Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 59 m2 tại Xã Hợp Thanh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 465 tr

      465 triệu 59 m2 7,89 triệu/m2
      ⚡ nền đất ĐẸP SÁT Thủ đô Hà Nội – GIÁ CHỈ TỪ 300 tr📍 Cách Mỹ Đức – Thủ đô Hà Nội khoảng400m, chỉ 300m ra QL 21📐 Đất vuông vức, MT rộng, ranh giới...
      Xã Hợp Thanh, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 217 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 217 m2
      Bác nào yêu hòa bình như tôi thì về làm hàng xóm nhé.Tôi bán bớt 1 nền căn biệt thự.Lô góc đẹp.Cộng đồng dân cư ưu tú.liên hệ ngay: 0979 323 ***
      Dự án Hòa Bình New City, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Quỳnh Lâm, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 2100 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 260 tr

      260 triệu 2100 m2 0,13 triệu/m2
      DT: 2100 mét vuông.Khu vực xã Sông Lũy - Bắc Bình.TT trước 30 phần trăm, hỗ trợ trả chậm 12 tháng 0 LS.Hiện tại di chuyển từ TPThành phố Hồ ...
      Đường ĐT 716, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 66 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 66 m2 25,16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ nền đất liên kế trong KĐT DIC Victory City tại P. 4, TP Vị Thanh, Hậu Giang.nền đất có thông tin như sau:+ DT 120  mét ...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Cần bán nền đất 593 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 178 triệu

      178 triệu 593 m2 0,31 triệu/m2
      Bán 4 nền đất Bình Thuận, Giá chỉ từ 177.900.000đ/lô.+ Cơ sở cơ sở hạ tầng thuận lợi.+ Có sẵn bìa đỏ sẵn.+ Vị trí rất đẹp cách đường liên huyện đang...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 10609 m2 tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 10609 m2 0,48 triệu/m2
      Cần bán 2 mảnh đất liên kế sông Đạ Huoai vuông vắn siêu đẹp.- Tổng DT 10.609  mét vuông đường xe tải vào tận nơi luôn. Cách QL 20 chỉ 5...
      Xã Đạ Ploa, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 288 m2 tại Xã Ea Tul - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 290 triệu

      290 triệu 288 m2 1,01 triệu/m2
      nền đất đẹp nằm ở xã có vị trí gần Buôn Mê Thuột nhất, DT vuông vắn nằm trong KDC, cách hồ 240m.Đường betong hiện hữu, đất đỏ bazan màu mỡ.DT: 6*48m có...
      Xã Ea Tul, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất nền 1800 m2 tại Phường Thịnh Đán - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 1800 m2
      Gia đình cần bán lô đất bìa đỏ chính chủ tại P. Thịnh Đán- TP Thái Nguyên ( Đối diện căn hộ Tecco Elite City)- DT 1800 mét vuông ( MT 45m x40m)tòa...
      Phường Thịnh Đán, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      "Bán đất Mặt QL 21, gần cổng Tam Quan Ngoại chùa Tam chúc tiện mở nhà hàng Giá 65tr/m2Vị trí cực đẹp ngay mặt QL 21A thế đất tựa sơn hướng hồ Tam Chúc, Kim...
      Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nhanh đất nền 330 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 330 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô góc đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị mới Vĩnh Hoà P. Vĩnh Hoà Nha Trang- Lô góc 251 - khu 14 - Dt: 329,5m2 ( ngang 15,93m)- Hướng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 1 m2 tại Xã Quảng Tiến - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1 m2 2400 triệu/m2
      1 sào quảng tiến sau lưng chợ quảng biên trảng bom, cách QL 1A chưa tới 900m, KDC đông đúc sầm uất. Đường hiện hữu, mặt đường 35m. Giá ngộp ra gấp 2ty4☎️...
      Xã Quảng Tiến, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      Đầu năm bên em bung thêm gói sp đất nền giá đầu tư khu vực Vsip2 mở rộng và TX Bến Cát.Giá sở hữu ngay chỉ với 540tr, tổng giá trị 850tr/nền TT linh hoạt...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại Đường 743 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 908 triệu

      908 triệu 75 m2 12,11 triệu/m2
      - Vị trí vàng toạ lạc giữa 2 khu công nghiệp Sóng Thần 1,2: cực kỳ thích hợp để KH mua đầu tư và KD buôn bán.- KDC đông, dân trí cao, đã xây dựng ở xung...
      Đường 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 231 m2 tại Xã Thu Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 650 tr

      650 triệu 231 m2 2,82 triệu/m2
      231 mét vuông, 100 mét vuông thổ cư Bám QL12B.Tại Cao Phong, Hòa Bình. Giá chỉ hơn 600tr.KD đc luôn, cách trường học 100m.Nhanh tay thì còn ạ.-...
      Đường ĐT 12B, Xã Thu Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 4,8520002365112305 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 4,86 m2
      Trục Liên Khương – Prenn (kết nối sân bay & TP. Đà Lạt)Cách trung tâm Đà Lạt 20kmCách trung tâm Đức Trọng 10kmCó đường hẻm kết nối ra QL – oto & xe...
      Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nền đất 99 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 99 m2 8,59 triệu/m2
      Cần bán ngay bán đất dự án Đức Phát 3 - Thị trấn Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương.- Vị trí vàng trong dự án Đức Phát 3, tọa lạc tại thị trấn Lai Uyên,...
      Dự án KDC Đức Phát 3, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 8600 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 8600 m2 2,56 triệu/m2
      Chủ cần bán DT 8600m2 có 800m2 đất ở thực sử dụng 1ha thế đất cao thoáng.Trên đất có 1 nhà căn biệt thự, bể bơi rộng, sân tenis ao thả cá bám suối.Tường...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.

      Bán nền đất 110 m2 tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      - Bán lô góc trong KĐT hành chính Bình Chánh, đường Nguyễn Hữu Trí, TT Tân Túc.- DT: 110 mét vuông - pháp lí: Full thổ cư, SHR.- Xây dựng tự do.- KDC...
      Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!