Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      MUA ĐẤT AN CƯ ĐẦU TƯ CHẮC THẮNGFIVE STAR ECO CITY NĂM SAO GROUPQuý a/c quan tâm LH contact để nhận thông tin và xem dự án!GIÁ CHỈ TỪ 30 ĐẾN 33 tr/m2TT...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 25 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 25 m2
      Bán Khu Camping nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại Bảo Lộc.- 76 mét mặt đường xe 50 chỗ vô tận nhà.- Tổng DT 25,000 m2 (2,5 hécta).- Gồm 2,600m2 thổ cư.- View núi...
      Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 90 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      nhà c4 cũ, một ngoặt ra đường to đã quy hoạch ổn định. Mấy chục mét ra oto, ngõ 3 gác tránh. Hàng xóm Timescity 500m.Rất phù hợp xây CCMN.
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Phú Ân Nam 2 trung tâm Diên An gần Tp. Nha Trang đã có bìa đỏ xây tự do - vị trí đẹp giá rẻ.Vị trí: Ngay khu bàn cờ khu Phú Ân Nam 2 - Diên An Diên Khánh,...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Vị trí: khu dân cư Vĩnh Phú 1, MT đường Vĩnh Phú 10, Thuận An, Bình Dương.- sổ hồng chính chủ sang trên ngay trong ngày.- Thổ cư 100 phần trăm xây...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà Nẵng.Vị...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hoà An - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất nền đường Vành đai Hoà Đông, xã Hoà An, TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp ngang phòng khám y học cổ truyền.Cách công viên 5m, cách chợ Hoà An 50m, cách KDC P. 4 -...
      Đường Hòa Đông, Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán lô đất nền 500 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 500 m2 1,94 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán gâp miếng đất 500m2 đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, gần KCN hướng Tây Bắc, cách cầu vượt Củ Chi 1 kilomet, xung quanh cư dân...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chủ cần bán đất nền trục Kinh tế đêm dự án Phương Đông Vân Đồn, giá mềm nhất thị trường-------------call ngay Giang: 0987 285 *** để nhận vị trí
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 2177 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 245 tr

      245 triệu 2177 m2 0,12 triệu/m2
      Bán 2177m2 đất sào sông luỹ, huyện bắc bình, bình thuận.Gần cư dân, gần QL 1A, gần bình sơn farm, và cách công viên Safari của Novaland chỉ...
      Đường Trần Khánh Linh, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 3600 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 3600 m2
      chào nền đất vườn 3600m có đất ở wied đồng mát mẻ sẵn vườn dừa và cây cảnh hiện hữu có sẵn 2 ngôi nhà c4 khu vườn mát mẻ nhìn thấy vành đai trước mặt wied...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán lô đường 20m "đấu giá cũ X7 thôn Lễ Pháp" xã Tiên Dương huyện Đông Anh 0933 832 ***- DT: 82,5m- giá: 5,x00.000.000 vnđ (x-nhỏ) Hướng: Nam, có vỉa hè 3m...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 120 m2 18,5 triệu/m2
      🔥🔥120m full thổ cư MT gần 6m thôn 3 Tân xã giá chỉ 1xTr/m ạ🌸🌸🔥🔥Đường thông oto đỗ cửa,cư dân đông đúc c an ninh đảm bảo🎀🎀🔥🔥Xung quanh rất...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1200 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 1200 m2 0,57 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 1 mảnh vườn liên kế MT đường nhà nước 12m.DT hơn 1200 mét vuông đất vuông vắn đẹp.Giá 680tr bớt lộc.Sau lưng ủy ban nhân ...
      Đường 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 720 tr

      720 triệu 150 m2 4,8 triệu/m2
      Hàng hiếm Bảo Lâm view TP - lợi thế chính chủ không thông qua trung gian.Vị trí: MT đường ĐT 725 kéo dài - Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm.DT: 100 - 175 - 200 - 500 -...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ với 500 tr sở hữu ngay đất nền liên kế khu công nghiệp- Hỗ trợ LS 0 phần trăm/12 tháng- NH Vinbox hỗ trợ vay đến 50 phần trăm- Tặng Vàng...
      Dự án Prime City, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền 98 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 98 m2 17 triệu/m2
      Bán hai lô liên kế Coco Aqua Riverside giá rẻ đầu tư DT: 97,9 mét vuông/lôĐường 7m5, lề mỗi bên 3mHạ tầng hoàn thiệnliên hệ ngay chính chủ: 0935...
      Dự án Coco Aqua Riverside, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 195 m2, mặt tiền 7m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 195 m2 6,57 triệu/m2
      Bán sỉ hoặc lẻ vài lô MT đường nhựa 7m Giá cực tốt !!!+ Vị trí : đất thuộc khu phố 5, P. Tân Đồng, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước+ Ra Trung tâm vòng xoay...
      Phường Tân Đồng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!