Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 80 m2 8,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông.Full thổ cư.Giá 700tr.sổ hồng riêng chính chủ.MT tuyến tránh Cần Đước Long Cang Residence.KDC đông có sẵn.Thích hợp về ở ngay hoặc...
      Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay đất nền 367 m2 tại Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 260 tỷ

      260 tỷ 367 m2 708,45 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Đình Chiểu tại Q. 1,  P. Đakao, Q1, HCM- Vị trí ngay trung tâm TP, đoạn 2 Chiều ô tô, gần đoạn giao với Nguyễn Bỉnh Khiêm, thuận...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần xoay sở tiền để làm ăn cần bán nhanh miếng đất thuộc dự án khu nhà ở Nam An.Giá lúc trước tôi mua gần 2.1 tỉ nay cắt lỗ bán giá 1.55 tỉ....
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường Vĩnh Phú 41 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: MT Vĩnh Phú 41, TP Thuận An. Lộ giới di chuyển 40m với 4 làn xe lưu thông.- Có SHR, hỗ trợ công chứng ngay trong ngày.- DT: Đa dạng từ 80m2 -...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Vị trí: Mê Linh, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 500m2Giá: 600trQuy hoạch đất ởMT bê tôngThôn 1, view đồi thônggiá cực rẻ khu vựcLH: 0374 305 *** gặp Tùng (có zalo)
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 520 tr

      520 triệu 0 m2
      Đất MT đường Bầu Gốc xã Tân Kiên huyện Bình Chánh .Cách Chợ Bà Ngựa 5 ph di chuyển .cư dân đông đúc dễ dàng KD hoặc xây ở , làm mặt bằng mua bán đảm bảo...
      Đường Bầu Gốc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 2 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 100 triệu

      100 triệu 2 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư 2000 mét vuông MT đường Trần Đại Nghĩa, P4, TP Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long.MT 41m tổng DT 2.000m, 100 phần ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1370 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 1370 m2
      Đất đẹp ở xã Vân Hòa, huyện Ba Vì, tỉnh Hà Tây gần các KDL lớn Với DT 1370 mét vuông thổ cư, trong đó có 400 mét vuông đất ở và 970 mét ...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1818 m2, mặt tiền 80m tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1818 m2
      Đất ven biển có quy hoạch đất ONT (ở) ngay Mũi Yến - Hoà Thắng - Bình Thuận.- DT: 3.743m2, 1.818m2.- Loại hình: Đất trồng cây.- Quy hoạch: ONT (ở) - thương...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 223 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 223 m2 8,17 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 nho nhỏ MT ql26 Thôn Phước Lâm Ninh Xuân Ninh Hòa.DT: 223,8m2 ngang 7,50 nở hậu 8,5m.Có 50m2 thổ cư.Khu vực đông cư dân đông đúc.Cách...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 200 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 800 triệu

      800 triệu 200 m2 4 triệu/m2
      2 MT đường Nguyễn Văn CừNằm ngay trung tâm KDC đông đúcĐường mở rộng 25m
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 154 m2 tại Xã Nhân Nghĩa - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 154 m2 9,75 triệu/m2
      Đất DT 154 mét vuông gần uỷ ban xã nhân nghĩ, gần chợ, trường học
      Nhân Nghĩa-Bảo Bình, Xã Nhân Nghĩa, Huyện Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Vị trí đường 2A gần đường Số 13 rộng 20m khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang Khánh Hòa.DT: 100 mét vuông (5x20)m.Hướng Tây.Đường 2A rộng 13m.Giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 2A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 240 m2, mặt tiền 30m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 80 tỷ

      80 tỷ 240 m2 333,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY KĐT DỊCH VỌNG . LÔ GÓC VỈA HÈ MT LỚN KD - Vị trí đắc địa nhất khu vực, cách công viên cầu giấy 100m- Thửa đất lớn duy nhất còn sót lại....
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 118 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 118 m2 10 triệu/m2
      Bán 7 nền đất thổ cư SHR Long Khê, Cần Đước Long An.Du lịch tới đất.DT từ 113 - 120m tùy lô.Giá 10 tr/ m.NH hỗ trợ 70 phần trăm.gọi ngay 0566 666 ***
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 1000 m2 1,9 triệu/m2
      Đất tại Phú Hội, Đức TrọngGần UB xã Phú HộiĐất liên kế KDC, khí hậu mát mẻ, yên tĩnhCách trung tâm thị trấn Liên Nghĩa chi 8kmCách cao tốc Dầu Giây - Liên...
      Đường ĐT 724, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 1600 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 558 tr

      558 triệu 1600 m2 0,35 triệu/m2
      Hiện trạng đất trống, thích hợp đầu tư Hometsay nông nghiệp du lịch trải nghiệm, TS tích lũy cho con, của để dành.Vị trí: liên kế KDL hoang dã Safari lớn...
      Đường Bùi Thị Xuân, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 2000 m2 tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      - DT 2000m2 đất NTTS.- MT đường bê tông ô tô, có thể hiện đường trên sổ.- Vị trí đất gần đường liên xã, đường quốc phòng, gàn sông rạch tiện cho việc nuôi...