Thông tin mô tả
Mua đất tặng ngay lộc vàng cùng Megacity
Trục chính
- Đường Hùng Vương: 180
- Đường nội bộ: 170m giá 575tr/lô.
- Đường sinh thái: 170m giá chỉ 520tr/lô.
Giá: 875 Triệu
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 4,86 Triệu/m2
455754
Mua bán
Mua đất tặng ngay lộc vàng cùng Megacity
Trục chính
- Đường Hùng Vương: 180
- Đường nội bộ: 170m giá 575tr/lô.
- Đường sinh thái: 170m giá chỉ 520tr/lô.
Nguyễn Bảo Vân
xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)
2,8 tỷ
225 m2
ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM
370 tỷ
240 m2
Xã Hà Mòn, Huyện Đăk Hà, Kon Tum
2,5 tỷ
10000 m2
Xã Đăk Mar, Đăk Hà, Kon Tum
568 triệu
3 m2