Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      Sỉ lẻ 7 lô liên kế khu công nghiệp Becamex Chơn Thành, Bình Phước, đường nhựa thông thoáng, điện chiếu sáng sát vách khu công nghiệp, tiện ích đầy đủ,...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 250 m2 7 triệu/m2
      Em cần bán vài mảnh đất nền Daresco giá rẻ từ 7tr/m2.+ 7x20m từ 1.1x tỉ.+ 12.5x20m từ 1.7x tỉ.giá mềm nhất thị trường, hỗ trợ vay NH đầy đủ.Ngoài ra em...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Safabay - vịnh giải trí bên giao lộ tỉ đô - chào bán GĐ 1.Vốn đầu tư chỉ từ 1,3 tỉ.Vị trí: Tuyến đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, địa phận qua 3 P. trung...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 230 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Bán đất Đường 9, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức Thửa 543 tờ số 78 DT: 229,7m2 (15m x 16m) sổ hồng riêng liên hệ ngay: Phát Long Land: 0916 631 ***
      Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 81 m2, hướng Đông - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 780 triệu

      780 triệu 81 m2 9,63 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh trong tháng miếng đất thổ cư KĐT Cát Tường 2.- Vị trí: Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, Hậu Giang.- DT: 4,5x18m đất ở đô...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 798 tr

      798 triệu 125 m2 6,39 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Đường pHáo Binh, Thanh Phước, Gò Dầu.* Đất nằm MT đường nhựa lớn.* Đất cao ráo, không mồ mã, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện.* Tiện...
      Đường Pháo Binh, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh
      T
      Huy Hoàng Đất Nền Tn Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 120 m2 23,8 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất dự án Saigon Village.Vị trí ngay công viên Vườn rau (công viên lớn nhất dự án).Gần ngay Quảng trường trung tâm dự án , Kênh đào nhân tạo...
      Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 150 m2 24 triệu/m2
      Bán miếng đất KDC An Thạnh.DT 7,5x20m. Tổng 150 mét vuông thổ cư full.Giá ngộp 3,6 tỉ chốt, cho thời gian 60 ngày công chứng nếu khách cần.liên hệ ...
      Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100 m2 36,9 triệu/m2
      * Vị trí.KDC Bình Trưng Đông Cát Lái tọa lạc tại P. Bình Trưng Đông tiếp giáp với xa lộ Vành Đai Trong, kế cận KĐT mới Thủ Thiêm, trung tâm hành chính...
      Đường Số 4, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 29000 m2, mặt tiền 95m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 75,4 tỷ

      75.41 tỷ 29000 m2 2,6 triệu/m2
      Chính chủ quá cần tiền nên bán 29000 mét vuông đất Phú Quốc, có thổ cư, có đường nhựa 8m, sổ hồng riêng sang tên ngay mà giá có 2ty6/1000 mét ...
      Đường Ba Trại, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 1356000 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 620 tr

      620 triệu 1356000 m2 0,01 triệu/m2
      Gia đình mình có đất vườn Diên Xuân cần bán, 620tr/ lô- Đất CLN, hiện trạng đường bê tông 10 m, quy hoạch đường 16m- Đất cách dân 300m, hiện tại đang trồng...
      Xã Diên Xuân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Lần đầu tiên ra mắt 19 lô trên tuyến phố KD 2 MT.---------Cơn lốc ưu đãi đến từ khu dân cư Nguyễn Tri Phương đã góp phần thúc đẩy thị trường bất động ...
      Dự án KDC Nguyễn Tri Phương, Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - 2 MT đuờng nhựa siêu đẹp- KD buôn bán đc ngay ( tạp hoá, văn hoá phẩm, quán ăn sáng,cà phê - Xung quanh cư dân sinh sống lây năm,sầm uất - Đường thông...
      Đường D3, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 9m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 8,11 tỷ

      8.12 tỷ 174 m2 46,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô đất 174,5 mét vuông tại khu đất MHDI Móng Cái, khu nhà ở cán bộ QK3.- DT ô đất: 174,5 mét vuông, MT 9,4 x 20m, xây dựng...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Sáng nay, ngày 06/03/2023 diễn ra phiên đấu giá 27 lô tại thôn Hoàng Lâu, Hồng Phong, huyện An dương, Hải Phòng..Một số lô mở bán.75m mặt trong 2.3 tỉ.75m...
      Thôn Hoàng Lâu, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 62 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 62 m2 125,81 triệu/m2
      Bán nhà Đại Từ 62m, MT 4.7m, ô tô, KD, ngõ thông khu đô thị Đại Kim, giá 7.8 tỉ- NHÀ MẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ, NGÕ THÔNG ĐI khu đô thị ĐẠI KIM - ô tô, KD...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 9792 m2 tại Xã Sông Bình - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 871 triệu

      871 triệu 9792 m2 0,09 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay sổ 9792 mét vuông giá 89k/ mét vuông thỏa thuận.- Ngay nhánh rẻ cao tốc Phan Thiết - Vĩnh Hảo.- Từ cao tốc rẻ xuống...
      Xã Sông Bình, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 3 m2 tại Đường Nam Sông Hậu - Trung Bình - Trần Đề - Sóc Trăng, giá 14 tr

      14 triệu 3 m2 4,67 triệu/m2
      Bán đất cảng nước sâu kèm nhà yến MT Nam Sông Hậu Trần Đề. Đang cho thu hoạch ổn định.- DT đất: 36m x 75m.- DT nhà yến: 6m x 20m, xây dựng kiên cố, móng cọc...
      Đường Nam Sông Hậu(Quốc lộ 91C), Xã Trung Bình, Trần Đề, Sóc Trăng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!