Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chào vài miếng đất đường 10m5:1. Đường Bùi Trang Chước:- B1.42 lô hướng Tây Nam giá 4500.- B1.41 lô hướng Đông Bắc giá 4900.- B1.37 lô hướng Đông Bắc...
      Đường Lê Sỹ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 64 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 64 m2 14,85 triệu/m2
      Có giỏ hàng 37 nền giá rẻ Nam An sổ sẵn rồi.Hỗ trợ trả góp, nhận lộc lớn đầu năm.gọi ngay chọn nền: 0902 951 ***
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nền đất mặt tiền 20m tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Siêu rẻ đất đường Tỉnh Lộ 8 có thổ cư - đường nhựa hiện trạng 14m, QH 40m!DT sau QH giao thông: 934,4m2 (ngang 20,3m*46m) có 200m thổ cư!Đường huyết mạch...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 65 m2 tại Đường Bãi Muối - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      VỊ TRÍ VÀNG LIDECO BÃI MUỐI - CAO THẮNG CĐT : Công ty CP phát triển đô thị Từ Liêm (LIDECO)Tổng DT toàn khu : 436.700m2 (43,7ha) Đất ở thương mại, chia lô...
      Dự án Khu đô thị Lideco Bãi Muối, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 152 m2 tại Phường 10 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 372 tr

      372 triệu 152 m2 2,45 triệu/m2
      nền thổ cư: 40m2; đất trồng cây lâu năm: 112 m2. Gần ngã 3 Trung Lương thuận tiện cho việc đi lại. giá ưu cực ưu đãi chỉ: 372.008.700 đồng.
      Khu phố 1, Phường 10, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất đẹp ngay MT đường L - P. Dĩ An - TP Dĩ An - Bình Dương.Nằm ngay khu trung tâm hành chính, gần chợ, trường cấp 1,2,3, trung tâm thương mại Vicom...
      Đường L, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất tại Xã Tân Hạnh - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 699 triệu

      699 triệu 0 m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT sổ hồng GIÁ RẺ TRUNG TÂM TÂN HẠNH-LONG HỒDt: 94.9m2 (519) thổ cư 100% Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc, giao thông thuận...
      Xã Tân Hạnh, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bán đất nền 79 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 79 m2 11,4 triệu/m2
      [CHỈ 900 tr] Đất Diên Khánh mặt đường tiện KD, để ở - MT đường nhựa đường liên xã - Đường Xóm Gò ̂ ơ - ̂ ́ rộng 8m, QH 13m. KDC đông đúc thoáng mát, cách...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Phường Trường Thi - Vinh - Nghệ An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Đất đẹp khối 1 Trường Thi dành cho những KH nhanh tay sở hữu. DT 65 mét vuông. MT 4.71m. Đông Nam thoáng mátVị trí thuận lợi giao thông, đường thông...
      Khối 1, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nền đất 160 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Chỉ với 737 tr - Cơ hội sở hữu ngay mảnh đất nền Vịnh An Hoà.Vịnh An Hòa sở hữu 3.5  kilomet mặt Vịnh, toạ lạc ngay trên đại lộ 129 (Đường Võ Chí...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán 01 mảnh đất thuộc KDC Long Thọ tại xã Phước An, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai với các thông tin sau.- Thửa 129, Tờ bản đồ 29.- DT: 99,3m2.-...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền 2000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 2000 m2 0,18 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần thanh lý lỗ nền đất sau khu dân cư Đại Nam DT 2000 mét vuông thổ cư đường lớn 6m cư dân xum quanh đông sau đất có suối chảy quanh...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 102 m2 13,94 triệu/m2
      Bán đất nền An Điền Phát - trung tâm La Hà, Quảng Ngãi - Đối diện quảng trường trung tâm thị trấn La Hà.- DT 5mx20m~100m2.- Cạnh Quảng trường, UB Tư Nghĩa,...
      Dự án KDC An Điền Phát, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Diamond Park New Mê Linh với CĐT siêu uy tín: Tập đoàn Videc có nhiều dự án BĐS nổi trội về căn hộ, đất nền như: The Diamond Park New Mê Linh, Videc...
      Dự án Khu đô thị Diamond Park New, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất việt nam Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh bình Phước với tổng...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Chính thức chào bán "Đất nền bìa đỏ từng lô" trung tâm thành phố Bắc Giang. Ngay cạnh Quảng trường, gần các trung tâm hành chính tỉnh.- Vốn bỏ ra...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền 426 m2 tại Xã Thanh Bình - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 426 m2
      - Cần bán nền đất chính chủ tại Đồi Chè- Thanh Bình- Chương mỹ - Thủ đô Hà Nội.- DT : 426,8m .- Trước cửa là đầm nước lớn phong thủy đẹp , UB , trạm xá...
      Xã Thanh Bình, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Tên dự án: Central Avenue Quy Nhơn.Vị trí đắc địa:- Nằm ngay trung tâm TX Cát Tiến, KDL Biển Trung Lương Cát Tiến Chùa Ông Núi cánh đồng điện gió Phương Mai...
      Xã Cát Tiến, Huyện Phù Cát, Bình Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.