Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 3400 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 3400 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán đất siêu đẹp 3400m2 có 400m2 ONT chỉ 320k/m2 siêu phẩm Nhân Mỹ.Siêu phẩm 3400m2 có ngay 400m2 đất ở, bám đường bê tông 34m.Tại xóm Bùi...
      Xóm Bùi Nước, Xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 905 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Linh - Quảng Trị, thỏa thuận

      Thỏa thuận 905 m2
      Chính chủ bán miếng đất view nhìn thẳng ra biển Mũi Trèo - Vĩnh Linh - Quảng Trị.- DT 905 mét vuông (200m 2 thổ cư) - Chia 3 lô đẹp - Có bán lẻ.-...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Vĩnh Khê, Vĩnh Linh, Quảng Trị

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 120 m2 15 triệu/m2
      Siêu dự án Agora City Thủ Thừa Long An ra mắt với quy mô cực khủng cuối năm 2023.- chào bán 100 sp đẹp nhất GĐ 1.- KDC TTHC mới Thủ Thừa - phong cách Châu...
      Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Bán đất nền 4300 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 4300 m2 3,26 triệu/m2
      - Gia đình cần bán miếng đất hơn 4 sào tại Mê Linh cách trung tâm TP Đà Lạt chỉ 30 kilomet.- Đất 2 mặt đường trước sau.- Có 1400m2 thổ cư.- Rất phù...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán đất nền Bình Chuẩn, Bàu Bàng khu vực Bình Dương, đất MT đường QL13.Đất full thổ cư, có sổ riêng, sang tên công chứng ngay trong ngày.Đường nhựa...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 108 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 780 tr

      780 triệu 108 m2 7,23 triệu/m2
      Bán 02 miếng đất tại TP Mỹ Tho, Tiền Giang:+ Vị trí đất: Hẻm đường Phạm Hùng, xã Trung An, TP Mỹ Tho. Đi lại thuận tiện ra đường lớn+ DT đất: 108 m2/nền...
      Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp nền đất tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Đất cao ráo đường thông thoáng cần ra nhanh gọn thiện chí call ngay trao đổi thêm.DT 275.5 mét vuông.liên lạc 0903 325 ***
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 240 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 240 m2
      Chính chủ quá kẹt tiền cần bán ngay 1 nền rẻ nhất đường 40, Chơn Thành, Bình Phước, giáp khu công nghiệp Becamex, cách QL 14 chỉ 120m, khu vực cư dân...
      Đường Số 40, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 22000 m2 tại Xã Chiềng Hắc - Mộc Châu - Sơn La, giá 1 tỷ

      1 tỷ 22000 m2 0,05 triệu/m2
      - DT: 22.000 mét vuông trong đó có 400 mét vuông thổ cư, còn lại là đất HNK.- Vị trí: Bản Tà Số - Xã Chiềng Hắc - Huyện Mộc Châu - Tỉnh Sơn La.-...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Chiềng Hắc, Mộc Châu, Sơn La

      Bán nền đất 242 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 242 m2 17,5 triệu/m2
      Bán lô góc song lập 2 mặt đường 26m & 16m, DT 242m2 đường 26m đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng sinh lời cao.SL3...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 112 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 112 m2
      Nhận định của chuyên gia 60 phần trăm NĐT bất động sản trong 2024, nhưng bất ngờ trong số đó.40 phần trăm chọn đầu tư đất.28 phần trăm...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán đất nền 202 m2 tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 465 tr

      465 triệu 202 m2 2,31 triệu/m2
      Cần bán nền đất giáp lòng hồ Trị An, DT 1,515ha, ranh giới rõ ràng, 3 mặt giáp hồ giáp suối.- Trên đất trồng xoài mít ổi đang thu hoạch, có nhà c4 hơn...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 169 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 520 triệu

      520 triệu 169 m2 3,08 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay Cặp Hướng Đông Megacity khôngn Tum 520 tr.- DT: 169m2/1 lô (Ngang 6m).- Mặt đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m.- Lô đẹp, không đường đâm.- Đây...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum

      Bán gấp nền đất 78 m2 tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 78 m2 15 triệu/m2
      Bán đất đất thổ cư gần biển Tuy Phong gần khu nghỉ dưỡng cao cấp 200ha của Đức Phú Gia, MT đường hiện hữu 6m.Vị trí thị trấn phan rí cửa, đất đất thổ ...
      Thị trấn Phan Rí Cửa, Tuy Phong, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 120 m2 tại Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay đất MT đường Nguyễn Tri Phương, Chánh Nghĩa, Bình Dương. Cách sông Thành phố Hồ Chí Minh ~ 200m. cư dân đông đúc, đường xá bê tông sạch sẽ,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 740 triệu

      740 triệu 120 m2 6,17 triệu/m2
      - Đất nền sát biển Tuy Phong -Bình Thuận. Gần với quần thể NovaWorld Phan Thiết.- Cách biển chỉ 800m - QL1A 400m. Ngay trung tâm của xã đầy đủ tiện ích.-...
      Thị trấn Liên Hương, Tuy Phong, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      41.2 mét vuông lô góc, hoa hậu Lai Xá, Kim ChungĐường 3m thông, gần ngay KĐT Hinode, cách đường 32 300mGiá chỉ 2.xtỉ ( x nhỏ )hotline thêm thông tin:...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 145 m2 tại Đường Nguyễn Văn Dương - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 145 m2
      SHR, pháp lí rõ ràng. Bao sang tên công chứng.DT 145m2.Hạ tầng điện âm, nước máy đầy đủ, về xây dựng ở đc ngay.Khu vực cư dân sinh hoạt, KD buôn bán sầm...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!