Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Gia đình cần tiền nên bán gấp 2 mảnh đất tại Nghĩa Trụ, Hưng Yên

      33 triệu 52 m2 0,64 triệu/m2
      Mảnh thứ nhất rộng 53m, mặt tiền 4m, vuông đẹp A4.Mảnh còn lại 105m, mặt tiền 6m, nở tiền, gia đình đã làm việc với hàng xóm bù đất để sổ vuông đẹp.Sát Vin,...
      Đường Đường 179, Xã Xã Nghĩa Trụ, Huyện Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 162 m2 29,63 triệu/m2
      - Chính chủ đăng bán miếng đất 162 mét vuông MT Tỉnh Lộ 827 P. 7, Tân An, Long An.- Mục đích sử dụng: Đất ở tại Đô Thị.- Vị trí đất: MT tỉnh lộ, khu...
      Đường Tỉnh lộ 827, Phường 7, Tân An, Long An

      Bán đất nền 19270 m2 tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 28,9 tỷ

      28.91 tỷ 19270 m2 1,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất gần biển.DT: 19.270m2.Đất có đường đi riêng.Quy hoạch đất hỗn hợp, mật độ xây dựng 50 phần trăm.Cách biển ~...
      Thị trấn Phan Rí Cửa, Tuy Phong, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 528 m2 tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 528 m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất sau lưng cây xăng An Hòa, ngay ngã 3 chợ tự phát, xung quanh cư dân đông đúc có thể buôn bán KD liền.DT đất 8,11x59 (nở hậu...
      Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 1040 m2 tại Xã Phước An - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1040 m2
      Đất nhà tôi pháp lí minh bạch, sổ hồng, lên sẵn 400m thổ cư sẵn, khu vực cư dân đang xây nhà rất nhiều, nằm sát bến tuyến đường huyết mạch, kết nối giao...
      Đường Bắc Nam 2, Xã Phước An, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nền đất 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      - Tx. Chơn Thành, vùng đất tiềm năng NĐT cần cân nhắc.+ 1 trong 3 địa phương của vùng tam giác phát triển kinh tế của tỉnh Bình Phước.+ Bình Phước là vùng...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 104 m2 tại Phường Phương Đông - Uông Bí - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 104 m2
      Duy nhất 1 lô ngoại giao giá đầu tư f0 siêu rẻ vị trí trục chính dự án đường nhựa 24m.- Lô NO1 - 05 ngay đầu vào dự án vị trí cực đẹp.- Giá F0 chỉ 18, x...
      Đường 10, Phường Phương Đông, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 456 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 555 triệu

      555 triệu 456 m2 1,22 triệu/m2
      Chính chủ càn bán gấp lô đất ngay mặt tiền DT quy hoạch 42mĐiện nước đầy đủ, đường nhựa hiện hửu 19m, cách chợ, trường học, trung tâm...
      Đường ĐT 756, Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin chi tiết.Bán đất tổ dân phố số 9 Thị Trấn Quang Minh giá 2x (x cấp 1).+ DT 56,8m2.+ Đường trước mặt 4m, ô tô 7 chỗ đỗ cửa.+ Tiện ích xung quanh...
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 81 m2 11,12 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ cần bán nhanh nền 81 mét vuông khu dân cư 1B thị trấn Cần Đước.- khu dân cư MT đường Chu Văn An, ngay chợ cần đước.- Khu vực xung quanh...
      Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán đất nền 98 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 98 m2
      Tôi cần bán ngay nền đất tại xã Long Thượng - Cần Giuộc. Đất nằm trên MT đường ĐT835B, ngay kế bên trường Trung học cơ sở Nguyễn An Ninh và trường ...
      Đường ĐT 835B, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất 1000 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      Chủ đang cần tiền bán 1000 mét vuông đất giá xuống đáy, vị trí số 1 Cố Đụng, Thạch Thất, cực kì phù hợp với NĐT nhỏ.Vị trí đắc địa nằm giữa 2 căn ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 2000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      DT 2000 mét vuông.MT đường 9m.cư dân đông gần các khu công nghiệp lớn.điện, nước đầy đủ.Sổ sẵn.
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 828 m2 tại Xã An Nghiệp - Tuy An - Phú Yên, giá 790 tr

      790 triệu 828 m2 0,96 triệu/m2
      Đất trồng cây nhưng quy hoạch thổ cư. Full thổ.Đường MT đường đan 2.5m, có sông ôm. Nhà cư dân đông rồi nha. Từ đất rẽ trái hay quẹo phải gì cũng ra QL. 1...
      Xã An Nghiệp, Tuy An, Phú Yên

      Bán nền đất 148 m2 tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 148 m2 14,87 triệu/m2
      ***** Đất Trung Tâm Thị Trấn Thạnh Mỹ - Đơn Dương ngay Sân Vận Động Huyện Đơn Dương- DT: 5x30m- sẵn 72m TC- Vị trí đất: Mặt chính đường Trần Hưng...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng
      D
      Trà Giang Bđs Đơn Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 120 triệu

      120 triệu 0 m2
      Bên cạnh vị trí giao thông thuận lợi, pháp lí minh bạch và rõ ràng, phong thuỷ tốt, dịch vụ chu đáo thì kiến trúc cảnh quan tại Công Viên Vĩnh Hằng Long...
      Dự án Công Viên Vĩnh Hằng Long Thành, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 530 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 530 m2
      Chính chủ cắt lỗ miếng đất MT vị trí đẹp Đường Dũng sĩ điện ngọc - Điện bàn - Quảng nam - gần KCN , làng ĐH . Trục chính thông tới biển , tách 3 lô MT 2 lô...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 123 m2, hướng Bắc tại Phường 6 - Tân An - Long An, giá 800 tr

      800 triệu 123 m2 6,51 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư đường xe 4 chổ tới đất cách đường Số 7 200m. Cách QL 1 400m gần vòng xoay P4. Đất thuộc P6 TP Tân An, Long An.DT: 122.8m2= 5 x...
      Phường 6, Tân An, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!