Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1044 m2 tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 470 tr

      470 triệu 1044 m2 0,46 triệu/m2
      - Đang kẹt tiền NH, bán ngay lỗ nền đất ngay đường tổ 1 ấp Hòa Lợi, xa Hòa Hiệp, Tân Biên.- Hiện trạng đất vuông vắn, MT đường nhựa quy hoạch mở rộng...
      Đường ĐT 788, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán ô đất căn biệt thự Cột 5 - 8 song song đường bao biển. Gần Karaoke Diamond.Thông tin chi tiết:DT: 273,5m2.MT: 15m.Ô đất đối diện vườn hoa lớn, vô cùng...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 457 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 980 triệu

      980 triệu 457 m2 2,15 triệu/m2
      Cần tiền KD bán nhanh miếng đất 457m2 chỉ 980 tr.- Ngay khu dân cư hiện hữu.- Cách trường học 200m.- Ngay kế bên chợ.- 5 ph tới trung tâm hành chính...
      Đường Minh Thành, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc mặt đường Mai Trung Thứ - giá chạm đáy.mảnh đất vuông vức, 2 MT, vị trí đẹp. Nằm trong KDC đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều khu Tái...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 36m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Siêu phẩm 1000m2, Euro Vilage 2 giá siêu rẻ, bao giá thị trường. contact: 0906 657 ***.Chính chủ cần tiền bán ngay 3 lô liên kế 1000m2 Làng Châu Âu 2.Trục...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100000 m2 tại Xã Đắk Nia - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100000 m2 0,13 triệu/m2
      - Hiện 10ha trồng điều, doanh thu hàng năm từ 350-500tr/năm.- 10ha có 7ha có bìa đỏ còn 3ha đang làm sổ.- Xe oto tới đất, rất thuận tiên di chuyển ra trung...
      Xã Đắk Nia, Thị xã Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 15 tr

      15 triệu 70 m2 0,22 triệu/m2
      2 lô đất mua GĐ 1 nay cần tiền cắt lỗ bán. (Chỉ bán 1 nền, giữ lại 1 nền xây nhà).KDC thì vị trí khỏi phải bàn:+ Nằm ngay kênh ranh An Hạ, tiếp giáp KCN An...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 28m tại Xã Tân Thuận - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ bán nhanh miếng đất MT 719 gần Cầu Quang, Tân Thuận.MT rộng 28m. Dài gần 40m.Phủ hồng.MT siêu rộng thuận tiện KD mọi ngành nghề (hotel, nhà hàng...
      Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1106 m2, mặt tiền 8m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 995 triệu

      995 triệu 1106 m2 0,9 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán khu đất to, thế đất bằng phẳng, DT đa dạng.- Vị trí: Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, cách QL 20 (hướng lên bảo lộc) đi vô chỉ 800m,...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú II, 80 m2 tại Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: khu dân cư Vĩnh Phú 2, Thuận An, Bình Dương.Vị trí thuận tiện: Trong bán kính 1 kilomet.Đất full thổ cư, bố trí dễ thiết kế, xây dựng.Đường...
      Dự án Vĩnh Phú II, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 19m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1 m2 65000 triệu/m2
      Chủ lớn tuổi cần bán 1300 mét vuông nền thổ cư MT Đ. Số Nguyễn Duy Trinh, Q2. Giá 65 tỉ TL tốt.Đã chuyển thổ cư 1250 mét vuông, đất cư dân...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 699 triệu

      699 triệu 100 m2 6,99 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đẹp, vị trí trung tâm phát triển kinh tế TP sân bay.- Cách quy hoạch đường Vành Đai 4 chỉ 1 kilomet.- Cách chợ Hưng Long ~...
      Đường ĐT 780B, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 40 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Chuyển về quê bán ngay 2 mảnh đất thổ cư 100 phần trăm, giá cực rẻ khu vực, không có lô nào rẻ hơn, bán lỗ để về quê, xin đừng ép giá nữa.
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Kính gửi tới quý khách thông tin liên quan đến đất nền chính chủ gửi cắt lỗ 400-700tr/ nền ngay ngã ba giao Ngô Thì Nhậm và Đặng Văn Bình , P. 1, TP. Cao...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán gấp nền đất 329 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,1 tỷ

      19.11 tỷ 329 m2 58,06 triệu/m2
      Chủ gửi!Đất 329m2/19.1 tỉ.- miếng đất căn biệt thự đơn lập khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, Tp Thủ Đức.- DT: 329m2 (12x27.5)m.- Vị trí đẹp ngay...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 9m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí đẹp đất nền khu dân cư Long Phước, P. Long Phước, Q9.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 132 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 132 m2 51,97 triệu/m2
      khu dân cư PHÚ XUÂN VẠN PHÁT HƯNG NHÀ BÈ Đón cầu Phú Xuân 2, cầu Cần Giờ ✅️nhà mặt tiền ▪️Nội khu đường12m: 132 mét vuông giá...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí tại P. Hòa Lợi, Tp. Bến Cát. - liên kế Tp Mới Bình Dương.Bao quanh dự án là cụm khu công nghiệp Đồng An II, Khu CN VSIPII, Mỹ Phước 3,.. - Giao...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!