Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Đất gần ngã 4 Chơn Thành, gần khu công nghiệp Minh Hưng 10x25m giá trả trước 300tr.- DT: 10x25m (250m2).- Đất thị trấn, cách khu công nghiệp...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 1000 m2 tại Đường 2 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Quy hoạch thổ cư sau KCN Sông Cầu - bao rẻ khu vực.DT: 1000m (BHK).- Có quy hoạch thổ cư.- Đường thông oto vi vu.- Nằm sau cụm công nghiệp Sông Cầu tiềm...
      Đường 2, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Cần bán đất nền giá rẻ chỉ10 tr/ mét vuông.Dt: 5x24 120m2Đường đá xanh 5m chuẩn bị lên nhựa gần ủy ban nhân dân, chợ, trường học, siêu thị, đường...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền 102 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      ⚡️⚡️ HÀNG ĐẦU TƯĐẤT DT ĐẸP - ĐƯỜNG THÔNG - SÁT PHẠM VĂN ĐỒNG ⚡️⚡️Bán nền đất đường số 34, P Linh Đông, Tp. Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh- Vị trí gần...
      Đường Số 34, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 2300 m2, mặt tiền 15m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 2300 m2 0,32 triệu/m2
      mảnh đất đẹp DT hơn 2300m2, ngang 15m.Cách cư dân chỉ 100m, gần trường cấp 1, trạm y tế,...Giáp sông nước chảy quanh năm.Làm farm, căn biệt thự, nghỉ...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chị gái cần bán nền đất tđc 7,88 hec gần khu CNC và các đường lớn, thông tin cụ thể như sau: - Cách đường 420: 350m, cách QL21A 700m- Xung quanh dân đông...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 72000 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 72000 m2 0,63 triệu/m2
      Cần nhượng khu đất cần bán tại Bảo Lâm, Lâm Đồng!Ghi chú thông tin:Đất mua định để làm resort thiền tĩnh, giờ phải đi NN, nhượng lại cho các Ai quan tâm...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 119 m2 tại Xã Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 360 triệu

      360 triệu 119 m2 3,03 triệu/m2
      119 mét vuông thổ cư. 2 MT. Đường thông. 360tr. Chủ ngộp quá ngộp Nhanh tay liên lạc 0901 937 *** gặp Phát để lấy thông tin về miếng đất full thổ cư...
      Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 200 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 575 tr

      575 triệu 200 m2 2,88 triệu/m2
      MT nhựa-Đường thông-5*40 thổ cư-575tr-Gò Dầu Tây Ninh-------------------- Chủ gừi bán miếng đất ở Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây NinhĐường nhựa rộng 5m, thông...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh nền đất 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      The Mansion Hội An - KĐT xanh quy mô 106 ha sở hữu vị trí đắc địa:Nhất cận thị: Nằm trên 3 tuyến đường huyết mạch: Trần Thủ Độ - An Dương Vương - Điện Biên...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 150 m2 18 triệu/m2
      Trục 10,5m thông đến chợ Lai Nghi và gần trục thông vào công viên trung tâm GĐ 2 dự án Lai Nghi (The Mansion Hội An)Khu vực đang đc đô thị hóa nhanh, chợ...
      Dự án Hội An Green Village, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Nam tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Five Star Eco City - Tập Đoàn Năm Sao.Giá chỉ từ 30 đến 33 tr/m2.1. TT chỉ từ 600 tr (20 phần trăm) sở hữu ngay.2. Tiến độ TT giãn từ 9 đến 12...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      SỞ HỮU THE MANSION HỘI AN - NƠI AN DƯỠNG TUỔI VÀNG TÍCH SẢN ĐỜI SAU ⚡ Nằm ngay cạnh di sản văn hóa thế giới, điểm đến du lịch quốc tế và thuộc tâm điểm...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Phường 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      DỰ ÁN ĐẤT NỀN bìa đỏ BẢO LỘC.Dự án đang trong quá trình hoàn thiện tiện ích và mảng xanh công viên.Đất nền bìa đỏ trao tay. DT giao động từ 150 -...
      Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 30000 m2 tại Xã Thái Hưng - Hưng Hà - Thái Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 30000 m2 1,11 triệu/m2
      DN cần sang nhượng 3ha đất SX, gần cầu Hưng Hà, đã có nền và hạ tầng.- Vị trí: cách cầu Hưng Hà 3 kilomet, Thủ đô Hà Nội 68 kilomet, cảng Hải...
      Xã Thái Hưng, Hưng Hà, Thái Bình

      Bán lô đất nền 861 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,24 tỷ

      2.24 tỷ 861 m2 2,61 triệu/m2
      🌹 MT sau nhà view hồ Ngọc - Trước ngôi nhà phố trục đường chính đi xuống Hồ Ngọc - Lộc Tân - DT 650 mét vuông - 861 mét vuông Đã có sổ , nền ...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 1000 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 1000 m2 0,49 triệu/m2
      Nhà vườn thiết kế mát mẻ, có nhiều cây trồng, gần hồ Phước Hòa.cư dân đầy đủ có điện, nước.DT 1000 mét vuông đường rộng.giá chỉ 490tr sào.A chị đầu...
      Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 8000 m2 tại Xã Sào Báy - Kim Bôi - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 8000 m2
      Cơ hội cho các nhà đầu tư sở hữu mảnh đất tại khu Camping Sông Bôi, Hòa Bình.- DT 8.000 mét vuông trong đó có 2.000 mét vuông thổ cư (đã có...
      Đường ĐT 12B, Xã Sào Báy, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!