Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 70 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vị trí MT đường GS2, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương.Gần BV đa khoa quốc tế Hoàn Mỹ Thủ Đức, Gần Go! Dĩ An, cách Ql 1k 600m. Không ngậm lục, không vướng quy...
      Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 854 tr

      854 triệu 80 m2 10,68 triệu/m2
      CÒN ĐÚNG 1 LÔ DUY NHẤT GIÁ GỐC CDT 854TR/ NỀN. TT ĐỢT 1: 300tr Cam kết giá thật 100% Chỉ duy nhất 15 Nền Trong Tuần này. TT chỉ 300tr Sau 8 tháng công chứng...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 774 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 774 m2 96,9 triệu/m2
      Bán đất Khu biệt thự Thảo Điền, Tp.Thủ Đức (Q2 cũ), Thành phố Hồ Chí Minh- Diện tích công nhận: 774m2- Loại đất ở tại đô thị lâu dài-...
      Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      CĐT tung giỏ hàng Mặt vịnh siêu HOT ngày cuối năm.DT: 150 - 200m2.MT đường 7m5, 10m5.Tiến độ TT cực giãn lên đến 12 tháng - .Giá dự kiến chỉ với 8 -...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1880 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1880 m2
      sang nhượng gấp 1.880 mét vuông nền thổ cư tại vùng lõi quy hoạch TX Lương Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hòa Bình- Tổng DT: 1.880 mét vuông...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Nga Liên - Nga Sơn - Thanh Hóa, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      hiện tại bên e đang còn 1 số miếng đất nguồn chính chủ giá thu hồi vốn từ 400tr đến 900tr. với thời điển cơn đất sốt vừa qua đã tạo đà tăng trưởng hiện tại...
      Xã Nga Liên, Nga Sơn, Thanh Hóa

      Bán đất nền 1000 m2 tại Xã Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1000 m2 9,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT Sông - Bình Hoà Cây Dương, x.Bình Hoà, Vĩnh Cửu;DT: 21 x 46 = 1.000 mét vuông - Đường oto & view Sông Đồng Nai. Đã làm nhà vườn,...
      Đường Bình Hòa - Cây Dương, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán đất nền 120 m2 tại Thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      🔥 ✨HOT! CỰC HOT! Đất vàng trao tay, nhận ngay ưu đãi, giá chỉ từ 350 tr, sở hữu ngay đất P. Mạo Khê – Quảng Ninh📍 Vị trí: khu Yên Sơn, P. Mạo Khê,...
      Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán nền đất mặt tiền 6m tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Còn miếng đất ở đường rộng trải nhựa. Khu đông cư dân, nằm ngay đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A (cách chợ Vĩnh Lộc A tầm 2 ph, cách trường cấp 1 Vĩnh Lộc...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 1000 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 399 triệu

      399 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      Em đang có 3 mảnh đất ven hồ tại Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước.- SHR sẵn công chứng ngay.- Ven hồ mát mẻ, thích hợp làm farmstay.- Cách QL 14...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước
      P
      Đất Đẹp Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 600 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 600 m2 26,67 triệu/m2
      D7 KDC VSIP 1.An Phú - Thuận An.Vị trí siêu đẹp, gần chợ Vietsing.Cặp duy nhất bán giá rẻ.DT: 20 x 30m, thổ cư 100 phần trăm.Giá: 16 tỉ.0933 292 ***...
      Dự án VSIP 1, Đường D7, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Nam Viêm - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán 02 mảnh đất nền bìa đỏ tại dự án khu đô thị Nam Phúc Yên.Vị trí dự án: Nằm ở vòng xuyến to giữa P. Xuân Hòa và P. Nam Viêm. Thuận tiện đi...
      Dự án Khu đô thị Nam Phúc Yên, Phường Nam Viêm, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 70 m2 tại Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh 65m2 - 70m2 giá 1.5 tỉ.Cách đại lộ Thăng Long 150m.2 kilomet ra ngay đại học Quốc Gia Thủ đô Hà Nội.Gần tổ hợp nhà máy của...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 1000 m2 tại Đường Cầu Mây - Sa Pa - Lào Cai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      DT ~ 1000m2, 300m2 thổ cư, trừ hành lang giao thông còn ~ 800m2 và có 200m2 thổ cư (gồm 4 sổ).đc: P. Cầu Mây, TX Sapa.View thung lũng như hình cực đỉnh.Nằm...
      Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 100 m2

      2.1 tỷ 100 m2 20,99 triệu/m2
      chào bán GĐ đầu khu dân cư Resco - Đức Hoà III.DT:5x20 (100 mét vuông) giá 2tỷ099.7x20 (140 mét vuông) giá 2tỷ299.Thổ cư 100 phần trăm,...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 68 m2 tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Đất gần Nguyễn Đức Thiệu cách chỉ 30m, p.Dĩ An, Dĩ An cách chợ Xóm Nghèo chỉ 100m DT: 68,5 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4,27x15,5m nở hậu:...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2 tại Huyện Hớn Quản - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 200 m2 1,45 triệu/m2
      DT: 50x4 sẵn 100m thổ cư Đất liên kế ngay: Chợ, trường học, trạm y tế,... Đặc biệt view hồ sinh thái cực đẹp 
      Huyện Huyện Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 160 triệu

      160 triệu 1000 m2 0,16 triệu/m2
      Đất ngộp cần bán đất tại trục đường chính Đông kim Bưu điện Kim thượng xã Gia Kiệm. DT 1000m2, MT 24m (đất full hồng lên thổ ngay)Khu đất vuông vức bằng...
      Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!