Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Đường K20 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán Lô góc BT Đông Nam 2MT đường K20 - Nước Mặn 2, khu Nam Việt Á - giá mềm.DT: 314.5m2 (16.8 x19).Hướng: hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.Đường 10m5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 280 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,04 tỷ

      2.05 tỷ 280 m2 7,3 triệu/m2
      Chuyên nhận ký gửi - mua bán dự án HUD/XDHN Nhơn Trạch, Đồng Nai.- giá chỉ từ 7tr/m2.- SHR đầy đủ, không vướng tranh chấp.- Có thể sang tên TT nhanh chóng...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      * Vị trí: khu dân cư Conic đường số 3 - X. Phong Phú - Bình Chánh. MT đường lớn QL 50.* Tiện ích Nội khu.- Trường học quốc tế liên cấp 1, 2 Albert...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Thanh lý gấp nền đất tại Thủ Dầu Một - Bình DươngVị trí đẹp, xây nhà định cư, mua đầu tư đều rất tốt.Đất MT đường, có sổ hồng, hỗ trợ check quy hoạch luôn...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 940 tr

      940 triệu 150 m2 6,27 triệu/m2
      Đất có thổ cư Lộc Phú - TT chỉ 490 tr, đc hỗ trợ vay LS 0 phần trăm, vị trí đắc địa, giá cực hấp dẫnCam kết tin thật 100 phần trăm bán đất có...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 50m2 đất lô góc 2 mặt đường rộng, trục chính khu đấu giá Ngõ Cổng Đa chính, KD buôn bán sầm uất, hướng Đông Tứ Trạch, sđcc. Giá...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền 142 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 142 m2 62 triệu/m2
      Bán lô góc siêu đẹp, trực diện công viên lớn khu đô thị Lê Hồng Phong 1.Lô góc MT rộng hơn 23m.Hướng Đông và Nam mát mẻ quanh năm.Cạnh 3 cụm căn hộ ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT Đào Trinh Nhất,p.Linh Tây,tp Thủ Đức.- Bán đất MT Đào Trinh Nhất,P.Linh Tây, Q. Thủ Đức.- DT:5x24m- 120m2- giấy phép XD:1 hầm 1 trệt 3 lầu-...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 8m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 72 m2 16,67 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư Cát tường Phú Sinh TL9 Đức Hòa DT 72  mét vuông giá chỉ 1 tỉ 2 sổ hồng liên hệ 0901 484 *** Vị trí thuận lợi đi về Hóc Môn,...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hải Lăng - Quảng Trị, giá 340 tr

      340 triệu 150 m2 2,27 triệu/m2
      - Chỉ hơn 300tr Có đất sát Vsip Quảng Trị 481ha.- DT: 110m đến 150m - hướng đông và hướng Đông Nam.- Đất cách đường QL1A chỉ 850m, sát khu Tái Định Cư...
      Xã Hải Lâm, Hải Lăng, Quảng Trị

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 108 m2 22,97 triệu/m2
      Bán mảnh đất Phú Ân Nam 2, Diên An giá mềm.DT: 108 m2 (ngang 6m).Hướng Bắc.Đường trước nhà 24m thông qua KĐT Nam sông cái.Tiện ích xung quanh đầy đủ.giá:...
      Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Phủ Lý - Hà Nam, giá 13 tỷ

      13 tỷ 172 m2 75,59 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự mặt đg Hồ Xuân Hương Khu Nam Trần Hưng Đạo - P. Liêm Chính - TP. Phủ Lý.- DT 172 mét vuông MT 10m đất vuông vức.- sp khan...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 270 m2 tại Phường 5 - Tân An - Long An, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 270 m2 20 triệu/m2
      Bán nhà c4 + đất MT đường Nguyễn Văn Tiếp, P. 5.DT 6x45m.Đối diện cà phê Điểm Hẹn.giá: 5,4 tỉ.
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Phường 5, Tân An, Long An

      Cần bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      nền đất nằm trên trục đường ngay Trảng Kèo 4.Với chiều ngang lên đến 10m rất thuận lợi làm Villa.DT 200m2.
      Dự án KĐT Trảng Kèo, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Huy Tự, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 72m2.- Ngang: 4.5m.- Khu vực đắc địa, mát mẻ, gần chợ Trần Đình Tri và Gần BV Ung Bứu và...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 55 m2 tại Đường Yên Phúc - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      Sốc! Chủ hạ sâu 200 tr bán gấp miếng đất cực đẹp văn quán: 55m2, nhỉnh 3 tỉ. Sẵn nhà c4 có thể ở ngay.- Giá ưu đãi, ngõ nông ngay mặt phố, oto gần nhà....
      Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 20000 m2 tại Đường 2 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 20000 m2 0,15 triệu/m2
      Bán đất giáp sông, huyện Khánh Vĩnh view đẹp giá rẻ.+ DT 20.000m2 (2héc - ta) bằng phẳng view đẹp giáp Sông.+ Giáp Sông hơn 100m... Đường ô tô vào tới...
      Đường 2, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lô lô góc 2 MT đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Mặt đường đại lộ tiện KD or xây trọ, full thổ cư.- DT 75m. 100 phần trăm...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!