Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 115 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất nền 115m2 ngay Thị Trấn Đức Hòa huyện Đức Hòa trên trục đường Út An.- DT 7.5x15.3m. Đường nhựa 8m. Cách chợ Đức Hòa 15p di...
      Đường Út An, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền cắt lỗ miếng đất sẵn nhà 3 tầng đang KD, mặt đường đôi phố chợ lương sơn.- miếng đất nằm ở ngã 3 giao thoa các trục đường chính, cổng chính...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 111 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 111 m2
      Còn 2 lô Bình Nhâm sổ riêng, đường oto.Giá 1 tỉ 550 bớt lộc bao sổ bao vay NH cho khách.ACE Tài chính ít cần mua đất cất nhà trong khả năng của mình thì gọi...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nền đất 135 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 135 m2 15,56 triệu/m2
      * KĐT Sentosa Riverside có MT sông Cổ Cò. Cách biển 500m+ Khu Tập trung nhiều chung cư cao tầng cho thuê, dịch vụ du lịch...+ Mặt sau nhà là công viên cây...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 768 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 768 m2
      Chính chủ gửi bán 768m tại khu Đông Dương - thị trấn Lương Sơn * Thông tin nền đất- DT trên sổ 768,6m2 nhưng DTSD thực tế là 1.080m2- Đã xây tường bao xung...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nền đất 151 m2 tại Xã Tiên Phương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 151 m2
      Cần bán đất 151 mét vuông full thổ cư tại Tiên Phương, Chương Mỹ, HNLô góc hai MT Nằm lưng trừng núi, nơi không khí 4 mùa 1 ngày Cách đường Ql6 chỉ...
      Xã Tiên Phương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 72 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất trong Cát Tường Phú Sinh, Mỹ Hạnh Bắc , Đức Hoà . Long An- DT : 4x18Đất hướng Bắc , đường nhựa 10mSổ sẵn Giá chốt cc nhanh 900...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 1100 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1100 m2
      bán nhanh miếng đất NGHỈ DƯỠNG 3 MT TẠI QUẦN THỂ TOPHILL VỚI DT 1100M CÓ 200M THỔ CƯ miếng đất nằm tại xóm rậm cư yên lương sơn hòa bình với thế đất cao...
      Đường 6, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      1 sào đất có thổ cư P. Minh Hưng, sát bên Phúc Hưng giá chỉ hơn 2 tr/m. Đi ra trung tâm chợ và KCN chỉ có 4 ph đi xe thôi. Đường 12m thông, cư dân ở đông....
      Dự án KĐT Phúc Hưng Golden, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 3000 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 3000 m2 1,67 triệu/m2
      Hòa Bình Thẳng Tiến.Đất Hoà Bình chưa bao giờ hết nóng - cho dân đầu tư x2, x3 nhé.2520m2 có 400m2 thổ cư còn lại đất trồng cây láu năm.Đất thuộc Thị Trấn...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      sang nhượng đất dự án Safabay giá từ từ 2xtr/ mét vuông.DT 383.8 mét vuông.call ngay: 0989 487 ***
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 60 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 330 triệu

      330 triệu 60 m2 5,5 triệu/m2
      ĐẤT KIM BÔI KHÔNG ỒN ÀO, NHƯNG NGƯỜI HIỂU THÌ ĐI TRƯỚC📍 Tọa độ: 20°36'30.1"N – 105°35'11.6"E❓Có bao giờ bạn tự hỏi:Vì sao dân đầu tư TP Hà Nội dạo này...
      Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200-400TR so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự ánChỉ...
      Dự án Dragon Pearl, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 628 m2 tại Xã An Bình - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 628 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất 628m có 400m thổ cư còn lại đất vườn.Thế đất bằng phẳng bám sông.Bám đường bê tông.Xung quanh cư dân sinh sống.khu vực rất...
      Xã An Bình, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 300 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Chủ cần tiền nên bán lỗ lô căn biệt thự thuộc KĐT Lakeside Palace - KĐT xanh Bàu Tràm Liên Chiểu Đà NẵngMT đường lớn 25mDT 300m2KDC văn minhQuy hoạch đô...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 162 m2 29,63 triệu/m2
      - Chính chủ đăng bán miếng đất 162 mét vuông MT Tỉnh Lộ 827 P. 7, Tân An, Long An.- Mục đích sử dụng: Đất ở tại Đô Thị.- Vị trí đất: MT tỉnh lộ, khu...
      Đường Tỉnh lộ 827, Phường 7, Tân An, Long An

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp 2 miếng đất Central Park - Bắc Giang.+ Vị trí LK 10 - 13 14 view hồ.+ MT 5m - DT 100m2.+ Trục chính đường đôi 29m.+ KĐT mới đẹp nhất TT...
      Dự án Phố Thắng Central Park, Huyện Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Bán đất nền 119 m2 tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 13,57 tỷ

      13.57 tỷ 119 m2 114 triệu/m2
      cực hiếm 119 mét vuông Đất Vàng đấu giá X7 Vườn Đào, Uy Nỗ, Đông Anh chỉ 11xtr/ mét vuông 📣📣📣 .rẻ nhất khu vực- Đất nằm vị trí víp nhất của...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!