Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 6m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,66 tỷ

      2.67 tỷ 121 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán vài lô vườn sen giá rẻ.MT 5m - 6m.Dt từ 100 mét vuông đến hơn 100 mét vuông.Giá giao động từ 22tr/ mét vuông đã có bìa ...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 132 m2, hướng Nam tại Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 690 triệu

      690 triệu 132 m2 5,23 triệu/m2
      🔥 Đất nền giá siêu mềm tại Trung Tâm hành chính mới Huyện Krông Năng 🔥📍 Vị trí: ngã 4 giao thương, xã Phú Lộc - EA...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất Tây Nam Center, 61 m2, mặt tiền 6m tại Cần Đước - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC hướng Tây Nam Center, ngay KCN thuận đạo, vị trí đất nằm cạnh TTTM. DT 61m2 giá chốt 890tr. Xem đất LH 0936 043 ***
      Dự án Tây Nam Center, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      C
      Chuyên Đất Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 312 m2, mặt tiền 15m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,85 tỷ

      16.85 tỷ 312 m2 54 triệu/m2
      Một lô đất căn biệt thự rẻ nhất khu dân cư Phú Nhuận cần bán ngay. Vị trí MT đường 16mDT: 14 x 22,3. 312m2giá cực rẻ chỉ với 54tr/m2 TLsổ hồng riêng...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 65 m2 15,39 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nợ NH bán cắt lỗnền đất 65m2 xã Tân Xã, Thạch Thất- Vị trí đẹp giao thông thuận tiện.- Đường to 2 oto tránh nhau.- Cách ĐH FPT chỉ...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 54 m2 tại Đường Tỉnh lộ 296 - Bắc Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 910 triệu

      910 triệu 54 m2 16,86 triệu/m2
      Vị TRÍ ĐẤT VÀNG -GIÁ SỐC CHƯA ĐẾN tỉ ( bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN ✅đc -tại phú tàng -Bắc phú -sóc Sơn -TP Hà Nội -Dt 54 m fun thổ cư - MT hậu =...
      Đường 296, Bắc Phú

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Giá trung bình mở bán khu này 2.5 tỉ cho lô 60 mét vuông.- Vị trí: N3, Mỹ Phước Tân Vạn, khu dân cư Phú Mỹ Hiệp, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường N3, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, hướng Đông tại Xã Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 780 tr

      780 triệu 132 m2 5,91 triệu/m2
      DT trong bìa đỏ: 132m2.Full thổ cư.giá chỉ 780 tr (có thể thỏa thuận).Đất ở KDC sống đông đúc, ngay trung tâm.Thuận tiện giao thông đi lại.bìa đỏ riêng,...
      Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT đường 13m khu TĐC Đất Lành, Vĩnh Thái.DT: 4 x 18.5 = 74 mét vuông.Hướng: Tây.mảnh đất vuông vức, thoáng mát, đường nhựa rộng 13m...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 102 m2 30,89 triệu/m2
      vị trí lô FPT thuộc phân khu R3 sát đường Nam kỳ khởi nghĩa gần sông cổ còDT 102m2 ngang 6m dài 17mđường 7m5 lề 4m giá 3.15 tỉbao thuê 2% Vị trí VIP tiện...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,15 tỷ

      12.15 tỷ 90 m2 135 triệu/m2
      Chủ bán đất Q. 2 trả nợ NH bán:5x18 = 90 mét vuông đất bìa đỏ, XD 7 lầu: Giá 135 tr/ mét vuông.7x18,5 = 129,5 mét vuông lô căn biệt thự...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 670 triệu

      670 triệu 125 m2 5,36 triệu/m2
      Cần bán đất chính chủ 5x25m ở Gò Dầu, Tây Ninh.- Vị trí: ấp Xóm Bố, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh.- DT: 5x25m, thổ cư 100 phần trăm. SHR,...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Gia đình cần tiền nên bán nhanh nền đất gần cổng chào dự án Vinaconex 3 TP Phổ Yên, Thái Nguyên.Dự án Vinaconex 3 TX Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên.Lô A06, DT...
      Dự án Phổ Yên Residence, Đường Phạm Văn Đồng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      Chị gái cần bán lô đấu giá Sở Đông - Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên.DT 116,8m2.Đường trước mặt khu đấu giá đã hoàn thiện trải áp phan 12m, cách Tỉnh lộ...
      Đường 379, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 232 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,51 tỷ

      2.52 tỷ 232 m2 10,83 triệu/m2
      Bán miếng đất nằm ngay Khu Hành chính Tp Vị Thanh. Đối diện công viên, chợ đêm, quảng trường.- DT: 232 mét vuông (thổ cư 100 phần trăm)- Giá: 2...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Thị trấn Ba Hàng - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 90 m2 23 triệu/m2
      Bán 5 suất ngoại giao tại KĐT Đại Phong, Tp Phổ Yên, Thái Nguyên.giá siêu mềm nhất.đc chọn những vị trí đẹp.Tổng quan.CĐT: Công ty TNHH XD & TM Tấn Đức.Vị...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán nhanh đất nền 2368 m2, mặt tiền 70m tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2368 m2 1,27 triệu/m2
      2,3 công đất luk-QH đất đô thị-khu công nghiệp Phước Đông 1 kilomet-3ty-Trảng Bảng Tây Ninh+ 2,368m2 đất LUK đc quy hoạch đất đô thị ở Đôn Thuận...
      Đường 782, Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!