Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 101 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 101 m2 9,71 triệu/m2
      - Lô duy nhất gần góc giá rẻ LK22 đối diện khu công nghiệp Lộc An Bình Sơn 500ha, ngay cổng vào trường học mẫu giáo và cấp 1, ngay công viên 4,1ha lớn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
      N
      Dương Thị Hồi Ngọc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 99 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 99 m2
      Cần sang nhượng nhà c4 mặt đường 32 ngã tư TT Trạm TrôiMT 5m Tây Bắc KD sầm uất
      Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 150 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 150 m2 4,54 triệu/m2
      Cần tiền gấp, bán quá rẻ duy nhất 1 lô góc 2 MT khu Becamex GĐ 4, chỉ 680tr.Vị trí quá đẹp, MT đường song hành với đường TP.HCM, đường nhựa thông dài, tiềm...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất tại Xã N' Thol Hạ - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất tâm huyết, MT ĐT 725.Vị trí: MT đường ĐT 725, N'Thol Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng. Cách TP Đà Lạt: 35 kilomet.pháp lí: SHR, đất...
      Đường ĐT 725, Xã N'Thol Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 72 m2 tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 72 m2 11,12 triệu/m2
      Thật sự là quá rẻ.CẦn bán 3 ô đất Trới 2, P. Hoành Bồ.bìa đỏ đường trước mặt 6 mét ngay cạnh trường Hồng Cẩm.1 - Ô 71,7 mét vuông 100 phần trăm...
      Khu Trới 2, Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền 899 m2 tại Phường Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 899 m2 15,47 triệu/m2
      Đất MT, gần cầu Bình Thủy 3 QL 91B, DT 899 mét vuông, thổ cư 300 mét vuông, còn lại đất vườn. call ngay để thỏa thuận giá.
      Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán nền đất 340 m2 tại Xã Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 340 m2 5,3 triệu/m2
      - Nhu cầu chuyển đổi chủ bán đất Tân Trụ Long An.- DT 340m2 thổ cư 100 phần trăm.- Vị trí góc 2mt và 1 mặt kênh, cực thoáng mát.- giá: 1tỷ8.- MT đường...
      Xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần bán ngay đất MT đường ĐT835, Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An.- Xung quanh cư dân hiện hữu đông đúc, tiện ích đầy đủ, bán kính 500m có chợ, huyện uỷ Cần...
      Đường ĐT 835, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp nền đất 210 m2 tại Xã An Phụ - Kinh Môn - Hải Dương, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 210 m2 16 triệu/m2
      Em đang có mấy miếng đất cần bán, rất đẹp từ 16 tr/ mét vuông tại KĐT Đông An Phụ, p. An Phụ, tx Kinh Môn Hải Dương ( giá khác nhau tùy vị trí) .DT...
      Phường An Phụ, Kinh Môn, Hải Dương

      Cần bán ngay đất nền 176 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 176 m2 7,33 triệu/m2
      I/ Gia đình cần bán đất MT đường nhựa, thổ cư SHR:- Vị trí chỉ cách chợ Đông Hoà chỉ 3 kilomet tương đương 5 ph di chuyển.- cư dân đông đúc, trong bán...
      Dự án Khu dân cư và siêu thị Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chủ giảm giá: 1,88 tỉ còn 1,75 tỉ.Bán đất khu dân cư Lê Phong Bình Chuẩn 1, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 62,2m2 (4x16m) thổ cư 100 phần trăm.Cách...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 5816 m2, hướng Đông tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 5816 m2 2,07 triệu/m2
      Gia đình cần bán đất chính chủ gần trường đua ngựa Thiên Mã Madagui DT: 5816 m² pháp lí: Chính chủ CLN 5816m² Hướng Đông LG 21m Cách cây xăng 20m, trường...
      Xã Đạ Oai, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 700 triệu

      700 triệu 80 m2 8,75 triệu/m2
      DT: 80 - 100 mét vuông/lô.+ Từ 700 - 900tr/lô đã có sổ.+ Hỗ trợ vay NH với LS tốt nhất.+ Khu đất nằm gần ngay mặt biển tt Quất Lâm.Đón đầu dự án đường...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 40 m2 25 triệu/m2
      40m2 - Giá 1tỉ.Đất trung tâm thị trấn Chúc Sơn.+ VỊ trí đất đẹp không án ngữ nỗi phong thủy, cạnh chợ lớn thị trấn Chúc Sơn.- bìa đỏ vuông vức đẹp MT, hậu...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 150 m2 tại Xã Tân Thành - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Tại đây cần cho ra đi 2 nền đất dân sổ sẵn.Đất có 2 MT, đường nhựa QH 28m và đường đất 10m.cư dân hiện hữu, gần chợ, siêu thị và khu công nghiệp Đồng...
      Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán đất nền 520 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 14,04 tỷ

      14.04 tỷ 520 m2 27 triệu/m2
      Vị trí dự án ngay DT 823B, lô góc đường 20m, ngay trung tâm các khu công nghiệp Đức Hòa - Long An.DT 520 mét vuông.liên lạc 0908 170 ***
      Dự án Bella Vista City, Đường 823B, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 690 tr

      690 triệu 100 m2 6,9 triệu/m2
      Tôi chính chủ có mảnh đất ở Quảng Nam, thuộc Hà Đông, Điện Hoà. Gần trường cấp 1 Trần Phú, đường oto 4m. mảnh đất vuông vắn sạch đẹp Đông Nam.Giá 690...
      Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 260 m2 tại Đường Biđoúp - Lạc Dương - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 260 m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu đất vàng dự án LangBiang Town.Dự án đã có số đỏ từng nền, hạ tầng đã hoàn thiện xong.- bán nhanh quỹ lô căn biệt thự hàng hiếm...
      Đường Biđoúp, Thị trấn Lạc Dương, Huyện Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!