Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 8m tại Xã Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 800 tr

      800 triệu 92 m2 8,7 triệu/m2
      Bà chị định cư Mỹ cần bán ngay miếng đất lọt khe giá rẻ 800tr. Đất đã có sổ hồng. Full thổ. Ngay MT ĐT 826, Xã Mỹ Lệ. Tất là Đinh Đức Thiện kéo dài. Bao...
      Đường ĐT 826, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Cần bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường 20 - Di Linh - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 72 m2 13,2 triệu/m2
      Diên tích đát 5 x 14.5m. Cách chợ mới Di Linh 350m. Cách QL 20 150m.Ngay trung tâm với nhiều tiện ích.Đường bê tông 3.5m ô tô tới nơi.Chính chủ cần bán.
      Đường 20, Thị trấn Di Linh, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Hà Nội, giá 21,88 tỷ

      21.88 tỷ 175 m2 125 triệu/m2
      - DT 175m2 MT và hậu 8.6m, Đông Nam.- bìa đỏ cất trong két, mua bán gấp gọn.- Vị trí trung lõi Sài Đồng - giáp vin Riverside.- Khu vực cư dân đông đúc,...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 240 m2, mặt tiền 10m tại Quận 8, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán nền đất lớn 10x24 MT đường 10m, khu dân cư Phú Lợi chỉ 36tr/ mét vuông.+ Cần bán gấp nền đất 10x24 MT đường 10m thuộc khu dân cư Phú Lợi,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 140 m2 50,72 triệu/m2
      Cập nhật đầy đủ tất cả những lô giá mềm vị trí đẹp nhất dự án Ocean Dunes Phố biển Rạng Đông, Phan Thiết tháng 01/2024. Làm việc uy tín tận tâm chuyên...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 58 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 58 m2 69,83 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán miếng đất gấp ở Thanh Liệt. Thanh Trì .HN+ DT 58m oto 7 vào nhà.- MT rộng 5m oto và nhà + giá 4.05 tỉ có thỏa thuận.- Gần đường đôi...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 300 triệu

      300 triệu 300 m2 1 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất có SHR có DTSD hơn 300 mét vuông, có đường oto tới tận đất, nằm trong KDC có sẵn điện, nước. miếng đất đc có con suối bao...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 44 m2 tại Phường 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 44 m2 100 triệu/m2
      - mảnh đất góc và nền thường ở Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh cần tìm chủ nhân mới.- MT đường nhựa 14m và 6m, view sông và công viên, cách chợ 100m.- cư dân...
      Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 81 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,01 tỷ

      5.02 tỷ 81 m2 61,92 triệu/m2
      SỞ HỮU miếng đất VIEW SÔNG TẮC RỘNG LỚN sổ hồng riêng CÔNG CHỨNG LIỀN TUYỆT ĐẸPBán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức Đất nằm MT...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Vĩnh, giá 390 triệu

      390 triệu 100 m2 3,9 triệu/m2
      Lô góc 3 MT - 3xx tr Khánh Phú thổ cư 100 phần trăm.MT đường nhựa chính, rộng 10 mét.DT: 100 mét vuông ngang 5m full thổ nở hậu, mảnh đất 3 MT...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp tại LK 07 TĐC Bắc Sông Cấm Áp Tràn, xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 60m2.Ngang 4m.Đường trước đất rộng 13m.Giá chỉ 2,5...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 186 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 186 m2 13,98 triệu/m2
      Bán đất ven Biển Thống Nhất - Hà My. View resort cao cấp X2 Hội An Resort siêu đẹp.- Giá chỉ 17 tr/m2 đường 7m5 nội bộ đối lưng căn biệt thự mặt sông.-...
      Đường Trường Sa, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 180 m2 6,67 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán ngay vì kẹt tiền trả tiền NH.DT: 6x30m.pháp lí: SHR.Giá: 1 tỉ 200 tr (chủ còn bớt chút lộc).Đất nằm vị trí cách MT đường QL 14...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 40m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 74 triệu

      74 triệu 2 m2 37 triệu/m2
      Đất MT đường Phạm Ngọc Thạch đối diện đường hùng vương hướng vào TP mới.Gần Eaon mới, vị trí KD đa ngành nghề.
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền 293 m2, mặt tiền 20m tại Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 293 m2 4,78 triệu/m2
      Đất của dân :- DT: 293m2, có 20m MT- Vị trí: Lộc Châu, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng + Đất QH toàn bộ thổ cư, view thoáng đẹp, yên tĩnh.+ Nằm ngay KDC: cách QL20...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 5208 m2, mặt tiền 50m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 5208 m2 1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán vườn 5.2 sào Đambri Tp Bảo Lộc. Đất triền nhẹ, có suối đá cuối vườn. Có 50m MT đường hiển thị sổ, QH lên đc thổ cư. Nằm sát các khu dự án...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 675 triệu

      675 triệu 75 m2 9 triệu/m2
      Dự án FLC Tropical đã đi đến gần GĐ cuối, rất nhiều KH đã ký HĐMB và chuẩn bị bàn giao khi đủ điều kiện. Do tình hình thị trường, rất nhiều chính chủ đang...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 1833 m2, mặt tiền 46m tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 1833 m2 10,92 triệu/m2
      - DT 1833 mét vuông thổ cư 1500 mét vuông ngang 46m dài 56m đất 2 MT hiện tại trên đất có kho đông lạnh.- Phù hợp phân lô, nhà hàng tiệc cưới,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.