Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Nhỏ nhỏ xinh xinh vừa tầm tài chính, giá chỉ hơn tỉ.Bán mảnh đất đẹp tại Tân Xã cạnh khu công nghệ cao Hòa Lạc, giá đang rẻ thích hợp đầu tư.- đc Tân Xã...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: Xã Giao Phong, H. Giao Thủy, T. Nam Định.pháp lí: Đã có bìa đỏ.DT:100 mét vuông, MT: 5m, sâu: 20m.Giá: Từ 700tr.Cách biển 130m.2 MT.Cách khu...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      đất nền Yên Mỹ Residence TT Liên Quan, Thạch Thất, thành phố Hà Nội.Kết nối giao thông thuận lợi.Giá rẻ.pháp lí rõ ràng đã có sổ.Nhiều ưu đãi năm mới.
      Đường Liên Xã, Thị trấn Liên Quan, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 3500 m2, mặt tiền 34m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3500 m2
      Hàng ngợp cần thanh lý giá rẻ cho NĐT, vị trí cực kì đắc địa, mua về là làm đc việc chứ không phải dạng đất chỉ mua về để đó- Sát bên là farm công nghệ cao,...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 570 m2, mặt tiền 20m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 570 m2 10 triệu/m2
      Cần bán đất tặng nhà Hoàng Hoa Thámpháp lí: Sổ riêng nông nghiệp Hoàng Hoa Thám F10 TP Đà Lạt.Cách chợ Đà lạt 3.5 kilomet.DT: 570 mét vuông....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 220 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 220 m2 26,82 triệu/m2
      Tôi mở công ty thiếu vốn nên có vay vốn NH trên ngôi nhà đang ở, nhưng do tình hình kinh tế khó khăn mà gần đến ngày đáo hạn NH không xoay sở đc tiền nên...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Bên em chính thức bung ra 200 sp đất nền. Tại khu Vsip 2 mở rộng.- Tên thương mại: KĐT 5F Apollo.- Tên quy hoạch: Khu nhà ở Bình Minh.Vị trí: Nằm ngay đường...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 143 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 143 m2
      5 lý do nên đầu tư vào nhà phố thương mại shophouse LK4 bán đảo Vườn Hồng.- Vị trí đắc địa, trung tâm KD buôn bán hiện hữu các làng nghề tỉ phú: Văn...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. TP.HCM.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m), Liên P....
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 1276 m2 tại Hậu Mỹ Bắc A - Cái Bè - Tiền Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 1276 m2 2,47 triệu/m2
      Đất vuông đẹp MT ĐT 869, DT 1276 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư, mảnh đất cao ngang lộ, có xây tường và rào lưới B40 xung quanh.call ngay...
      Đường Tỉnh lộ 869, Xã Hậu Mỹ Bắc A, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất nền 590 m2, mặt tiền 20m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 28,32 tỷ

      28.32 tỷ 590 m2 48 triệu/m2
      bán ngay miếng đất căn biệt thự view công viên tại Đông Hùng Thắng - trung tâm Bãi Cháy cách biển hồ chỉ 200m.- Vị trí: KDC du lịch Đông Hùng Thắng -...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Đường Phan Bội Châu, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Chính chủ cần bán 4 lô liên kế đường Đinh Đức Thiện, sát trục Nguyễn Sinh Sắc, giá chưa qua đầu tư.Thuộc khu B Phương Trang - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà...
      Đường Đinh Đức Thiện, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 138 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 138 m2 17,03 triệu/m2
      Nhận đặt GĐ1 (50tr có hoàn lại).100SP đẹp nhất dự án đô thị hành chính mới Thủ Thừa giá cực hot.MT đường ĐT 818 rộng 42m -.Quy mô: 50Ha.chủ đầu tư: CTCP...
      Dự án Agora City, Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 1580 m2, mặt tiền 12m tại 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 220 tỷ

      220 tỷ 1580 m2 139,25 triệu/m2
      Đất trung tâm thành phố MT Trần Bình Trọng - P5 - Đà Lạt.- DT: 47.91 x 33m. CN 1580m2 full thổ cư _ nở hậu 48.36m.- pháp lí bìa đỏ, đất full thổ cư.-...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 109 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 109 m2 17 triệu/m2
      DT 109m2 ngang 5 hướng Nam siêu mát, sau có khe thoáng 1.5m, đường rộng 7m, cách đường 351 mấy chục métNằm trên tuyến 2 của mặt đường 351, đi 3 ph về ngã 4...
      Đường Quỳnh Hoàng, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 10000 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 80 tỷ

      80 tỷ 10000 m2 8 triệu/m2
      Đất ở Củ Chi cần bán, Xã Tân Thạnh Đông, MT đường Võ Văn Bích.DT: (gần 10,000  mét vuông), hơn 5000 mét vuông thổ cư còn lại đất vườn. Quy hoạch...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 48 m2 tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 32 triệu

      32 triệu 48 m2 0,67 triệu/m2
      Công ty CP xây dựng Hồng Bảng chào bán đợt 4 dự án HimLam Hùng Vương:- THÔNG TIN DỰ ÁN:- Vị trí: nằm tại P. Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, TP Hải Phòng- Quy mô...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
      L
      Quang Hiếu Duyên Hải Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!