Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nền thổ cư MẶT BIỂN cực rẻ tại Quất Lâm, Nam Định L/H: 0916 992 ***DT 100m2Cách biển chỉ 150m Cách trung tâm hành chính, trung tâm thị trấn 2kmCạnh...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh đất nền 958 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 958 m2 13,37 triệu/m2
      Bán đất KP. Tân Hiệp - P. Tân Bình - TP. Dĩ An.- DT: 958 mét vuông, ngang 18m, thổ cư: 717 mét vuông.- Vị trí: Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương.-...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Mua đất an cư đầu tư chắc thắng.Five Star Eco City Năm Sao Group.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện và Tỉnh lộ 835B, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.CĐT...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 5 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 5 m2
      Đỉnh cao số 1 của nghỉ dưỡng Lương Sơn - Hoà Bình đối diện dự án dầu khí La Saveur Hoà Bình.nền đất thuộc hàng Vip nhất bám hồ Đồng Chanh có tổng DT 4766m2...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 7812 m2 tại Xã Thạnh Phú - Thạnh Hóa - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 7812 m2 0,65 triệu/m2
      Tổng DT 2 thửa 7.812,1 m2.MT rộng 63m.Đường rộng 6m.Đường xe tải vi vu.Thửa tiếp giáp lộ GTNT Maren quy hoạch làm đất ở.Hiện là đường GTNT, đang chuẩn bị...
      Xã Thạnh Phú, Thạnh Hóa, Long An

      Bán nhanh đất nền 729 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Châu Thành - Long An, giá 490 triệu

      490 triệu 729 m2 0,68 triệu/m2
      Khách SG sang tên thoải máiHơn 700m2 đất Vườn!Xã Hiệp Thạnh, Châu Thành, Long An Đường đan oto 4 chỗ. Cách nhựa tầm 500mGiá 490tr
      Xã Hiệp Thạnh, Châu Thành, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Đất MT đường trong KĐT, MT đường KD buôn bán và cho thuê trọ phía sau đc tổng 10 phòng, thu nhập 20tr/tháng.- Đất 70m2 (ngang 5 dài 14) full thổ cư (bao...
      Đường An Phú - An Thạnh, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Xã Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 920 triệu

      920 triệu 80 m2 11,5 triệu/m2
      Đất MT sông ấp 3 xã Tân Bửu huyện Bến Lức tỉnh Long An.Có 4 lô giá 920 tr 1 lô.Đất ở thổ cư.sổ hồng riêng chính chủ.Đi xem gọi hẹn trước.0906 795 ***
      Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 102 m2 13,94 triệu/m2
      Bán đất nền An Điền Phát - trung tâm La Hà, Quảng Ngãi - Đối diện quảng trường trung tâm thị trấn La Hà.- DT 5mx20m~100m2.- Cạnh Quảng trường, UB Tư Nghĩa,...
      Dự án KDC An Điền Phát, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán nền đất mặt tiền 20m tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Siêu rẻ đất đường Tỉnh Lộ 8 có thổ cư - đường nhựa hiện trạng 14m, QH 40m!DT sau QH giao thông: 934,4m2 (ngang 20,3m*46m) có 200m thổ cư!Đường huyết mạch...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 136 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 136 m2 6,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ở Thị trấn Đinh Văn, Lâm HàDT: 136  mét vuôngđc: Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng.Tiện ích: KDC hiện hữu, đường...
      Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 150 m2 9,54 triệu/m2
      Đất TĐC nằm trong khu CN, sát TTHC Bàu Bàng đối diện công ty lớn PaiHong có thể KD buôn bán gấp, cư dân đông đúc, trường, chợ...Đường nhựa 25m - 16m đối...
      Dự án Elite Town, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán lô đất nền 40000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40000 m2
      Cần tiền nên bán lại 4 héc - ta rừng SX có suối bao quanh cho ai cần, đường rộng 6m ô tô tận nơi, suối chảy quanh năm, chính chủ không qua trung gian.Vui...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Tôi cần bán miếng đất khu b1.1 LK10 DT 90m2, đường trước nhà 14m. cư dân tấp nập, đông đúc, KD thuận lợi, gần trường học, căn hộ chung cư, vườn hoa,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 172 m2 tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 172 m2 38,96 triệu/m2
      Cách CV Biển Ninh Chỉ chỉ 100m.Cách Khu Resort quốc tế 5* 100m.Cách Sân bay Cam Ranh chỉ 60p.Đất full thổ cư 8.6x20m - Đường nhựa 14m, lề 4m.Trung tâm huyện...
      Đường An Dương Vương, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Bán đất nền 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Đa dạng loại hình, khai thác linh hoạt.Loại hình nhà phố thương mại shophouse xây sẵn.- Mặt đường ĐT293 rộng 48m, MT 7m, vỉa hè 8m.- DT từ 112 - 129m2.-...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp nền đất 250 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Làng căn biệt thự sinh thái Giáng Hương dt từ 250 - 600m2/lô giá chỉ từ 10,5 tr/m2 - liên lạc 0778 495 ***
      Giáng Hương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 479 m2 tại Xã Hoà Nam - Di Linh - Lâm Đồng, giá 840 tr

      840 triệu 479 m2 1,76 triệu/m2
      Cách TP Bảo Lộc 10 kilomet, đường trãi đá 12m.Cách QL 55 chỉ 2,5 kilomet.cư dân hiện hữu xung quanh.View rộng thoáng mát, hàng xóm là dân TP.HCM...
      Xã Hoà Nam, Di Linh, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!