Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 3000 m2 tại Xã Hướng Thọ Phú - Tân An - Long An, giá 30 tỷ

      30 tỷ 3000 m2 10 triệu/m2
      Bán đất MT Đổ Trình Thoại 3000m2 thổ cưĐất full thổ cưNgay vòng Xoay TP Tân AnĐất đẹp đường rộng 16m KDC đôngCách TP Tân An 10p lái xeGiá: 30 tỉLiệ hệ: 0909...
      Đường Đỗ Trình Thoại, Xã Hướng Thọ Phú, Tân An, Long An

      Bán gấp đất nền tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      25 m này chủ ra nhà gửi em giá rẻ lắm ạ.Sát KĐT Phúc Hưng luôn.Thuộc KP5 Minh Hưng Chơn Thành, đường lớn thông tứ hướng, sổ sẵn pháp lí rõ ràng, a/c mua lô...
      Ấp 5, Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 5 m2 tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 5 m2
      Cần nhượng lại nhà vườn tại xã Hòa Ninh 50000m có 3663m nguồn gốc nền thổ cư.Có nhà vườn, cây ăn quả, nhà 3 gian để sinh hoạt, điện, nước đầy đủ.Đường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 115 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá 580 tr

      580 triệu 115 m2 5,05 triệu/m2
      LÀM ĂN HƠI KHÓ ĐANG THIẾU TIỀN TRẢ LƯƠNG NHÂN VIÊN NÊN TÔI CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất MỚI MUA NĂM 2020 Ở TT CẦN ĐƯỚC, ĐƯỜNG CHU VĂN AN- giá 580 tr, CAM...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Sở hữu nền đất tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT CỘT 3 HỒNG HẢI GIÁ CỰC HẤP DẪN+ Bán đất HỒNG HẢI CỘT 3 , HẠ LONG , QN + lô 67,5m2, MT 4,5m , hướng TN , đương rộng 2 oto tránh nhau thoải mái . Gần...
      Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nằm trong KDC, toàn bộ đường nhựa.Đất đẹp, cao ráo, pháp lí rõ ràng - sổ hồng.Xung quanh đầy đủ tiện ích.Xung quanh nhiều khu resort, villa, căn biệt...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Chính thức chào bán "Đất nền bìa đỏ từng lô" trung tâm thành phố Bắc Giang. Ngay cạnh Quảng trường, gần các trung tâm hành chính tỉnh.- Vốn bỏ ra...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất việt nam Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh bình Phước với tổng...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 430 triệu

      430 triệu 150 m2 2,87 triệu/m2
      Bán đất nền tại KCN Becamex Chơn Thành.- Gia đình cần tiền cần bán ngay miếng đất, cắt lỗ giá còn 45 - 50 phần trăm giá đầu. Giá mua lúc trước 780...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Đường D1, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Hàng chính chủ, cam kết giá chuẩn nhất, rẻ nhất KĐT Thanh Hà.+ Lô liên kế KĐT Thanh Hà.- DT: 80 - 140m2.- Giá cả: Chỉ từ 36 tr/m2.- Đường trước nhà: 14m -...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền cực đẹp trong dự án Hiệp Phước Habour, MT Nguyễn Văn Tạo, Cần Giuộc, Long An.- Đường bờ sông nối dài 2 kilomet, mát mẻ, rộng, đẹp.- Phố cảng...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp nền đất 2000 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      DT 2 sào giá tôt. Gồm 3 hồ nuôi cá, đối diện là đồi chè. Xung quanh đều là đồi núi, thích hợp để nghỉ dưỡng hay mở trang trại.liên hệ ngay 0793 504 ***
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 1636 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1636 m2
      nền đất bám hồ sông đà. DT 1636 m2. Có 200 m2 thổ cư còn lại là đất vườn. Bám mặt đường bê tông 54 m. Bám mặt sông ~ 70 m. Thế đất thoai thoải dốc đẹp dễ...
      Xã Suối Hoa, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 4 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 4 m2
      Chính chủ cần bán ngay, Giảm từ 18 tỉ xuống còn 11,8 tỉ, Ngộp Cắt lỗ hơn 6 tỉ, gửi Hoa hồng cao cho a/c em Môi giới Đất Sân Bay Vân Phong, Vạn Ninh, Khánh...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 32 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      bán nhanh đất Trịnh Văn Bô Nam Từ Liêm 32 mét vuông, MT 3,8m, nhà cấp 4 có gác xép ở đc luôn, giá hơn 2 tỉ.Chủ cần tiền hạ giá mở bán.Chủ bán đất...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 679 triệu

      679 triệu 250 m2 2,72 triệu/m2
      Anh trai mua đất xây nhà, làm ăn thu lỗ nên bán nhanh hơn 250 mét vuông đấy gần khu công nghiệp giá chỉ 679 tr sổ hồngĐặc biệt chỉ cần trả trước...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      bán gấp 5 mảnh đất tại TT Dầy Giây - Thống Nhất - Các mảnh đất đã có sổ hồng riêng có sẵn với DT mỗi lô là: 120m2+ , Đường bê tông, đường nhà nước trên...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán đất nền 1241 m2 tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1241 m2 29,01 triệu/m2
      DT: 1241m2, xây dựng tự do.SHR, bao soi quy hoạch, sang tên công chứng liền.Giá: 36 tỉ (thỏa thuận).NH, trường học, chợ, và các tiện ích khác đầy đủ ở bán...
      Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!