Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 125 m2 24,16 triệu/m2
      Mình vừa bán giúp chủ miếng đất nên còn 1 lô chủ gởi bán nốt để mua nhà dưới trung tâm cho thuê.Lô đường 10,5m (lề 5m), đường cực rộng và thoáng.miếng đất...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Ứng Hòa - Hà Nội, giá 494 tr

      494 triệu 48 m2 10,3 triệu/m2
      Vị trí thuộc thôn Phù Yên, xã Viên An, huyện Ứng Hòa.DT 47,7 mét vuông. MT 4,25m, hướng ĐN.Gần các tiện ích: Trường học, chợ, trung tâm y tế,...Cách...
      Thôn Phù Yên, Đường TL 429B, Xã Viên An, Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất MTĐ Hoàng Việt , P. 5 , Mỹ Tho ,Tiền Giang.DT: 6x20Giá chỉ: 1.4 tỉĐường oto di chuyển thoải mái, cư dân đông đúcĐầy đủ tiện ích như...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay nền đất 127 m2, mặt tiền 4m tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 127 m2 10,63 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất MT KD đường Nguyễn Thị Minh Khai, khu phố Tân Long, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.- DT: 127 mét vuông (6 x 21)m.- Đường...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 120 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 120 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất Trần Anh RiverSide . DT 120m2 toàn bộ thổ cư, đã có sổ riêng. Do kẹt tiền NH nên cần bán ngay để trả nợ 2 tỉ.Kế bên đã có...
      Dự án Trần Anh Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền 4890 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 4890 m2 0,28 triệu/m2
      Bán đất sào bìa đỏ, DT 4890m.Vị trí mảnh đất cách đường quy hoạch Sát liên huyện, biển 8 kilomet, giao thông thuận tiện kết nối với sân bay Phan...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 780 tr

      780 triệu 150 m2 5,2 triệu/m2
      nền đất ngang 5.5m dài vừa ở vừa làm vườn.Đất ở hoàn toàn 150m2.Ngay KDC đông đúc.Gần trục đường giao Uỷ Ban ND Hòa Khương.Mua để dành rất phù hợp, đất...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 70 m2 tại Đường 16 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất ngay Chánh Phú Hòa chỉ với 850trDT:80m2sổ hồng riêng, full TCcư dân đông, giao thông thuận tiệnNằm ngay khu công nghiệp...
      Đường 16, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 1300 m2 tại Đường Hùng Vương - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1300 m2 53,85 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Lỗ mảnh đất Siêu Vip Còn Sót Lại MT Hùng Vương P11 Đà Lạt - DT 1300m trong đó có 900m đất XD- Hướng : hướng Tây Nam- Lộ giới : Đường trải...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 768 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 768 m2
      Cần bán ngay khuôn viên 768m2 sẵn nhà sàn kiên cố gần sân gofl Phượng Hoàng và khu nghỉ dưỡng Lâm Sơn Resort tại Lương Sơn -Hoà Bình. Giá rẻ. sổ đỏ...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 133 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 133 m2 18,43 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG 407 CẨM HOÀN THANH SƠN - ĐẤU GIÁ VƯỜN CAM - KIẾN THUỴ- DT 132.6m2, ngang 5.1m- MT đường 407 Thanh Sơn quy hoạch 21m vừa mới nâng cấp, vỉa...
      Xã Thanh Sơn, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 96 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 689 tr

      689 triệu 96 m2 7,18 triệu/m2
      Kẹt lắm rồi bán ngay chịu lỗ miếng đất 96m2 đường Tập Đoàn 4, xã Tân Kim, Cần Giuộc Long An.Vị trí nằm trên đường Tân Phước gần khu dân cư Tân Phước.cư ...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Trảng Bom - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      miếng đất nằm sát khu công nghiệp Bàu Xéo, trên trục đường mở rộng 45 kết nối về sân bay quốc tế Long Thành.- Nằm trong KDC hiện hữu.- Cách vài trăm mét...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU BĐS CÓ 1 0 2:🍀 QUY MÔ DỰ ÁN:- Quy mô: 43 ha- Loại hình sp: Đất nền , nhà phố thương mại và căn biệt thự.- Vị trí: MT QL 19, view sông Hà...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp nền đất 110 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 520 tr

      520 triệu 110 m2 4,73 triệu/m2
      Cần ra nhanh mảnh đất nằm ngay MT đường Tập Đoàn 4, xã Tân Kim, Long An. Xung quanh bán kính 2 kilomet di chuyển đầy đủ tiện ích như: Thế Giới Di...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1000 m2
      Bán đất Lộc Tân - Bảo Lâm, đã có bìa đỏ, thổ cư 100m vuông.- Đất nằm trên đỉnh đồi, view nhìn xuống Hồ Ngọc xanh mát, phía trước là đồi chè bát ngát.- Nằm...
      Phố Lý Thường Kiệt, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 309 m2 tại Xã Cư Pơng - Krông Buk - Đắk Lắk, giá 195 tr

      195 triệu 309 m2 0,64 triệu/m2
      Bán miếng đất có đủ giấy tờ tại cư p.Thổ cư đường bêtong ngay trung tâm xã.Dt 309 mét vuông - 60m thổ - ô 72m.bán gấp giảm từ 260tr xuống còn 195...
      Xã Cư Pơng, Krông Buk, Đắk Lắk.

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2 tại Xã Ea Kuếh - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 155 triệu

      155 triệu 600 m2 0,26 triệu/m2
      chào bán lốc 8 lô view hồ tuyệt đẹp, sát khu dân cư.Giá chỉ từ 155tr/lô.Cách trung tâm, truờng, UB, KDL cộng đồng Buôn wing chỉ 3 kilomet.Cách TP...
      Xã Ea Kuếh, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.