Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      Bán đất liên kế đẹp tại khu căn hộ Tân Việt (V Town) tại Hoài Đức.DT 70.5m2.MT hơn 4m.Gần KĐT, giao thông thuận tiện, gần các trường đại học (đại học...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1750 tỷ

      1750 tỷ 100 m2 17500 triệu/m2
      Cô khách định cư nước ngoài nên cần chuyển nhượng lại gấp mảnh đất ngộp huỳnh bá chánh, dt 100 mét vuông, sổ hồng công chứng ngay anh/chị nào có...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 192 m2 tại Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 192 m2 57,3 triệu/m2
      - đc: Ngách 78/324 Phương Canh (Đi từ đường Trịnh Văn Bô), P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, T. P TP Hà Nội.- DT: 192m2 bìa đỏ (DT thực tế 203m2).- pháp ...
      Ngách 78/324, đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh đất nền 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 84 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay miếng đất nền dự án bìa đỏ từng lô. Giá chỉ từ 4,2 tỉ/lô. DT 84m2, MT 6m.- Đường trước mặt rộng 20m.- Vị trí nằm cạnh trường Trung ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp nền đất 451 m2 tại Xã Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 451 m2 16,63 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐỊNH CƯ GIA ĐÌNH TÔI CẦN BÁN mảnh đất MT QL 51 LONG THÀNH ĐỒNG NAIDT : 451m²(18mx34m)Qui hoạch toàn bộ đất ở Tọa lạc : xã Long Phước ,Huyện Long...
      Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 5 m2, hướng Tây - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 75 triệu

      75 triệu 5 m2 15 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán giá vốn 7 phần mộ đơn, đã đóng đủ thuế và sổ đầy đủ.- Vị trí hợp phong thủy ngã đầu Tây Nam phù hợp với ai mệnh Tây tứ trạch, vì đc...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 22 m2 tại Xã Tân Nghĩa - Di Linh - Lâm Đồng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 22 m2 613,64 triệu/m2
      Khu vực view sông đẹp nhất xã Tân Nghĩa. Đất trên cao, tương đối bằng phẳng. Có hồ nước, suối chạy dọc đất, hướng sông khí hậu mát mẻ. 70 MT đường, tiện...
      Xã Tân Nghĩa, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh nền Cát tường Western Pearl kênh Xáng Xà No đối diện tỉnh ủy.- KĐT có 1 0 2 tại TP Vị Thanh Hậu Giang, đã đưa vào hoạt động, cư dân...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Xã Di Trạch Thuộc, Huyện Hoài Đức có QL 32, Tỉnh Lộ 422b chạy qua và có đường 3.5 và đường trịnh văn bô nối dài đang trong quá trình hoàn thiện, cư dân...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 2500 m2, mặt tiền 50m, hướng Bắc tại Nghĩa Hành - Quảng Ngãi, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 2500 m2 0,62 triệu/m2
      Gần tp, vườn vuông vứt đẹp, cảnh thoáng mát
      Xã Hành Trung, Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 130 m2 12 triệu/m2
      * bán nhanh 130 mét vuông đất trục chính xã Phú Cát, huyện Quốc Oai ngay cửa ngõ công nghệ cao Hòa Lạc, đối diện nhà máy in tiền Quốc Gia, bìa đỏ...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 815 triệu

      815 triệu 120 m2 6,8 triệu/m2
      BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ KHU VỰC ĐÔNG cư dân, ĐƯỜNG DƯƠNG ĐÌNH CÚC-TÂN KIÊN. ĐI TỪ CẦU CHỢ ĐỆM RA TRÁI, ĐI TỪ HƯỚNG QL1A RẼ PHẢI VÀO TẦM 4 ph- giá 815 tr, bao phí...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 1218 m2, mặt tiền 22m tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1218 m2 20,53 triệu/m2
      S25Bán đất MT Đường QL51 1.218 mét vuông giá 25 tỉ Đất 3 MT phù hợp KD đa ngành nghề, mở showroom ,nhà để xe ôtô ... DT 1.218 mét vuông ...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 62 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 62 m2 44,36 triệu/m2
      Vị trí trọng điểm TP Bình Dương.Tọa lạc: MT đường 22 tháng 12, Thuận An, Bình Dương - Thuận tiện đầu tư, KD, buôn bán, ở...sổ hồng riêng sẵn - Sang tên...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 462 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 462 m2 2,28 triệu/m2
      462 mét vuông đất sẵn sổ, xã Gia Lâm, Huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng.Ngang 11 mét dài 42m, Thổ cư 356 mét vuông tha hồ xây dựng homestay hay nhà...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Lê Thị Phước Trọng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Sở hữu đất nền giá mềm nhất Cần Giuộc chỉ từ 350 tr!Five Star Eco City - chủ đầu tư Năm Sao.Vị trí: MT Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 119 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 119 m2 6,73 triệu/m2
      hot hiện tại giỏ hàng chỉ còn duy nhất 3 lô ngay sát biển Liên Hương giá chỉ 800tr/nền full thổ 100 phần trăm.- Sát nút gaio cao Tốc Vĩnh Hảo - Phan...
      Đường 716B, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 162 m2, mặt tiền 6m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 162 m2 30,25 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm cách đại học mở 300m, BV Shink Mark 400m, cách đường QL 51 từ 200m. Gần Chợ Long Bình Tân, Big C, đại học Mở, trường cấp 1,2,3,... nên...
      Đường Nguyễn Văn Đức, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!