Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 300 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vip, 5 suất ngoại giao căn biệt thự mansion Bắc Hội An - contact 0905 384 *** em Hoàng.căn biệt thự mansion - căn biệt thự sinh thái ven sông Bắc Hội...
      Dự án The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Đất thuộc KDC Long Cang- Nền Vins- Đường trước đất 8m- DT 98,7m- 2 MT trước sau- Giá chốt 1,150 không bớt thêm+ 2 nền hướng Tây Nam- C1-4082m2Giá 1,05 tỉ-...
      Dự án Long Cang Residence, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nền đất tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Rẻ - bán đất MT KD sầm uất đường Huỳnh Thị Tươi, gần bờ hồ Biconsi.DT 114.44m2 5,25 tỉ thỏa thuận.P. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 114,44m2 thổ cư: 100 phần...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương.

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Còn duy nhất nền MT trục chính dự án.DT 85m2.giá 900 tr.Sang tên ngay.Giá rẻ như cho không nhanh là hết hàng.hotline em để xem đất và chốt liền.
      Dự án An Phú Center, Đường Quốc Lộ 50, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 162 m2 29,63 triệu/m2
      - Chính chủ đăng bán miếng đất 162 mét vuông MT Tỉnh Lộ 827 P. 7, Tân An, Long An.- Mục đích sử dụng: Đất ở tại Đô Thị.- Vị trí đất: MT tỉnh lộ, khu...
      Đường Tỉnh lộ 827, Phường 7, Tân An, Long An

      Bán nền đất 104 m2 tại Phường Phương Đông - Uông Bí - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 104 m2
      Duy nhất 1 lô ngoại giao giá đầu tư f0 siêu rẻ vị trí trục chính dự án đường nhựa 24m.- Lô NO1 - 05 ngay đầu vào dự án vị trí cực đẹp.- Giá F0 chỉ 18, x...
      Đường 10, Phường Phương Đông, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ ra nhanh miếng đất View Biển, đường 17.5m, rẻ hơn thị trường 500Tr - Vịnh An Hòa City- Hướng Vịnh Biển, đón gió mát mẻ cả ngày- Hạ tầng hoàn...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      ĐẤT NỀN DỰ ÁN KĐT TNR STARS DIỄN CHÂU NGHỆ AN, SỔ ĐỎ RIÊNG. LH:0911740566

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      DỰ ÁN KĐT TNR STARS DIỄN CHÂU NGHỆ AN 1. Chủ đầu tư: Công ty TNHH OLECO - NQ 2. Tổng diện tích: 33.35 ha 3. Diện tích đa dạng từ 108m2 – 280m2 4. Phần trăm...
      Xã Diễn Kỷ, Huyện Diễn Châu, Nghệ An

      Bán lô đất nền 109 m2 tại Huyện Kỳ Sơn - Hòa Bình, giá 650 tr

      650 triệu 109 m2 5,97 triệu/m2
      💰 Chỉ từ 6xx tr/lô – bìa đỏ cầm tay – Xây dựng ngay.✅ DT 92–110m2, đất vuông, bằng phẳng, 2 MT hiếm.✅ Gần cầu số 6, ĐT445, cao tốc Thủ đô Hà Nội – Hòa...
      Huyện Kỳ Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Người xưa có câu Nhất cận thị -Nhì cận Thị -Tam cận Lộ Thì đây chính là mảnh đất đạt chuẩn những tiêu trí trênT1 :mảnh đất nằm ngay trung tâm thị trấn...
      Thị trấn Phúc Thọ, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 10600 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 400 tr

      400 triệu 10600 m2 0,04 triệu/m2
      Nhượng 1 ha đất Thanh Sơn, Lương Sơn. Thế đất đẹp ô tô 4 chân vào tận đất. Thích hợp làm trang trại nghỉ dưỡng, trồng dược liệu, vườn hoa chụp ảnh, Điện 3...
      Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất tại Đường ĐT 749C - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 999 tr

      999 triệu 0 m2
      Lô góc hai MT có DT 106,5m2 full thổ cư, đường nhựa 13m vỉa hè 3m, thoát hiểm 2m, giá rẻ nhất cho a/c mua đầu tư hoặc làm nhà ở. liên lạc: 0979 528 ***
      Dự án Dragon City, Đường ĐT 749C, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 183 m2 tại Phường An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, thỏa thuận

      Thỏa thuận 183 m2
      Toạ lạc ngay Trung tâm hành chính mới TX Buôn Hồ, gần Chi cục Thuế, Quảng trường Trung tâm...Có MT là đường Trần Hưng Đạo kết nối linh hoạt với các khu vực...
      Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Dự ánKDC TTHC mới Thủ Thừa.Giá cự hot chỉ từ 17tr/ mét vuông.MT đường DT818 rộng 40m.-Quy mô: 50Ha, 2012 sp.chủ đầu tư: CTCP Đầu Tư Phát Triển Thủ...
      Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Bán nền đất 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tr

      4 triệu 100 m2 0,04 triệu/m2
      Hot Hot 60 mảnh đất nội bộ vị trí đẹp nhất khu dân cư Phú Lợi Q. 8 - chủ đầu tư Hai Thành Đã có sổ, TT tiến độ dài hạn: -Dự Án Phú Lợi: 45 nền sổ ...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 120 m2 tại Phường 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TPBạn đang tìm kiếm một miếng đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi khu đất đẹp nằm gần trung tâ m TP, với các...
      Đường Quốc lộ 60, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Tổng hợp những mảnh đất dịch vụ An Thượng giá cắt lỗ, rẻ nhất thị trường.Các lô mặt đường 50m: DT 60m, 70m, 80m, 90m, 100m giá chỉ từ 10xtr/m2.Các lô phía...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 10 m2 tại Huyện Duy Tiên - Hà Nam, giá 24 tr

      24 triệu 10 m2 2,4 triệu/m2
      khu công nghiệp Đồng Văn I mở rộng có vị trí vô cùng đắc địa nằm tiếp giáp nút giao Vực Vòng lối lên đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình(CT01) ~...
      Dự án KCN Đồng Văn I, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!