Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 1356000 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 620 tr

      620 triệu 1356000 m2 0,01 triệu/m2
      Gia đình mình có đất vườn Diên Xuân cần bán, 620tr/ lô- Đất CLN, hiện trạng đường bê tông 10 m, quy hoạch đường 16m- Đất cách dân 300m, hiện tại đang trồng...
      Xã Diên Xuân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,19 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư 100 phần trăm cách đường ĐỖ XUÂN HỢP chỉ 15M ,cách đường NGUYỄN TẤT THÀNH 500m*** Đường oto 4m*** gần trung tâm văn hóa thê...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 175 m2
      Ngộp.Bán đất góc 2 MT p. Hiệp Hoà.- DT: 6,6x23m nở hậu 10m (175 mét vuông).- Sổ riêng full thổ cư.- Ngay Uỷ Ban P. Hiệp Hoà, cách Đỗ Văn Thi 100m.-...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1300 m2, mặt tiền 18m tại Chơn Thành, giá 390 tr

      390 triệu 1300 m2 0,3 triệu/m2
      Do cần tiền gấp nên tôi đành bán ngay mảnh đất tôi mua để đầu tư KD.- DT: 1300 mét vuông SHR.- Giá: 390 tr, tôi bao tất cả mọi chi phí sang tên.Tiện...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 869 - An Cư - Cái Bè - Tiền Giang, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Chính chủ Gửi Bán Đất Ngộp Ngay MT Đường Tỉnh lộ 869, Xã An Cư, Cái Bè, Tiền GiangDT 120m2Giá 850TrGần Trường mẫu giáo An Cư,Chợ An Cư,trường Trung học ...
      Đường Tỉnh lộ 869, Xã An Cư, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Chủ cần bán đất MTKD - đường DE1 Mỹ Phước Tân Vạn - MP3 - TX. Bến Cát - Bình Dương.- Cần bán đất MT MP - TV.- Hướng: Chính tây.- Tiện ích xưng quanh đầy...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán một miếng đất ngay trung tâm Biên Hòa.Đất ngang 5m dài 14m, DT 70m2.Đường 2 oto tránh nhau.MT đường Hà Huy Giáp vào 50m.Sau lưng TTTM The...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ mới nhất dự án Mega City 2 Nhơn Trạch.Hạ giá chỉ từ 9 tr/m2 MT đường 25C kết nối - Sân bay quốc tế Long Thành và - Tp. Hồ Chí ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      - Tọa lạc tại Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM cách ủy ban nhân dân xã Phước Kiển 1  kilomet.- Kết nối với các Q. trung tâm, các...
      Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 191 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 191 m2 104,72 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Số 4 (Thích Quảng Đức) Hà Quang 1 cách ngã tư giao nhau với đường Phong Châu 200m. Có sổ hồng riêng, xây dựng tự do. Ngang 14.5m....
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 100 m2 17,8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp khu LK sân bay P. Phú Thạnh, TP Tuy Hòa, Phú Yên.DT: 5x20=100 mét vuông.SHR, thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 16m, vỉa hè...
      Đường Trần Kiệt, Phường Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Duy nhất 10 nền đầu tư khu dân cư Eco6, MT Trường Lưu, Long Trường, Q. 9 - thương lượng/80m2 sổ riêng.- Vị trí đất nằm sau lưng chợ Long Trường, cách...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 65 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      Bán lô 2 MT đường Nguyễn Dữ, Đông Mương, Hòn xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 64,9  mét vuông (Ngang 7,3m).Hướng Đông mặt đường Nguyễn Dữ 20m.Hướng Nam...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 140 m2, hướng Đông - Bắc tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 140 m2 3,93 triệu/m2
      DT thửa đất 140 mét vuông ngang 5 dài 28m toàn bộ thổ cư.- Đường trước đất 6 mét nhựa thông.- Cách chợ, ủy ban nhân dân Lộc Ninh chỉ 500 mét.- cư ...
      Đường Đồng Lớn, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 654 m2 tại Phố Hàm Long - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 480 tỷ

      480 tỷ 654 m2 733,95 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất: Mặt phố Hàm Long, bao quanh là Nhà Thờ Hàm Long, Trường Ngô Sĩ Liên. Thông thương thuận tiện các phố Ngô Quyền, Hàng Bài, Phố Huế, Bà...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 798 tr

      798 triệu 125 m2 6,39 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Đường pHáo Binh, Thanh Phước, Gò Dầu.* Đất nằm MT đường nhựa lớn.* Đất cao ráo, không mồ mã, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện.* Tiện...
      Đường Pháo Binh, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh
      T
      Huy Hoàng Đất Nền Tn Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Châu Phú B - Châu Đốc - An Giang, giá 790 triệu

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Ngộp vốn bán ngay nền đất MTĐ Phan Đình Phùng, Châu Đốc, An Giang, ngay BVĐK Nhật Tân.DT: 120 mét vuông (6x20m), đất full thổ xây dựng tự do, bao...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Châu Phú B, Châu Đốc, An Giang

      Bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Sonasea Paris Villas , 240 m2 tại Phú Quốc, giá 20 tỷ

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      đất nền Sonasea thuộc quy hoạch khu khu phức hợp du lịch Bãi Trường.Nay cần bán ngay 1 nền đất.DT 10x24m.Ngay MT trục đường chính 36 mét là những lô đẹp...
      Dự án Sonasea Paris Villas, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!