Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 300 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 300 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 157 mét vuông, góc MT đường 17m, khu nhà mặt tiền đơn vị 1 dự án XDHN, khu dân đông, gần đường Nguyễn Văn Cừ, căn hộ ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      miếng đất 5,56m dài 18m thổ cư 100m sát bên Nhà thờ Lái Thiêu, chợ, trường học.Xây nhà trệt 2 lầu ST.Giá 3,35 tỉ, giáp chủ.liên hệ Yên 0947 037 ***
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 355 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 355 m2
      Bán ô đất căn biệt thự hướng biển khu bán đảo Geleximco Cái Dăm, Bãi Cháy, Tp Hạ LongDT: 355m2Hướng: hướng Tây Nampháp lí: bìa đỏ lâu dàiThông tin chi...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư The Star Village, 373 m2 tại Nhà Bè, giá 12,31 tỷ

      12.31 tỷ 373 m2 33 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự lô góc 2 MT đường 20m, The Star Village.DT 373 mét vuông.- Vị trí lô góc 2 MT đường 20m.- sang nhượng HĐ CĐT, hoàn thành...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 210 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 210 m2 25 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền, cần bán ngay lô căn biệt thự gói 2 - Mỹ Gia, giá rẻ nhất chỉ 25 tr/m2.- DT: 10 x 21m.- Giá chỉ 25 tr/m2 (thỏa thuận).- Hướng Nam - hướng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 12 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 12 m2 441,67 triệu/m2
      mảnh đất nằm vị trí siêu đẹp để làm Homestay, Trạm Dừng Chân, Trang Trại với nhiều lợi thế:1. Vị Trí siêu đẹp: mặt triền QL 27C là hơn 50m, mặt sau giáp...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Bầu Sang, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 302 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,74 tỷ

      5.74 tỷ 302 m2 19,01 triệu/m2
      Ven sông tắc KĐT cần bán.1) Lô cặp góc căn biệt thự BT02.Dt 289m2 vs 281m2. Hướng Nam.Giá 21 tr /m2.2) Lô cặp view sông căn biệt thự BT12.Dt 308m2 vs...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      nền đất đẹp ngay trung tâm TĐC Lộc An - Bình Sơn ngay trung tâm đối diện khu công nghiệp Bình Sơn.DT 250m2 xây dựng thoải mái.SHR, bao công chứng.Đường...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 211 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 211 m2 3,42 triệu/m2
      DT 211m2, Đất 2 MT vuông vức, ngang gần 8, nở hậu 9m. Quy hoạch đất ODT.Đường trước là 6, 7m. Đường bên hông 3, 4m.Bán kính vài trăm mét đầy đủ trường C1,...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa:* MT đường TL ĐT 769 (45m) và đường Cầu Mên (32m).* Cách sân bay Long Thành 2 kilomet.* Kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cao...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Cát Tường Park House - KDC chuẩn Nhật hàng đầu hướng Đông Nam Bộ.CĐT: Cát Tường Group.Phát triển dự án: Cát Tường Land.Chỉ từ 240 tr (20 phần trăm)...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Thức giấc cùng Vịnh An Hoà City.Chỉ TT 850 tr (50 phần trăm) sở hữu ngay 1 miếng đất nền đã có sổ ở vịnh An Hoà City.- 12 tháng sau mới TT...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Thường Tín - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nền đất rất tiềm năng tăng giá, 90m đường oto 7 chỗ vào đất, cách 100m ra đường oto tránh, vài bước chân ra đường khu ngõ đỗ oto thoải...
      Xã Nghiêm Xuyên, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 93 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 93 m2 25 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ mua đất CNC Hoà Lạc.Cần bán một số sp BDS tại Hoà Lạc giá rẻ hơn thị trường:Mặt đường liên xã 93 mét vuông full thổ giá 25tr/ mét ...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 343 m2 tại Xã An Phước - Châu Thành - Bến Tre, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 343 m2 7,99 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nghỉ dưỡng chỉ với giá siêu hợp lý.Với ~ hơn 2,7 tỉ bạn sẽ sở hữu ngay đất căn biệt thự với tổng DT: 343m2 quy hoạch 100  phần ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã An Phước, Châu Thành, Bến Tre

      Bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 7m tại Đình Bảng - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      Thông tin đất nền Dabaco Từ Sơn vị trí đẹp giá mềm nhất.1. Bán lô góc làn 2 đường Lý Thái Tổ view công, hồ. DT 226  mét vuông, giá 7x tr/  mét ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 240 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 570 triệu

      570 triệu 240 m2 2,38 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán nhanh nền đất ngay khu công nghiệp Minh Hưng 3 TX Chơn Thành BP.DT 240 mét vuông, thổ cư 100 mét vuông, sổ sẵn.MT đường 8m,...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất Khu đô thị Long Cang Residence, 80 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      chào bán 20 NỀN VIEW SÔNG KDC LONG CANG CHỈ 800tr/Nền - Cách Nhà Thị Đấu Phú Thọ Q. 10 26km- liên kế Tuyến Ga Metro 3A Bến Thành-Tân Kiên- 15 héc - ta...
      Dự án Long Cang Residence, Huyện Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!