Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 450 triệu

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      Đất TĐC Kỳ Phương sát trường trường học view công viên.- DT: 100 mét vuông.- Giá: 450 tr.- Gần Vinfast và KĐT biển Kỳ Nam.gọi ngay để xem sổ chi...
      Đường Lê Quảng Ý, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Sở hữu đất nền 160 m2 tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 160 m2 25 triệu/m2
      Vì định cư qua Mỹ ở luôn không về nữa nên cần bán gấp miếng đất view cực đẹp. Giá cực tốt.DT: 160m2 thổ cư hết đất, MT đường An Sơn.- Vị trí đất: Đi đến...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Siêu rẻ từ trước đến nay cho 1 miếng đất mặt đường 208 - Vĩnh Khê - An Đồng, khổ đất xây căn biệt thự cực đẹp với MT lên đến 9m ngang KD buôn bán tốt có...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 92 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 92 m2
      DT: 5x18,5m (full 100 phần trăm thổ cư).Đường trước mặt 20m vỉa hè 4m.Đối diện là công viên và 1 trường học chuẩn bị khởi công xây dựng.Xung quanh đầy...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 218 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 218 m2 7,21 triệu/m2
      Diên Phú lô góc 2 MT, nền thổ cư giá chỉ 7,2tr/ mét vuông.- đc: Xã Diên Phú, huyện Diên Khánh tỉnh Khánh Hoà.- DT: 218m (DT thực tế là 260m) có sẵn...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TUYỆT ĐẸP TUYỆT VỜI THÔ CƯ + đât vườn 100m GIÁ ĐẸP Cách Trục chính thôn 200m Đất Thủ đô Hà Nội CHỈ 1 tỏi QUÁ RẺ LUÔNĐất sạch sẽ , pháp lí đầy...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 400 m2 tại Huyện Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 460 triệu

      460 triệu 400 m2 1,15 triệu/m2
      Đất 1.900m, thổ cư nhiều, cách QL tầm 2  kilomet, cách đường bê tông cách 200  kilomet.Đất vuông đẹp, đường trước đất dải đá răm. Sổ sách mới kính...
      Xã Vũ Bình, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 600000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 600000 m2
      bán ngay 60héc - ta đất Ninh Tây, Ninh Hoà, Khánh Hoà giá siêu rẻ để làm khu nghỉ dưỡng.gọi ngay 0797 466 ***
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền 110 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán đất Đoàn Khuê GD1 - đoạn đẹp nhất, chưa qua Bùi Tá Hán.- DT: 5 x 22m = 110 mét vuông.- Đường 10m5 lề 5m.- Đông Bắc.- Vị trí: Nằm đoạn đầu chưa...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Á
      Nhật Bđs Nam Việt Á Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 45 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Cần bán gấp nền đất đẹp 45 mét vuông tại Hải Bối - Đông Anh giá chỉ nhỉnh 1 tỉ.DT 45 mét vuông.MT 4.6m nở hậu 4.75m.Đất 2 mặt đường trước sau....
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nền đất 300 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      _Tôi chính chủ có 4 mảnh đất nền căn biệt thự liên kế_ Tính để đâu tư nhưng co việc nên cần bán nhanh để mở xưởng_Đất vị trí đẹp nằm view sông Cổ...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 87 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 87 m2
      nền thổ cư MT đường Đinh Đức Thiện gần QL1A,Bán kính 800m có chợ, bách hóa xanh, siêu thị, trường học.Xung quanh cư dân đông đúc, KD buôn bán đa ngành...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 198 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 575 triệu

      575 triệu 198 m2 2,91 triệu/m2
      Chủ Ngộp thở oxi bán nhanh miếng đất MT đường nhựa Phước Bình-Phuớc An full thổ cư trừ lộ giới giá rẻ như chưa từng rẻ chỉ 115 tr mét ngang.Vị trí: Phước...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 108 m2 34,26 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tốt nhất và an toàn nhất thời điểm hiện tại, bìa đỏ từng lô, sẵn sàng bàn giao, hạ tầng hoàn thiện, dự án đáng sống nhất cho người dân Cẩm...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      DT 90 mét vuông - MT 5m, nở hậuGần ngã 4 quy hoạch ra QL 6Hạ tầng dự án đã hoàn thiện (cây xanh, khu tiện ích, vỉa hè rộng 4,5m pháp lí rõ ràng,...
      Dự án 9 DownTown Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2 tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 868 triệu

      868 triệu 138 m2 6,29 triệu/m2
      Cần tiền ra gấp mảnh đất sát chợ Nhựt Chánh 200m , khu dân cư đông đúc , công ty xí nghiệp đông.DT 138.5 mét vuông ( 6.27 mét vuông * 22m...
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2 tại Xã Phú Xuân - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 222 tr

      222 triệu 800 m2 0,28 triệu/m2
      Đất xây nhà vườn từ 700m2 đến 1000m2.Đất quy hoạch thổ cư mà giá chỉ 199tr.Hỗ trợ NĐT đăng kí lên thổ _ Krông năng, Daklak.Đất có bìa đỏ, đủ thủ tục pháp ...
      Xã Phú Xuân, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền 383 m2 tại Xã Thành Tâm - Chơn Thành - Bình Phước, giá 630 triệu

      630 triệu 383 m2 1,65 triệu/m2
      Do tình hình KD khó khăn, gia đình cần tiền trả nợ nên bán ngay mảnh đất trong tuần.- DT 383,8 m2 (10x38). thổ cư sẳn 100m.đường thông thoáng- Ngay QL 13,...
      Xã Thành Tâm, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!