Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán lỗ 200tr/1 nền đất điện bàn trả góp NH - giá từ 470tr 0905 555 ***call + zalo).- View đồng Điện Bàn thoáng mát (2 lô liên kế).- sổ hồng riêng đất ở...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn thu hồi vốn nên cần bán nhanh miếng đất khu A Xanh Villas. Vị trí đẹp trung tâm nhất của dự án.- DT: 200m2.- View đồi núi - cực kì...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 81 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 699 tr

      699 triệu 81 m2 8,63 triệu/m2
      Đất nền mặt biển giá rẻ Quất Lâm - Nam Định. Cơ hội sở hữu miếng đất Biển với giá 699tr - DT 81m. Đất ở đô thị loại 4 ngay gần biển mà cả vùng gần biển...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất nền 105 m2 tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 105 m2 27 triệu/m2
      Dabaco Thuận Thành, trung tâm thị trấn Hồ.- DT: 105 mét vuông.- MT: 5m.- Hướng Tây.- Trục đường làn 2 Âu Cơ.- Mặt trước là công viên to, ngay nhà...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán 100 mét vuông đất MT Lạc Long Quân, Khu tái định cư Tiến Thành, cách khu vui chơi Nova 50m.Trên đất nhìn toàn cảnh view biển Nova.Vị trí này...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 150 m2 tại Xã Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      DT: 6*25GIÁ CHỈ 650TR - SỔ RIÊNG, FULL THỔ CƯVỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC: -NẰM TRONG KDC ĐÔNG ĐÚC, ĐƯỜNG oto-GẦN QL 1A-GẦN NHIỀU TIỆN ÍCH: CHỢ, TRƯỜNG...
      Xã Xuân Phú, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 11092 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 80 triệu

      80 triệu 11092 m2 0,01 triệu/m2
      - Lô 11092 mét vuông xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận.- Giá 890trieu hết sổ, (không phát sinh thêm chi phí nào thêm).- Vị trí:+ Cách liên...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/m2. call ngay: 0985 166 *** 0985 166...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 232 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 232 m2 8,41 triệu/m2
      Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An.15 x 12,6m (nở hậu 23m). Mt hẻm xe hơi đậu trong đất.Xây dựng tự do, nền cao, đất đẹp. Tiện xây căn biệt thự mini.2 MT, hẻm ...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Mozzadiso Gói 6 – KĐT Mỹ Gia chuẩn bị trình làng block căn hộ mới đẹp nhất dự án,✨ Đông Nam – view khu căn biệt thự VIP, đón gió biển và năng lượng...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Thị xã Bỉm Sơn - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      Hiện tại tôi cần rút vốn gấp để đầu tư dự án khác, cần rút vốn số lượng lớn.Tôi có mấy lock dự án TNR Bỉm Sơn Thanh Hóa, cần bán cắt lỗ.Cần tìm KH thiện chí...
      Dự án TNR Stars Bỉm Sơn, Bỉm Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền 125 m2 tại Xã Quảng Trạch - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      - Tôi cần bán miếng đất đấu giá MB 95, xã Quảng Trạch - Quảng Xương.- DT: 125 mét vuông, đã có bìa đỏ.- MT 5x25m.- Thuộc phân khu đất đấu giá MB...
      Dự án Green City Thanh Hóa, Xã Quảng Trạch, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Bán nền đất 1200 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 380 triệu

      380 triệu 1200 m2 0,32 triệu/m2
      Lúc trươc ba mẹ để lại cho miếng đất, nay vợ chồng tôi cần vốn làm ăn nên cần bán Dện tích: 1200 mét vuông SHR Giá: 380 tr, tôi bao mọi chi phí sang...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 85 m2 25,89 triệu/m2
      Thông tin tổng quan.Tên dự án: KĐT Bắc Cầu Hàn.Vị trí: Chân Cầu Hàn, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương.CĐT: Liên danh Licogi18 - Licogi18.1.Tổng DT: 85 ha.Mật độ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      - Tôi cần bán lại lô A3 - 18, trục chính, 90m, bán cắt lỗ 300 tr còn 1 tỉ 550.- DT: 5 x 18m, đường rộng 20m, điện âm, nước mấy.- pháp lí: SHR, mua công ...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 95 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 95 m2 11,58 triệu/m2
      Tổng quan dự án DIC VICTORY Hậu GiangTên dự án: DIC Victory CityVị trí: P. 4, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu GiangCĐT: DIC CorpTổng mức đầu tư: 1211 tỉ Việt Nam ...
      P. 4, TP. Vị Thanh, T. Hậu Giang

      Bán gấp lô đất nền 3 m2 tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 3 m2 4166,67 triệu/m2
      - Vườn măng An Sơn 14 gần đường xe 7 chỗ vi vu gần ngay ủy ban nhân dân, chợ, cảng An Sơn...- Cách TDM, QL13 Aeon Mall, Lái Thiêu... ~ 7 - 10ph.- DT...
      Đường An Sơn 14, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      CHÍNH THỨC NHẬN đặt DỰ ÁN khu dân cư PHÚ LỢI Q. 8 48 nền vị trí đẹp - giá 49 triêu/m2Toạ lạc tại khu dân cư Phú Lợi, P. 7, Q. 8TT Linh Hoạt 8 Tháng,Đợt...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!