Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 909 m2 tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 199 triệu

      199 triệu 909 m2 0,22 triệu/m2
      nền đất Ninh Thượng 909 mét vuông đường oto thông thoáng gần các farm các trang trại cây ăn trái lớn đất bằng phẳng đẹp, đường oto 5m vào tận...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền 2000 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 2000 m2 0,63 triệu/m2
      Chắc chắc là hàng chủ ngộp vì hơn 2000 mét vuông TX Chơn Thành giá cực ngộp chỉ 1,25 tỉ.Đường trước đất mở rộng 18m.Ngay bên sông Bé cách sông...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 200 m2 , giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 200 m2 13,75 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp lô căn biệt thự đẹp tại Sentosa Riverside.Vị trí gần sông ven biển thoáng mát, phía sau là kênh sông nhân tạo.DT: 200 mét ...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Xã Thanh Hà - Thanh Liêm - Hà Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      ĐÓN SÓNG HẠ TẦNG TRIỂN KHAI ĐỒNG BỘ TẠI HÀ NAMI & TRỤC ĐƯỜNG T4 HUYỆN THANH LIÊM BÁN ĐẤT KĐT THANH HÀ ĐÃ CÓ bìa đỏ- LẠI NẰM NGAY CẠNH khu công ...
      Xã Thanh Hà, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất thổ cư ngay MT đường Đăng Mỹ, cách QL 1A chỉ 500m, gần cầu Bến Lức, cư dân đông đúc MT KD buôn bán rất thuận...
      Đường Lộ Đăng Mỹ, Xã Tân Bình, Tân Trụ, Long An

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay bán lỗ nền Lago Centro ngay kế khu công nghiệp IDICO.giá bán: thương lượng có bớt chút lộc cho anh em chốt nhanh.DT...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Vị trí: MT đường ĐT 746 khu dân cư Victory Tân Lập.Cách khu công nghiệp Vsip3 300m.Khách cần tiền bán nhanh lô 100m²(5x20).Giá 1 tỉ 450.Tiện ích đầy...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      𝐂𝐚̂̀𝐧 𝐛𝐚́𝐧 𝐬𝐮𝐚̂́𝐭 85𝐦𝟐 đ𝐚̂́𝐮 𝐠𝐢𝐚́ 𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐋𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟐- 𝐕𝐚̆𝐧 𝐆𝐢𝐚𝐧𝐠 𝐬𝐚́𝐭 𝐊Đ𝐓 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝐂𝐚̂̀𝐮 𝐠𝐢𝐚́ 3𝐱...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền 3799 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 3799 m2 4,74 triệu/m2
      Tôi cần bán sỉ 18 miếng đất bìa đỏ tại xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng.DT từ 100 đến 200  mét vuông.Tổng DT: 3.799 mét vuông.Đường trước nhà 5...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng
      D
      Đặng Trương Hoàng Duy Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 133 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 133 m2
      Bán 133 mét vuông đất ở thôn Lương Nỗ xã Tiên Dương - Đông Anh - HN.+ MT 6,9 hậu 6,9 chia đc 2 lô.+ Đường 4m ngõ thông thoáng.+ Cách QL3 150m, cách...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 115 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 115 m2 21,31 triệu/m2
      - miếng đất nằm MT trung tâm Long Thành đường Lý Nam Đế.- CÓ sổ hồng - sang tên, công chứng đc trong ngày.- KDC đông đúc đối diện chợ lớn Long Thành,...
      Đường Lý Nam Đế, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 350 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 805 triệu

      805 triệu 350 m2 2,3 triệu/m2
      mảnh đất La Ngà cách sông chỉ 300m+ Cách ủy ban nhân dân 2 kilomet. Chợ, trường học cấp 1,2 chỉ 1 kilomet.+ Gần Hồ Trị An và sông La Ngà, 5...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 1762 m2 tại Xã Minh Quang - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1762 m2
      mảnh đất đẹp thôn Dy Minh Quang xung quanh căn biệt thự nghỉ dưỡng. View cao thế đẹp tài chính trên 4tỉ xíu.Thôn Dy đc mệnh danh là Làng Của Người TP Hà...
      Đường 415, Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 2260 m2 tại Đường 21 - Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 2260 m2
      Chủ cần tiền cho con đi du học nên cần bán miếng đất tuyệt đẹp để làm nhà xưởng tại Nhuận Trạch, miếng đất cách QL21A 300m đường rộng 2 xe công tránh...
      Đường 21, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 115 m2 tại Xã Hạ Bằng - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán 115m full thổ cư, gần công nghệ cao Hòa Lạc, gần chợ. liên hệ ngay 0914 977 ***- Vị trí: Cạnh đường liên xã Hạ Bằng, gần chợ, cách công nghệ cao Hòa...
      Xã Hạ Bằng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 1001 m2 tại Xã Trung Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1001 m2 1,5 triệu/m2
      Cần bán 1000 mét vuông đất tại đường D6, Trung Hoà, Trảng Bom.* Vị trí:- Thuộc xã Trung Hòa, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.- Cách TP Thủ Đức...
      Đường D6, Xã Trung Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 40 m2 tại Xã Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 36 tr

      36 triệu 40 m2 0,9 triệu/m2
      khổ đất nhà mình chia dc 4 lô như chỉ bán 1/2 đủ tiền xây nhà thôi ạtiện ích sẫn có ,đường 3,5m ngõ thẳng tắp chợ hồ điều hò thôn ,đi bộ vài bước chân...
      Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 156 m2 tại Xã Phú Tân - Định Quán - Đồng Nai, giá 680 tr

      680 triệu 156 m2 4,36 triệu/m2
      miếng đất 156m2 full thổ cư.Đã có SHR "như hình".Vị trí: Đối diện cây xăng lớn trạm xăng dầu Nam Trung Phong - QL 20.Giá bất động sản nơi đây từ 700 tr...
      Xã Phú Tân, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!