Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán giá cả thỏa thuận bao sang sổ.sổ hồng. Mua bán trực tiếp không qua cò lái.DT: 96 mét vuông, đất full thổ cư.Gần tuyến ga Metro 3A đi qua, gần...
      Đường Bông Văn Dĩa, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 129 m2, mặt tiền 6m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 129 m2 26,36 triệu/m2
      Chủ gửi.Bán nền đất VP1 GĐ1.Sổ sẵn, hỗ trợ NH.S129m, đương thông 6m vỉa hè mỗi bên 2m.Giá 3,4 tỉ.liên hệ ngay em Huyền sát vách chủ 0962 939 ***
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 145 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 145 m2 2,42 triệu/m2
      NĐT THÔNG THÁI: - Bạn có tiềnbạn tính gửi NH ư NO (LS ngày càng giảm)- Bạn có tiền.. Bạn mua vàng bạc, đá quý dự trử ư = TẠM đc nhưng chẵng đc bảo nhiêu,...
      Dự án Prime City, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Xã Thạch Đồng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 155 triệu

      155 triệu 130 m2 1,2 triệu/m2
      Giá chỉ từ 160tr/ lô hơn 130m2 , lấy 2 lô giá 155tr. Công chứng sang tên luônTiềm năng tăng trưởng cực cao. Số lượng có hạn.LH SDT hoặc zalo.
      Xã Thạch Đồng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất ngay chợ Long Hương MTĐ Trần Xuân Soạn, Long Hương, Bà Rịa Vũng TàuDT: 6x20mgiá chỉ: 900trCách QL51 chỉ 300m, cách Coopmart Bà Rịa chỉ...
      Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 180 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 180 m2 5 triệu/m2
      Chỉ từ 4xxtr sở hữu ngay nền đất ngay cạnh khu công nghiệp Becamex Bình Phước.Vị trí: Ngay cạnh khu công nghiệp Becamex, cách TTHC TX Chơn Thành 2p, MT...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2 tại Xã Ea Yông - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 600 triệu

      600 triệu 110 m2 5,46 triệu/m2
      Chính chủ bán vài mảnh đất nền KDC Thái Bình Dương - ngay Ql26, sát thị trấn Phước An - Krông PắcDT: 110m2Đường 12mgiá: 600 tr/nềngọi ngay xem đất và sổ:...
      Xã Ea Yông, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán gấp lô đất nền 263 m2, mặt tiền 11m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 263 m2 15,21 triệu/m2
      Nền góc căn biệt thự ngay trung tâm hành chính.-Giá gốc: 5 tỉ 3.Giảm còn: 3 tỉ 9.DT: 11 x 23,9 = 263 mét vuông.Lộ giới: 20,5m.Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 110 m2 19,82 triệu/m2
      CẦN bán ngay 110m2 nền thổ cư Cách Lotte Cần Thơ 5 ph chạy xe gần MT Võ Văn Kiệt đi Sân bay Quốc tế Cần ThơGần Nhà Hàng sân bay. giá 2ty180 ( thỏa thuận...
      Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 108 m2, hướng Nam tại Đông Phú - Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 108 m2 12,18 triệu/m2
      CHỢ ĐÔNG PHÚ: TỪ KHU CHỢ NHỎ ĐẾN “BIỂU TƯỢNG THỊNH VƯỢNG” CỦA QUẾ SƠNTừ một khu chợ nhỏ bé với hạ tầng giao thông xuống cấp và không gian chật hẹp, Chợ...
      Đường Trưng Nữ Vương, Thị trấn Đông Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 4m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      DT đất 96,6 mét vuông.Có sổ hồng riêng chính chủ.giá 1.2 tỉ.
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Vị trí: Mê Linh, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 500m2Giá: 600trQuy hoạch đất ởMT bê tôngThôn 1, view đồi thônggiá cực rẻ khu vựcLH: 0374 305 *** gặp Tùng (có zalo)
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 136 m2, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      Vị trí 05 TĐC 34 xẻ khe tuyệt đẹp !!!DT 136  mét vuôngHướng Bắc tài lộcĐường 15m vỉa hè 3m 2 bên hạ tầng giao thông đồng bộ Đặc biệt TĐC 34 là...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 6500 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 32 tỷ