Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất khu dịch vụ Tân Tây Đô.- Lô 69.6m2 Đông Bắc MT rộng 5.8m ngay gần trục chính đường Bát Phúc. Giá 69tr/m2.Đường rộng ô tô...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Krông Năng - Đắk Lắk, giá 560 triệu

      560 triệu 132 m2 4,25 triệu/m2
      Tổng quan;- Vị trí; Thủ Phủ Mắc Ca Krông Năng, Đắk Lắk.- Quy Mô 5,5ha với tổng 340 nền đất nền.- DT; 132m2 (6m*22m).- Đường nội khu 8m - 22m.- Loại hình;...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 812 tr

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      đc bao trọn bởi các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom Plaza, Coop,..., thuận tiện cho việc mua sắm mọi mặt hàng công viên Việt Nhật, nằm liên kế...
      Đường Nguyễn Quân, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất nền 133 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 133 m2 97,75 triệu/m2
      Bán nền đất Nguyễn Sơn - Gia Thụy 133 mét vuông MT 17m chia 3 lô hoặc xây nhà vườn - khu vực dân trí cao - giá chỉ 13 tỉ.call ngay: E NAM 0936 368 ***
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      - Vị trí: Trên MT đường Đinh Đức Thiện, xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh.- DT: 70m2 (ngang: 5m, dài: 14m).- giá cả thỏa thuận - pháp lí: SHR từng căn...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 90 m2 15,78 triệu/m2
      "HÀNG THANH LÝ"Công ty Thắng Lợi thanh lý nền siêu đẹp + tặng ngay 5 chỉ vàng cho KH thân thiết.- MT đường 824 - thị trấn Đức Hòa.- DT: 518= 90m2- Đối diện...
      Quốc Linh Diamond City, Đức Hòa, Long An
      G
      Đăng Dương (thắng Lợi Group) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền mặt tiền 24m, hướng Đông - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 0 m2
      Bán nền căn biệt thự góc khu đô thị Cát Tường Western Pearl 2, Vị Thanh, Hậu Giang.Đầu tư f0 từ CĐT.DT: 263,4 mét vuông (Thổ cư 100 phần ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Ngộp bán khu dân cư Phước Kiển A (Sadeco), MT Lê Văn Lương phước kiển nhà bè- DT 100m2 thổ cư 100 phần trăm.- cư dân đông đúc thuận tiện xây dựng...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất biển 2 MT, hướng đông, cách bãi biển 80m.DT sổ 299.7m2 thổ cư (DTSD thực hơn 400m2).Thích hợp xây hotel nhiều tầng, nhà...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 6m tại Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      mở bán miếng đất 170,9m2 đường Nại Nam 8 - khu đô thị phức hợp Hala ngay siêu thị Lotte, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- DT: 170,9m2 (ngang 6m).- Đường: 7m5....
      Dự án Halla Jade Residences, Đường Nại Nam 8, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 101 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,02 tỷ

      4.03 tỷ 101 m2 39,83 triệu/m2
      NH thanh lý nền đất tại P. An Phú Đông, Q. 12.- Vị trí: TS nằm ở đường bê tông 7m hẻm cấp 3, lòng đường ~ 6m. ủy ban nhân dân An Phú Đông...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 58 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 58 m2 45,69 triệu/m2
      Chủ cần bán lô A13 khu dân cư Đảo Thịnh Vượng, Tam Đa, Trường Thạnh Q9.- Cạnh Trường mẫu giáo Tam Đa.- Đường 9m, vỉa hè 1.5m.- Đông Nam mát mẻ.- DT:...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 170 m2 tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 170 m2 7,36 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất sông trầuSổ riêng full thổGần khu du lịch thác đá hànGần trường, chợ, UBcontact e linh xem đất ngay
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất FLC Tropical City, 90 m2, mặt tiền 6m tại Hạ Long, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      FLC Tropical - Hạ Long ngày càng đẹp.Em có mặt biển - 2 mặt thoáng giá 40 tr /  mét vuôngChủ thiện chí bán.Ace quan tâm liên lạc 0982 234 ***
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 11m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 313 m2 9,75 triệu/m2
      - Cần bán lô góc 11*29 (313m2) phía sau có thêm 4m lối thoát hiểm.- Tại P. Thới Hoà, TX Bến Cát, tỉnh Bình Dương.- liên kế KCN Mỹ Phước 1,2,3,4 và trường ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 130 m2 176,93 triệu/m2
      Tổng hợp sp 30 tỉ Thảo Điền giá mềm, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng - L/H: 0932 777 ***1. MT Nguyễn Bá Huân: Dt 140  mét vuông(8.5x16m) giá 32 tỉ2. MT...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 91 m2 24,95 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất mặt đường ngã 4 giao cắt đường Hải Phong - Hòa Nghĩa và Sông He, vin Dương Kinh Hải Phòng chỉ hơn 2 tỉ. hotline 0989 983 ***.Đã phê...
      Đường Hòa Nghĩa, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 81 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Do cần tiền gấp nên nhà em quyết định bán gấp miếng đất nền hướng ra biển Quất Lâm.- Giá rẻ.- Sẵn sổ, full thổ cư.- MT 5m.- Cách Vsip 2 kilomet (khu ...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!