Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 60 m2 tại Đường Quốc lộ 21B - Kim Thư - Thanh Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Đất đấu giá mặt đường QL21B Bờ Vải - Kim Thành - Kim Thư.60m2 chính chủ cần tiền gấp bán.Cơ hội tiềm năng phát triển.Giá: 5 tỉ (có thỏa thuận).0326636362.
      Đường Quốc lộ 21B, Xã Kim Thư, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 812 tr

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Cách chợ - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc,...SHR sang tên công...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 445 m2, mặt tiền 17m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 350 triệu

      350 triệu 445 m2 0,79 triệu/m2
      Đất sạch sẽ sát cư dân đông đúc . Nằm cách đường DT605 chỉ vài trăm mét Đường rộng 5m trước đất Nằm trong phân khu quy hoạch đất ở Đầu tư cắm dùi lâu dài
      Đường ĐT 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 1153 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 1153 m2 1,73 triệu/m2
      - DT: 1152,9 mét vuông (Đã có 300 mét vuông Thổ cư)- MT rộng 10m (Tách đc 2 lô), đường Nhựa hiện trạng rộng 15m Quy hoạch 30m- Ưu điểm: Tuyến...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 105 m2 14,77 triệu/m2
      Đất Mỹ Hạnh Nam giá rẻ, Gần chợ Gò Hưu, ủy ban nhân dân Mỹ Hạnh Nam.DT 5x21, thổ cư, sổ hồng, mua bán công chứng sang tên ngay.nền đất là lô xem giữa 2...
      Đường ĐT 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 2,38 tỷ

      2.39 tỷ 90 m2 26,5 triệu/m2
      - Đất nền KDC - cạnh khu công nghiệp - giá trị sinh lời.- Đang nhận đặt đặt chỗ 50 tr/ vị trí. Hoàn trả 100 phần trăm tiền đặt nếu KH đổi ý không...
      Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An.

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 20m tại Đường Tân Đô - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Vị Trí : Giáp ranh Bình Chánh, Cầu Sáng thuộc KDC TÂN ĐÔDT : 5m x 16m =80 mét vuông đường trước nhà 20m Lề đường 8m trước nhà, tận dụng đc bờ kè 4mGiá...
      Dự án KDC Tân Đô, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 96 m2 tại Đường Mỹ An 19 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 96 m2 47,4 triệu/m2
      Bán đất MT đường Mỹ An 19 nằm ngay TTTP.DT đất: 96m (4,8 x 20).Đường: 5m5.giá: 4,550 tỉ thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí.Vị Trí: Nằm ngay bờ sông Hàn...
      Đường Mỹ An 19, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 132 m2 tại Đường Châu Thị Kim - 7 - Tân An - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      Cần bán đất chính chủ nằm ngay khu vực đông cư dân, đường lớn trải nhựa. MT Châu Thị Kim - Tân An.- (Bao các chi phí phát sinh).- DT 6x26m=132 mét ...
      Đường Châu Thị Kim, Phường 7, Tân An, Long An

      Bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      tôi cần bán nền đất nền đường 17m5 Đông Nam mát mẻ, diện tich vuông vắn 100 mét vuông (5x20)KDC đẹp, vị trí ven biển gâng sông, bìa đỏ chính chủ...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.----------------nền...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 450 m2 tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 380 triệu

      380 triệu 450 m2 0,85 triệu/m2
      Loại đất: Đất trồng cây hằng năm.Đường nhựa 5.5m thông ra đường hoàng văn thái kéo dài.DT: 450  mét vuông.Giá: 380 tr.call ngay: 0964 466 ***
      Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 730 tr

      730 triệu 81 m2 9,02 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.---------------------------------------------------- Vị trí: Trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang.+ Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền 304 m2, mặt tiền 10m tại Phường Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 304 m2
      DT: 304 mét vuông (10x30m), 50 mét vuông thổ cư.~ cách: Cách nhà thờ 200m, ủy ban nhân dân P. Tân An 700m, cách trung tâm hành chính Thị uỷ...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TPBạn đang tìm kiếm một nền đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi - khu đất đẹp nằm gần trung tâm TP, với các...
      Đường Số 9, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 160 m2 140 triệu/m2
      Tôi cần bán đất khu huy hoàng, dt: 8x20m, giá rẻ 140tr/m2, vuông vắnbìa đỏ, công chứng ngayhotline a Quang: 0909 681 ***
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 50000 m2, mặt tiền 200m tại Thuận Hạnh - Đăk Song - Đắk Nông, giá 8 triệu

      8 triệu 50000 m2 0,01 triệu/m2
      - Vị trí đất: Xã Thuận Hạnh, gần ngã ba đồn 8, huyện Đăk Song, tỉnh Đăk Nông. Cách QL 14 ~ 1 kilomet.- DT đất: 5 ha bìa đỏ, thực tế gần 6 ha.- Đường...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Thuận Hạnh, Dăk Song, Đắk Nông

      Chuyển nhượng đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự 7x20. 140m2khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, Q. 9. SHR cá nhân, công chứng ngaygiá chỉ bới 11 tỉ. (Rẻ nhất khu dân ...
      Dự án KDC Nam Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!