Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 tr

      800 triệu 0 m2
      Dạ em xin kính gửi quý NĐT gần xa.Miền tây hiện tại đang dần phát triển mạnh.Nơi giá BĐS còn khá thấp.Nay em có 1 Dự án phù hợp Đầu tư.Dự Án KĐT Cát Tường...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 61 m2 tại Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,46 tỷ

      1.47 tỷ 61 m2 24 triệu/m2
      Vị trí. THÔN NĂM TRẠI - XÃ SÀI SƠN - HUYỆN QUỐC OAI - Thủ đô Hà Nội..DT 61.1m, Mt 6 x10.2m (lô goc nga 4 mặt đường trục chính).Đối diện hồ điều hoà..Alo...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2 tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 300 m2 7,5 triệu/m2
      Bên em chuyên mua bán đất nền đã có sổ hồng, pháp lí rõ ràng minh bạch cho KH.- Đất nền các dự án như HUD, XDHN, Thành Hưng, Ecosun thuộc xã Phước An và...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 700 triệu

      700 triệu 125 m2 5,6 triệu/m2
      Ngang 5*25m full thổ cư. Giá 700tr.Sổ có sẵn.Thạnh Đức - gò Dầu - Tây Ninh.Hỗ trợ cho anh/chị trả chậm 6 - 8 tháng không LS.Quan tâm contact e giá siêu ...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 85 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      - Dự án nằm trên trục đường giao thông DT286 kết nối với QL18 hướng Sân bay Nội bài Quảng Ninh.- Hạ tầng hiện đại, cảnh quan đẹp.- DT: 85 mét vuông;...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 88 m2 tại Xã Thanh Đa - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 88 m2 23,64 triệu/m2
      DT thực 88m2, nở hậu. Xung quanh là nhà cư dân đông đúc, MT 5 mét, mặt đường trước mặt oto tránh nhau, cách ngã 4 Thanh Đa 200m.Đất làng nghề nên có tăng...
      Làng Tăng Non, Xã Thanh Đa, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 62 m2, hướng Nam tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 940 tr

      940 triệu 62 m2 15,17 triệu/m2
      Lô góc 2 MT B1 giá 1,x tỉ ( x có như không)Lô mặt đường B2 giá 940 trDT: 62m2Cách uỷ ban Xã Cổ Đông 2,5  kilometSẵn sổ công chứng ngay trong ...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 540 triệu

      540 triệu 400 m2 1,35 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán vị trí ngay trung tâm hành chính phú riềng sát đường ĐT 741.DT 10x40m thổ cư 100m2 giá chính xác 540tr.Có NH hỗ trợ 50 phần ...
      Đường ĐT 741, Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 381 m2, hướng Đông - Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 381 m2 6,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất vườn, hẻm xe ba gác, tại Khu phố Phước Thuận, Thị trấn Cần Giuộc, tỉnh Long An (đường Nguyễn An Ninh đi vào).- DT: 14x27 (2 sổ).- Vị...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 610 tr

      610 triệu 1000 m2 0,61 triệu/m2
      Chỉ có duy nhất 2 lô 1000m2 150m thổ cư. 20m ngang bám đường nhựa, 2 lô ngang 40mThổ cư tổng 2 lô 300m, 1 lô 150m thổ cưĐường trải nhựa thẳng đến trường ...
      Đường Quốc lộ 22B, Thị trấn Tân Biên, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Đất nền bìa đỏ khu dân cư Lago Centro, DT 70m2 khu D vị trí đẹp cạnh trung tâm thương mại Seamall. giá chỉ 1.2 tỉ/nền (sổ hồng riêng).- Vị trí ngay...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền 72 m2 tại Xã Thọ Xuân - Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      mảnh đất vuông đẹp nằm trên mặt đường KD, đường 2 oto tránh nhau thoải mái; gần trường cấp 1 Thọ Xuân, Chợ Thọ Xuân, ủy ban nhân dân xã Thọ Xuân.
      Đường Tỉnh lộ 417, Xã Thọ Xuân, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      - Bán đất đường số 3, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.Vị trí: Ngay cổng sau KĐT Vạn Phúc.DT: 8.9m x 20.5m = 182.45 m2.Góc 2 MT hẻm thông thoáng có sẵn nhà xưởng...
      Đường Số 3, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 95 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Đất nền hẻm ô tô thuộc Tân Nhựt Bình Chánh TPThành phố Hồ Chí Minh 5x19m (80m2 thổ cư) SHR biệt. KDC hiện hữu xem đất call ngay em thanks...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh