Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 1 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      Bám hộ đứa em nền đất lấy tiền đi ăn chơi. Tại thôn yên lịch xã thanh Sơn huyện lương Sơn - giá lợn chết. Giá nào cũng bán- dt 1050m. Tc 600m. Mt 35m. Sâu...
      Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhận đặt cọc thiện chí dự án Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.- Đất nền đường Trần Hưng Đạo, Phạm Hữu Kính.- Townhouse 7 tầng đường Trần Thị Lý.- căn hộ cao cấp...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 140 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 140 m2 18,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm trên đường Vành đai 4, thuộc quy hoạch đô thị quy mô nhất của tỉnh, gần các siêu đô thị vin và Novalands, các cụm khu công nghiệp lớn....
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 90 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Khách em cần bán lấy tiền để KD MT 5 mét vuông- nở hậu 5,23 mét vuông. DT trên sổ 90,1m2Đường trước mặt 16m, gần ngã 4 quy hoạch đường ra QL...
      Dự án 9 DownTown Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 279 tr

      279 triệu 0 m2
      Bán mảnh đất đẹp ở TX Bình Long xã Thanh Lương. DT 204,1 mét vuông có 50 mét vuông thổ. Giá 279tr. MT đường 18m. Đã có SHR sẵn. cư dân hiện...
      Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền KDC Saigon riverpark, thị trấn Cần Giuộc Long An* Dt 5x16m giá 1.530 tỉ, sổ hồng riêng đầy đủ, giá mềm nhất thị trường* D2.06 giá...
      Dự án Saigon Riverpark, Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất 130 m2 tại Xã Công Liêm - Nông Cống - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      Chính chủ cần bán đất ở thôn Sơn Thành, xã Công Liêm, huyện Nông Cống, Thanh Hóa.- Vị trí: View hồ Sơn Thành, xã Công Liêm, Nông Cống.- Tiện ích xung quanh...
      Xã Công Liêm, Nông Cống, Thanh Hóa.

      Bán đất nền 500 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 500 m2 2,9 triệu/m2
      DT: 500 mét vuông.Vị trí:- MT ĐT 725, di chuyển từ sân bay mất 20P, Đà Lạt 30P.- đc bao phủ bởi rất các căn biệt thự, khu cao điểm lừng danh của Đà...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Huyện Tiền Hải - Thái Bình, giá 16 triệu

      16 triệu 100 m2 0,16 triệu/m2
      Một vốn bốn lời?Một dự án đa tiềm năng?Một tâm điểm đa kết nối?Mang tên Tiền Hải Center City - #BOM_TẤN_ĐẦU TƯ bùng nổ tại Thái Bình!!!liên kế khu công ...
      Dự án Tiền Hải Center City, Huyện Tiền Hải, Thái Bình

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Giá nào cũng bán - bán bằng mọi giá.Bao ngon - bao bổ - bao rẻ.Chính chủ cần tiền nên bán nhanh!Đất nằm trong khuôn viên tái định cư trung tâm của Hòa Lạc,...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 673 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 673 m2
      Hot!- nền đất rẻ có 1 không 2 tại Lương Sơn, Hoà Bình.+ S = 673m2, 400m2 đất ở tại xã Hợp Hoà(nay là xã Cao Sơn), huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình.+ miếng ...
      Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 126 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Golden Bay GĐ 1 MT đường 26m, cách hồ cảnh quan 50m.DT 6x18m = 126m2.Nền đã đc ra sổ từ CĐT.giá 33tr/m2, bao phí thuế sang ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 131 m2 tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 747 tr

      747 triệu 131 m2 5,71 triệu/m2
      - DT: 131,2 mét vuông ngang 6x22m, có 60 mét vuông thổ cư.- Đường bê tông rộng 5m.- Giá chỉ 5,7tr/ mét vuông (thỏa thuận chính chủ).-...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ đất ở KDC Phúc Giang - ngay khu công nghiệp Thuận Đạo MT đường Phan Văn Mảng (Vành đai 4 rộng 40m đang mở rộng về cảng Quốc tế...
      Dự án Khu đô thị Phúc Giang, Bến Lức, Long An
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 500 m2 1,4 triệu/m2
      DT 500m2.MT đường 6m rộng rãi.cư dân xung quanh đông, tiện ích đầy đủ.Sát khu công nghiệp bán kính 1 kilomet.Sổ sẵn công chứng ngay.Giá chỉ 700tr để...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 74 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 74 m2
      Gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán ngay nền đất dv An Thọ , An khánh, Hoài Đức, HN- DT 73 mét vuông, MT gần 5m- HƯớng nam nên rất mát mẻ- bìa ...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 4500 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 4500 m2 0,1 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh 4500m2 đất cách biển chỉ 3,5 kilomet giá chỉ 450 tr (hết sổ).- Vị trí thuộc Thị Trấn Chợ Lầu.- mảnh đất cách đường sỏi...
      Đường Bàu Trắng, Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 3000 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 3000 m2 1,67 triệu/m2
      Hòa Bình Thẳng Tiến.Đất Hoà Bình chưa bao giờ hết nóng - cho dân đầu tư x2, x3 nhé.2520m2 có 400m2 thổ cư còn lại đất trồng cây láu năm.Đất thuộc Thị Trấn...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!