Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 126 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 126 m2 33,74 triệu/m2
      Bán đất nền khu trung tâm thương mại thị trấn Đinh Văn.DT: 6x21m 126 mét vuông. Lô AA - Lô J, Lô W. MT đường 10 mét vuông và lô góc 2 MT.Chợ...
      Dự án KĐTM Đinh Văn, Đường Hùng Vương, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 175 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 540 tr

      540 triệu 175 m2 3,09 triệu/m2
      5x35m. 175 mét vuông thổ, đường bê tông. Kế bên khu công nghiệp. 540tr TL mạnh.Chủ cần tiền gửi bán nhanh nền đất nằm kế bên khu công nghiệp...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 136 m2 tại Trường Đông - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 136 m2 4,78 triệu/m2
      - DT: 136m2 (5m x 27m) sẵn 50m2 thổ cư.- Đường trước đất trải đá mi rộng 10m, ra đường Trường Đông 200m, Nguyễn Lương Bằng 300m, QL 22B 300m, trung tâm TX...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Trường Đông, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 1800 m2 tại Phường Thịnh Đán - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 1800 m2
      Gia đình cần bán lô đất bìa đỏ chính chủ tại P. Thịnh Đán- TP Thái Nguyên ( Đối diện căn hộ Tecco Elite City)- DT 1800 mét vuông ( MT 45m x40m)tòa...
      Phường Thịnh Đán, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      "Bán đất Mặt QL 21, gần cổng Tam Quan Ngoại chùa Tam chúc tiện mở nhà hàng Giá 65tr/m2Vị trí cực đẹp ngay mặt QL 21A thế đất tựa sơn hướng hồ Tam Chúc, Kim...
      Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nhanh đất nền 330 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 330 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô góc đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị mới Vĩnh Hoà P. Vĩnh Hoà Nha Trang- Lô góc 251 - khu 14 - Dt: 329,5m2 ( ngang 15,93m)- Hướng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      NHỈNH 2 tỉ( TÝ TI) CÓ NGAY 99M ĐẤT CÁCH KHU CÔNG NGHỆ CAO HOÀ LẠC.XUNG QUANH CÁC NHÀ TRỌ ĐANG HOẠT ĐỘNG .- DT:99m có 60m đất ở - Cách khu công nghệ cao chỉ...
      Đường Phú Cát, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Phường 6 - Bến Tre - Bến Tre, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Bán Đất ngay MT Đường Trương Vĩnh Ký , P. Mỹ Thạnh An,TP Bến Tre, Bến TreDT 120m2Giá 868TrGần trường cấp 1 Mỹ Thạnh An,Trung Tâm Y Tế TP Bến Tre,ủy ban ...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường 6, Bến Tre, Bến Tre

      Sở hữu đất nền 66 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 66 m2 25,16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ nền đất liên kế trong KĐT DIC Victory City tại P. 4, TP Vị Thanh, Hậu Giang.nền đất có thông tin như sau:+ DT 120  mét ...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bán nhanh lô đất nền 6000 m2 tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 51 tỷ

      51 tỷ 6000 m2 8,5 triệu/m2
      Đất nhà 6000m2 tại ngày ủy ban nhân dân xã Long An, huyện Long Thành, gần sân bay Long Thành và sát bên Cao tốc Long Thành - Dầu Giây. Đường oto đi vào...
      Đường Long Thành - Dầu Giây, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đất nền SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.S: Đa dạng 80 - 200 mét vuông.Giá: Giao động từ 800tr - 1tỷ1.Hỗ trợ vay NH 80 phần trăm giá...
      Dự án Long Cang New, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 75 m2 tại Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 75 m2 11,34 triệu/m2
      + Vị trí: Hòa Khánh Đông, qua cầu Láng Ven, tới đất.+ SHR, cạnh cây xăng, trường học cấp 123, cách ngã 3 Đức Hòa 1 kilomet.+ Đất cao ráo, điện âm nước...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2 tại Quận Tân Phú - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 200 m2 18 triệu/m2
      Bán 200m2 đất TT Tân Phú, Tân Phú MT đường nhựa 10m, điện, nước đầy đủ, ngay khu dân cư đông đúc, cách QL20 tầm 300m, cách nhà thờ Bích Lâm ~ 300m, cách...
      Thị trấn Tân Phú, Tân Phú, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 288 m2 tại Xã Ea Tul - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 290 triệu

      290 triệu 288 m2 1,01 triệu/m2
      nền đất đẹp nằm ở xã có vị trí gần Buôn Mê Thuột nhất, DT vuông vắn nằm trong KDC, cách hồ 240m.Đường betong hiện hữu, đất đỏ bazan màu mỡ.DT: 6*48m có...
      Xã Ea Tul, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền 217 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 217 m2
      Bác nào yêu hòa bình như tôi thì về làm hàng xóm nhé.Tôi bán bớt 1 nền căn biệt thự.Lô góc đẹp.Cộng đồng dân cư ưu tú.liên hệ ngay: 0979 323 ***
      Dự án Hòa Bình New City, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Quỳnh Lâm, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 76 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 76 m2 12,24 triệu/m2
      ☘bán gấp lô thôn Đông Vĩnh Phương🌟 DT 76 mét vuông 🌟giá 930tr🌟 Đường hiện trạng 3m , cách mặt đường chính liên xã 60m🌟 cư dân xung quanh đung...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 920 tr

      920 triệu 90 m2 10,23 triệu/m2
      Em bán đất khu dân cư An Nông 7Giá đầu tư 920tr DT 90m2Trả chậm 36 tháng không LS TT 40 phần trăm ngưng TT , nhận sổ công chứng TT 60 phần ...
      Đường ĐT 824, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 23 triệu

      23 triệu 100 m2 0,23 triệu/m2
      Dragon Eden đc đánh giá là dự án hiếm hoi tại Bến Lức có bìa đỏ sẵn từng lô, pháp lí rõ ràng, phù hợp đầu tư trung và dài hạn. Dự án hưởng lợi trực tiếp...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!