Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 990 triệu

      990 triệu 500 m2 1,98 triệu/m2
      Vị trí MT đường liên xã ngay thôn Đức Thanh - Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng.Nằm trên trục đường nhựa chính.Cách UB xã 1 kilomet.Gần chợ trường học, trạm...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Kẹt tiền nên bán ngay giá cắt lỗ miếng đất đẹp full thổ cư đường Tập Đoàn 8 (ngang 5 dài 19) DT 95 mét vuông.Vị trí trên trục đường Lớn Đinh Đức...
      Đường Tập Đoàn 8, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100000 m2, mặt tiền 100m tại Hoàng Đông - Duy Tiên - Hà Nam, giá 130 tỷ

      130 tỷ 100000 m2 1,3 triệu/m2
      vị trí : duy tiên - hà nam quy mô: 10ha tổng 480 miếng đất nền pháp lí : đã có chủ đầu tư ,quyết định trúng thầu, đã gpmb đc 80%nằm sát mặt đường QL 1...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoàng Đông, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán nền đất 285 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 285 m2
      BÁN ĐẤT HÀ KHÁNH A Ô GÓC SIÊU RẺ+ Bán đất CAO XANH , HÀ KHÁNH A , HẠ LONG QUẢNG NINH , Ô GÓC Trục 21m + Lô C16 ô 1 , dt 284,9 mét vuông, MT 11,57m...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 247 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 618 triệu

      618 triệu 247 m2 2,51 triệu/m2
      Mặt bằng đã dọn sạch, bằng phẳng ngang mặt đường, đã cắm mốc phân ranh rõ ràng.Ngang 7m x 36m (đã có thổ 60m2).Sẵn xây dựng và còn đất để trồng rau, hoa,...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      H
      Anthony Hưng Vượng Holdings Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 10m tại Long Xuyên - An Giang, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Gần trường đại học An Giang, BV sản, BV đa khoa An Giang, KDC, bến phà, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN,...Thổ cư...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Mỹ Phước, Long Xuyên, An Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 301 m2, mặt tiền 15m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 301 m2 3 triệu/m2
      Đất suối tiên ngay KDC cách đường HL 39 chỉ 500m- Diên tích : 300,7m2 ( ngang 15m ). Đất quy hoạch full thổ cư- Đường 7m, ngay cư dân, điện, nước đầy đủ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 1100 m2 tại Đường Liên Xã Lộc An - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1100 m2
      Cần bán miếng đất 2 MT - Thổ cư 100 phần trăm - DT lớn • DT: 1101m2 (thổ cư 100 phần trăm). • Vị trí: Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai. • Ưu...
      Đường Liên Xã Lộc An, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 73 m2, mặt tiền 4m tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 triệu

      2 triệu 73 m2 0,03 triệu/m2
      D51BÁN ĐẤT ̂́ DT 73 mét vuông P. HỐ NAI, SỔ RIÊNG, THỔ CƯ CHỈ 2 tỉ 050 DT: từ 73 mét vuông đến 141 mét vuông ́ ́ : SHR full thổ cư ,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nền full thổ cư khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia.liên kế cụm trường cấp 1,2,3, chợ và cụm khu công nghiệp Xuyên Á.DT 5x20 = 100 mét vuông SHR có...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 89 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      Nhân Nội, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.DT 89 mét vuông, MT = hậu =4.25m, 100 phần trăm đất ở.Đường trục chính làng rộng 6m, ngõ thông các...
      Đường 379, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán đất nền dự án 200 m2, hướng Tây tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Cặp đất CHƯƠNG DƯƠNG view sông gần Dương Khuê- dt 200 mét vuông ngang 10, hướng tây- khu víp tiện xây villa, căn hộ chung cư, hotel....Giá 33...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 195 m2, mặt tiền 17m tại Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 195 m2 13,08 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất nền căn biệt thự 2 MT có thổ cư ngay trung tâm Lộc An.195m2, đất 2 MT, pháp lí minh bạch.Cách QL 20 chỉ 100m, cạnh công viên, gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí đắc địa: Khu đất nằm trong trung tâm Siêu quần thể nghỉ dưỡng ven đô ăn khách bậc nhất TP Hà Nội, và gần 20 khu Resort đã đi vào hoạt động sầm...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán đất nền Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2, mặt tiền 7m , giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Gia đình cần số tiền cho con đi du học nên cần nhượng lại nền đất 7x20m nằm sau TL8 50m.Đất đẹp, xung quanh đã có cư dân hiện hữu. Hạ tầng hoàn thiện:...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 8000 m2, mặt tiền 70m tại Đắk Hoà - Đăk Song - Đắk Nông, giá 680 triệu

      680 triệu 8000 m2 0,09 triệu/m2
      - Vị trí đất: Thôn Rừng Lạnh, Xã Đăk Hòa, Huyện Đăk Song, tỉnh Đăk Nông. Cách ngã 3 Rừng Lạnh 5 kilomet, cách đường nhựa 1,2 kilomet, cách ngã 3...
      Thôn Rừng Lạnh, Đường Quốc lộ 14, Xã Đắk Hoà, Dăk Song, Đắk Nông

      Cần bán gấp đất nền 125 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 125 m2 31,2 triệu/m2
      Cần bán đất Dương Loan.Đoạn gần Trần Nam Trung.Đối diện nhà ở vận động viên tp.Hướng nam.DT 125m2.giá 3,9tỉ.hotline Mr Thuận 0935 455 *** hoặc 0905 840 ***...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 1200 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 306 tr

      306 triệu 1200 m2 0,26 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Hồng Liêm - Huyện Hàm Thuận Bắc.DT: 1200 mét vuông.giá: 306 tr.CK 10 phần trăm cho khách mua trong tháng 5.Sổ thể hiện đường, xe...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!