Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Vị trí tâm điểm vàng.Tọa lạc tại trung tâm TP, gần các tuyến đường trọng điểm:Mặt đường ĐT 293 - trục giao thông huyết mạch của TP.Đường Trường Chinh...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nền đất 123 m2 tại Phường Đông Mai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 123 m2 44,72 triệu/m2
      '- Bán lô đất tại khu dân cư Mai Hòa P. Đông Mai, TX, Quảng Yên, Quảng Ninh với DT 123.1m có 90 mét vuông đất ở giá 45 tr / mét vuông.- Vị...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 65 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Do có cần tiền KD nên bán ngay nền đất tại hoài đức, vuông vức bìa đỏ chính chủ.giá cả thương lương vị tri khá đẹp và còn tiền năm tăng giáL/H xem đất :...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Cần sang nhượng cặp góc 2MT view công viên khu dân cư Kim Sơn, Q7Vị trí cực đẹp, Góc 2MT view MT Nguyễn Hữu Thọ và công viên Dự án đối diện 2 trường đại...
      Dự án Kim Sơn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 500 m2 0,78 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán miếng đất DT hơn 500 mét vuông gần đường nhựa lớn. Vị trí miếng đất cách khu công nghiệp Becamex Bình Phước chỉ 1 kilomet...
      Đường C6, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      DT đa dạng từ 70m2 - 120m2.LN cuối kỳ 33 phần trăm sau 12 tháng.Nhận LN ngay hàng tháng/12 tháng.a/c liên hệ ngay em để em chia sẽ thêm thông tin về LN.
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Tân Thạnh - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất Đường Hùng Vương, Thị Trấn Tân Thạnh, Long An.giá : 1.4 tỉDT: 90  mét vuông (4.5m x 20m) Vị trí: MT đường Hùng Vương, thị trấn...
      Thị trấn Tân Thạnh, Tân Thạnh, Long An
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 280 m2 tại Xã Bảo Hiệu - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 322 triệu

      322 triệu 280 m2 1,15 triệu/m2
      Chính chủ cần nên cắt lỗ mảnh đất 10m MT.Giá chỉ có 300tr.
      Xã Bảo Hiệu, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 142 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 142 m2
      Gia đình bán đất Tân Xã, Thạch Thất giá siêu mềm cần bán ngay 0985 508 ***- DT 142m2 đối diện khu phân lô (đất phân lô bên cạnh giá đã 22 tr/m2 nhưng lô...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 831 m2 tại An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 18 tỷ

      18 tỷ 831 m2 21,67 triệu/m2
      Cần Bán nền đất 1081 Đ.Lâm Quang Ky, Rạch Giá - Kiên Giang) DT 831,2  mét vuông ( Tám trăm ba mươi mốt phẩy hai  mét vuông ) Giá 18 tỉ. +...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu nền đất 247 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 247 m2 28,35 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán lô gốc đường 10 trần văn trà và đường 5m5 cẩm nam 6 .Thuộc Hoà Xuân- Đông Bắc, DT 246,9m2 - Tặng nhà kho đang cho thuê lâu dài...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 292 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 780 tr

      780 triệu 292 m2 2,68 triệu/m2
      Vị trí 1 sẹc DT761 ngay ủy ban nhân dân xã Ngọc Định.DT đất: 163m2 - 292m2 thổ cư 100 phần trăm.pháp lí: Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm ngay...
      Đường Tỉnh lộ 761, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT. (Hạ tầng đã xong).- Sắp nhận nền.- DT: 6x18, 6x20, 7x18m...- Giá chỉ từ 25tr -...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 2235 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,68 tỷ

      2.69 tỷ 2235 m2 1,2 triệu/m2
      anh/chị chủ cần bán nền đất hơn 2000m2, sát khu công nghiệp.Minh Hưng và khu công nghiệp Sikico Nhật Bản giá chỉ hơn 1tr/m2.cư dân hiện hữu. Sổ sẵn...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 123 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 480 triệu

      480 triệu 123 m2 3,91 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay lô đất thổ 123m2 MT 5m, cách lộ nhựa 50m, hẻm đan 1,5m, điện, nước đầy đủ, cư dân đông.Xung quanh tiện ích đầy đủ, cách ủy ...
      Xã Bình Tân, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2 tại Long Chánh - Gò Công - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Đang kẹt tiền bán ngay miếng đất MT đường Nguyễn Thìn, Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang.Tiện ích xung quanh trong bán kính 3 kilomet có chợ Long...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Chánh, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán nhanh nền đất tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Ra gấp mảnh đất chính chủ, vị trí đắc địa Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai.Thuộc dự án Sông Trầu Residence, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai.Dt: 168,5m2...
      Dự án Sông Trầu Residence, Đường Vành Đai 4, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!