Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền Long An Five Star Eco City.Chỉ 109 nền duy nhất.- Vị trí: MT Đinh Đức Thiên.- Giá chỉ từ 30 tr m2.- DT: 100m2 - 210 m2.- sổ hồng riêng từng nền.-...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 270 m2 tại Xã Hưng Hòa - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 270 m2 22,23 triệu/m2
      + MT đường DT741, xã Hưng Hòa, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương.+ DT: 6,5x42m khoảng hơn 270m2.+ giá cả thương lượng 950tr/m chiều ngang khoảng khoảng 6...
      Xã Hưng Hòa, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Bán đất MT đường SỐ 4 khu đô thị VCN Phước Hải. Cạnh NH Techcombank, gần tòa nhà VCN, đối diện trường mẫu giáo Họa Mi và trường Phước Hải.- Kv tập...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Nằm gần trường học liên cấp 1,2,3, bách hóa xanh, điện máy xanh, KDC, KCN,...SHR sang tên mua bán gấp.Thổ cư 100 phần trăm.DT 150m2Giá 600 trcontact ...
      Đường Phú Lợi, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng lô đất nền 20000 m2, mặt tiền 80m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 88 tỷ

      88 tỷ 20000 m2 4,41 triệu/m2
      + Đây là khu đất ngọc, phong thủy vượng tài, đẹp nhất của Lương Sơn, Hòa Bình, tiếp giáp với Hòa Lạc. Vị trí số 1 và Vị thế số 1.- MT đường QL 6 (đường hiện...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Chí Linh - Hải Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Do gia đình có việc, cần tài chính nên ra hàng 2 miếng đất căn biệt thự view hồ đẹp nhất dự án.Là 2 lô góc view hồ.MT 15m, DT 300m2.đc xây cao nhất 7...
      Đường Quốc lộ 37, Phường Cộng Hòa, Chí Linh, Hải Dương
      C
      Vp Bất Động Sản Cđt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ chịu lỗ hơn 400tr bán lô Vịnh An Hòa 150 mét vuông cạnh hồ bơi và căn biệt thự vị trí trung tâm đẹp nhất dự án.* mảnh đất nằm ngay cạnh...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2 tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 820 tr

      820 triệu 125 m2 6,56 triệu/m2
      Tôi Bán chỉ 820tr Sở Hiểu Ngay mảnh đất Bên Cạnh Nút Giao Cao Tốc Bắc Nam Đông Sơn Thanh Hoá DT : 125 mét vuông Vị trí : Đông khê - Đông Sơn -...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 15m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      * 06/2021 CĐT đã hoàn thành 261 tỉ tiền thuế cho GĐ 1.* 12/2021 CĐT đã hoàn thành tiền thuế cho GĐ 2.Vị trí miếng đất:- Dãy 2 cách biển chỉ 100m.- ven ...
      Dự án Sentosa Villa, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Đất nền tại Young Tow hướng Tây Bắc HCM Đức Hòa Long An 0902 385 ***.Cần bán nền Young Tow hướng Tây Bắc HCM nền cách cầu vượt Củ Chi, Cầu Thầy Cai...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, hướng Đông tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Khách vay NH ngộp cần ra 1 số miếng đất tại dự án Century - Kim Oanh.Vị trí sau cầu nên 1,4 tỉ bao hết.Cách công viên trung tâm chỉ 50m.Hạ tầng hoàn thiện,...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      Chính chủ gửi bán đất Trung Oai - Tiên Dương - Đông Anh - thành phố Hà Nội, ngõ thông đường xe tải đi.- DT 63,2m2.- MT: 4m, hậu: 4m.- Hướng: Bắc mát mẻ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 360 m2, mặt tiền 12m tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 360 m2
      Qua năm gia đình tôi về Đà Nẵng định cư nên cần bán lô đất chỗ khu công nghiệp Bình Dương.lô đất rộng: 12m x 30m = 360m2.giá: 1.5 tỉ / 150m2, còn thỏa ...
      Đường Mỹ Phước 3, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....