Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 240 m2, mặt tiền 30m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 80 tỷ

      80 tỷ 240 m2 333,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY KĐT DỊCH VỌNG . LÔ GÓC VỈA HÈ MT LỚN KD - Vị trí đắc địa nhất khu vực, cách công viên cầu giấy 100m- Thửa đất lớn duy nhất còn sót lại....
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Phường Long Toàn - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Vị trí đất nằm ngay chợ Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu.DT 85 mét vuông thổ full cư, xây dựng tự do.Đường rộng 20m vỉa hè sạch đẹp, gần nhiều tiện ích.KDC...
      Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 1600 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 558 tr

      558 triệu 1600 m2 0,35 triệu/m2
      Hiện trạng đất trống, thích hợp đầu tư Hometsay nông nghiệp du lịch trải nghiệm, TS tích lũy cho con, của để dành.Vị trí: liên kế KDL hoang dã Safari lớn...
      Đường Bùi Thị Xuân, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 2000 m2 tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      - DT 2000m2 đất NTTS.- MT đường bê tông ô tô, có thể hiện đường trên sổ.- Vị trí đất gần đường liên xã, đường quốc phòng, gàn sông rạch tiện cho việc nuôi...
      Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Dự án nằm ngay 3 MT đường huyết mạch của Q. 9: Trường Lưu (30m), Vành Đai 3 (120m), Trường Lưu nhánh (30m) thuộc KDC hiện hữu P. Long Trường, Q. 9.Đặc biệt...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      Rẻ nhất TDC Áp Tràn LK10, LK07 đẹp không lỗi tại tái định cư Áp Tràn giá chỉ 2,4x tỉ.DT: 60m2 - Ngang 4m.Hướng: Nam, Tây.cơ sở giao thông đồng bộ, đường...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 59 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 59 m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất gần hội chợ Cánh Diều, Dương Kinh đường 5m. liên hệ ngay: 0356 019 ***-Vị trí : TDP Ninh Hải, Anh Dũng, Dương Kinh-Đường...
      Đường 353, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 700 m2, hướng Đông tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 700 m2 4,29 triệu/m2
      lô đất MÀ CHẮC CHẮN NĐT NÀO CŨNG MUỐN đc SỞ HỮU_Vị trí đắc địa ngay trung tâm xã_nằm trong quần thể sinh thái bao gồm: Khu nghỉ dưỡng DReam Life Resort,...
      Đường ĐT 724, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Cấn bán mảnh đất MT đường 20m khu dân cư Thái Sơn 1. DT 10x25 . Đã có sổ hồng riêng giá 80tr/m2. liên hệ ngay 0917 456 ***
      Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 766 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 660 tr

      660 triệu 766 m2 0,87 triệu/m2
      Diện tích6 x 127 x 50tc Gần KDC đại namtrường cấp 1 Minh Hưng BCạnh 2 KCN lớn sikikhông và Minh Hưng Hàn Quốc Xây trọ .nhà nghỉ nhà ở quá ok ạGiá ra gấp...
      Đường 11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Vị trí đường 2A gần đường Số 13 rộng 20m khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang Khánh Hòa.DT: 100 mét vuông (5x20)m.Hướng Tây.Đường 2A rộng 13m.Giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 2A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Hòa Hưng - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 1 m2 900 triệu/m2
      Can ban lo đat Hoa Hung giap ranh Hoa binh mt 12.4m x84 giá 900 tr tu ql 328 đi vào 800m đg nhua 2xe tranh nhau ,gan cho Hoa Hung gan truong hoc ,đi lai...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Hòa Hưng , Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 134 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 134 m2 4,86 triệu/m2
      Đất giá mềm. pháp lí cực kì chuẩn.Giá chốt chỉ 650 tr.mảnh đất Ninh Sơn - Ninh Hoà.Cách ủy ban nhân dân 100m.Cách MT đường nhựa DT7 - 40m.Ngang 8m -...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 75 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Vị trí mảnh đất nằm gần đường Đình Hanh Thông.Cách cầu sắt An Phú Đông 1,5 kilomet.Thời gian di chuyển đến chợ Gò Vấp 5 ph.DT 75m2 (515m).SHR nền thổ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 582 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 582 m2 7,7 triệu/m2
      Bán đất Vạn Thọ - PK8 - KKT Vân Phong kèm nhà mới.DT: 582 mét vuông ngang 12m có 400m thổ cư.Trung tâm kết nối tổ chức event hội nghị hội thảo, văn...
      Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      T
      Luôn Trần Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 326 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 326 m2
      ven biển, gần trung tâm thị trấn, kkt Vân Phong. 452m, nhiều thổ. Hàng đầu tư.- Nằm ngay KDC hiện hữu, đi bộ ra 100 mét có ngay công viên ven sông trước...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 99 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 830 triệu

      830 triệu 99 m2 8,39 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất 2 MT huyện Trảng Bom, KDC đông đúc, sổ hồng, giá rẻ 830tr.- Vị trí MT đường Sông Thao cách QL 1A 500m.- Cách KCN Bầu Xéo 5...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 150 m2 6,6 triệu/m2
      150m2 full thổ cư sổ riêng công chứng đc ngay!MT đường ô tô có vỉa hè, KDC, cách QL 1A 100m, chưa tới 2 kilomet tới trung tâm TT Dầu Giây.Đầy đủ tiện...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!