Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 5 m2, mặt tiền 63m tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 700 tỷ

      700 tỷ 5 m2 140000 triệu/m2
      nền đất nằm trên khu vực nhiều hotel nhà hàng tuyến phố VIP nhất của Hạ Long.nền đất vàng ở Bãi Cháy - chủ đã xin cấp phép xây dựng hotel 5*.Đất lô góc 4...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 12m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      bán nhanh nền 60 mét vuông (4x15m) ngang chợ lớn Dĩ An đường nhựa 12m oto tránh nhau (P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An). Có công viên, trường học, quán ăn,......
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 2900 m2 tại Hàm Hiệp - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 370 triệu

      370 triệu 2900 m2 0,13 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 2900m2 ĐẤT SHR GIÁ RẺ ĐƯỜNG HẢI THƯỢNG LÃN ÔNGDt: 2900m2 Vị trí đẹp tiềm năng sinh lời cao, view mương nước, KDC hiện hữu, giao thông thuận...
      Đường Hải Thượng Lãn Ông, Xã Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất hướng Tây - Bắc tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Lô này không mua người khác mua lại tiếc📣📣📣. Thuộc KĐT ven sông Hoà Quý-Ngũ Hành Sơn- Đà Nẵng. Đường 10,5m, cống, vỉa hè rộng rãi. Giá này là thấp nhất...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 30 nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.- Gần trường cấp 1 Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 160 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 160 m2 24,38 triệu/m2
      Bán 160 mét vuông đất Tái đinh cư Bình Yên, Thạch Thất MT 6,4m- miếng đất 160 mét vuông MT 6.4m, Đông Nam- Vị trí miếng đất nằm trong khu TĐC...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Chủ cần tiền gấp thanh lí nền đất mtđ Đông Hưng Thuận 42, P Đông Hưng Thuận, Q12, gần Cv Cây Sộp, cách trục đường Song Hành 150m, cách trục đường Trường...
      Đường Đông Hưng Thuận 42, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán lô đất trung tâm Tân Xã, cách mặt hồ 300m, đường oto tránh, thông rộng, KD sầm uất ngày đêm.DT: 125m²MT: 9mgiá: chỉ hơn 3 tỉVị trí nằm trong KDC đông...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 210 m2 14,05 triệu/m2
      Bán miếng đất 3 MT đường 007, trung tâm xã Phước Đồng.- DT: 210 mét vuông (ngang 8,8m nở hậu 11,58m).- Thổ cư: 80 mét vuông, còn lại tcln.-...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Đất ngay cổng Vsip 3, sổ sẵn trao tay, MT đường ĐT746.Giá ngộp 850 tr 1 nền call ngay 0939 248 ***.DT 100 mét vuông trục chính ngay cổng.cư dân đông...
      Đường 68, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 118 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 118 m2 11,45 triệu/m2
      Cần đăng bán đất nền gần trục đường Phong Châu thôn Phước Thượng, xã Phước Đồng, Nha Trang.DT: 118m. Ngang 8mpháp lí: Thổ cư 93m, CLN 25m.Đông Nam.giá chỉ...
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 95 m2 21,06 triệu/m2
      - Dự án khu dân cư KingMall chào bán, bên em còn 3 suất MT đường view kênh sinh thái cực đẹp tại khu vực An Nông 7.+ Giá 2 tỉ / nền (giá chuẩn xác...
      Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 73 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 73 m2 48,64 triệu/m2
      BÁN ĐẤT 2 MT XUÂN THIỀU 29 VÀ XUÂN THIỀU 27 - Vị trí đắc địa:- Gần Mikazuki Japanese Resort, cách biển chỉ 100m, khu vực phát triển và tiềm năng về tương...
      Đường Xuân Thiều 29, Hòa Hiệp Nam

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 75 m2 13,26 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt dự án 5F Orianna (KĐT Phương Trường An 6).- CĐT: Phương Trường An.- Vị trí: MT đường DT741(QL14) và MT đường cao tốc TP. Thành phố Hồ ...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2000 m2 tại Đường 29 - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 190 triệu

      190 triệu 2000 m2 0,1 triệu/m2
      Đất tôi bán có sổ hồng riêng công chứng đc liền.Bán giá 190 tr hết đất gần 2000 mét vuông đoạn ngay bên ranh thị trấn hướng về Buôn Hồ nhé ạ.Ai mua...
      Đường 29, Thị trấn Krông Năng, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Vào mùa mưa gia đình cần tiền sửa lại nhà ở Thành phố Hồ Chí Minh. Cần bán ngay miếng đất gần chợ Lái Thiêu, Bình Dương.DT 150 mét vuông ngang 5...
      Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      * KĐT Bắc Cầu Hàn - TP Hải Dương dự án trung tâm TP, nhưng giá nông thôn.- Giá hơn 23tr/ mét vuông (giá bao gồm thuế phí ra sổ).- Tiến độ vào tiền 6...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhanh nền đất 464 m2, mặt tiền 16m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 464 m2 109,92 triệu/m2
      Bán nền đất góc MT đường Trần Quý Kiên kéo dài TML Q2 DT 464m2 chỉ 51 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm trên đường Trần Quý Kiên kéo dài P. Thạnh Mỹ lợi...