Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 72 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      ngõ tương đối rộng 7m cạnh là hồ và chợ.Trước mặt là đường 40m Liên huyện Hoài đức.Thông thẳng Vành Đai 4 và Vành Đai 3.5.Mà giá 4X còn đâu rẻ...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nền đất 1200 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 380 triệu

      380 triệu 1200 m2 0,32 triệu/m2
      Lúc trươc ba mẹ để lại cho miếng đất, nay vợ chồng tôi cần vốn làm ăn nên cần bán Dện tích: 1200 mét vuông SHR Giá: 380 tr, tôi bao mọi chi phí sang...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 112.5 mét vuông (7.5x15m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường to 25m cả vỉa hè (vỉa hè 5m), 3 bước chân sang trung tâm hành chính, trung tâm y tế...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 592 m2 tại Xã B'Lá - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,49 tỷ

      2.49 tỷ 592 m2 4,2 triệu/m2
      Đất vàng trong làng nghỉ dưỡng DK Camp - Blá - Bảo Lâm - Lâm Đồng của SCV Investment.Là dự án đất nền có quy mô 1,2hec ta - 17 lô - nằm trong khu địa giới...
      Xã B'Lá, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2070 tỷ

      2070 tỷ 80 m2 25875 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá cần bán nền đất TĐC hòn rớ 2 . DT 80m2 full thổ .. Đường xe tải 13m Đông Nam mát mẻ quanh năm Khu vực cư dân đông đúc , tiện...
      Đường 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 57 m2 tại Xã Kim Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 57 m2 0,53 triệu/m2
      hơn 50m đất xã kim nỗ đường ô tô vào tận nhà MT 4,20hậu 4,20 khổ đất lý tưởng mà giá thì có 29,5tr kg rẻ như khảng định kg có lô thứ 2 để mua vị trí ngay...
      Xã Kim Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 7000 m2 tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 630 tr

      630 triệu 7000 m2 0,09 triệu/m2
      ĐC: Bình Sơn, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình ThuậnDt: 7000 mét vuông ( Ngang MT đường dài đến 156met)Giá chỉ : 90.000 đ/ mTổng giá: 630 tr/...
      Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm một nơi đất sạch – pháp lí rõ – hạ tầng hoàn thiện – giá đang rẻ hơn thị trường, thì The Solia chính là dự án đáng cân nhắc nhất thời điểm...
      Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 70 m2 14,2 triệu/m2
      KĐT 5F Orianna.Khu compound khép kín đầu tiên tại phú giáo.Giá f0 TT chỉ từ 348 tr.Quy mô 43ha với 2700 nền, ngôi nhà đc bán ra thị trường.DT đa dạng:...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 128 m2 tại Phường Quán Bàu - Vinh - Nghệ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 128 m2 25 triệu/m2
      Đất đẹp khối 9 Quán Bàu, khu đấu giá " văn minh - đẳng cấp".* Thông tin chi tiết.DT 127,5m2 (rộng 7,5 dài 17m).Hướng Đông ghé Bắc.Bám đường quy hoạch rộng...
      Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng nền đất 149 m2 tại Xã Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 490 tr

      490 triệu 149 m2 3,29 triệu/m2
      149 mét vuông ONT. Đường ô tô tận đất. Gần Hòa Thành. 490tr.Vị trí đất nằm Cách nhựa Cẩm Giang chưa tới 350m. Gần thaanhs thất Cẩm Giang, Di chuyển...
      Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 81 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 699 tr

      699 triệu 81 m2 8,63 triệu/m2
      Đất nền mặt biển giá rẻ Quất Lâm - Nam Định. Cơ hội sở hữu miếng đất Biển với giá 699tr - DT 81m. Đất ở đô thị loại 4 ngay gần biển mà cả vùng gần biển...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường 353 - Tân Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chuyên mục săn hàng giá rẻ đẹp.Chính chủ gửi bán mặt đường 353 - Phạm Văn Đồng, Tân Thành, Dương Kinh.Nói không với quy hoạch.Vị trí: Khu vực đông dân buôn...
      Đường 353, Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 156 m2 tại Xã Phú Tân - Định Quán - Đồng Nai, giá 680 tr

      680 triệu 156 m2 4,36 triệu/m2
      miếng đất 156m2 full thổ cư.Đã có SHR "như hình".Vị trí: Đối diện cây xăng lớn trạm xăng dầu Nam Trung Phong - QL 20.Giá bất động sản nơi đây từ 700 tr...
      Xã Phú Tân, Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 110000 m2 tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 110000 m2 0,07 triệu/m2
      Bán đất gần QL 27C NhaTrang-Đà Lạt giá rẻ +DT 11 hec ta...đường betong tới đất+Gần trung tâm huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hoà+Cách QL 27C chỉ 200m...đất triền...
      Đường Quốc lộ 27C, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất mặt biển Quất Lâm - bìa đỏ, cơ hội vàng cho đầu tư.- Sở hữu đất nền mặt biển Quất Lâm, full thổ cư, bìa đỏ trao tay.- DT từ 80 - 123 mét vuông.-...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu nền đất 150 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Đất ngộp sổ sẵn Đồng Nai 100 phần trăm thổ cư.- Sổ riêng từng nền.- Giá chỉ 600 - 800 tr - đường 2 ô tô, ôm đường hiện hữu rộng 8m.DT từ: 120 -...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 198 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 198 m2 28,54 triệu/m2
      HẾT HƠI_ Giảm 850 tr Lô GÓC 198m2Khu TĐC LÀNG Đại học Quốc Gia ( CHÙA CHÂU THỚI )P. BÌNH AN_ TP THUẬN AN_ BÌNH DƯƠNGGiá: 5 tỉ 650 Không thỏa thuận🌟 Bán...
      Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!