Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Bảo Lộc Capital, 130 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 130 m2 13,85 triệu/m2
      Hot - nền đất ngộp rẻ nhất Capital dãy C, 6x22m - 130 mét vuông thổ cư, giá hạ sập sàn 1 tỉ 800tr.Vị Trí: Đối diện Trường Đua - gần Hồ Sao Băng.DT:...
      Dự án Bảo Lộc Capital, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 242 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 242 m2 92,98 triệu/m2
      Bán cặp đất đường Châu Thị Vĩnh Tế. P mỹ An, q NHSDT : 10m x 24.2m = 242m.Hướng Tây.Giá 22.5 tỉThích hợp làm nhà hàng, aparment, buiding, hotel.contact 0905...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 109 m2, mặt tiền 6m tại Đường ĐT 747 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 109 m2 14,59 triệu/m2
      Chính Chủ Ngộp Rẻ Hơn Thị Trường 300tr - Góc 2 MT 108,9m2 - Thổ Cư 100 phần trăm VỊ TRÍ : Ngay khu công nghiệp VSIP 3 và khu công nghiệp Nam Tân...
      Đường ĐT 747, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2 tại Quy Nhơn, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Cần bán đất biển Quy Nhơn.Thuộc phân khu 4, Nhơn Hội.DT 80 mét vuông, giá 1,9 tỉ.LK18 đường N8, ngay lối ra biển và khu căn hộ chung cư Takashi.Vị...
      Dự án Nhơn Hội New City, Xã Nhơn Hội, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,63 tỷ

      18.63 tỷ 162 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 mảnh đất KDC văn minh sông giồng ông Tố đường Mai Chí Thọ ,P. An phú Q2. TP. Thủ Đức.1 - Lô C12 DT 161.7 mét vuông giá 115tr/m2...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 465 m2, mặt tiền 10m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 465 m2 2,8 triệu/m2
      KhangThinhland.Đất nền căn biệt thự xã Gia Lâm - Lâm Hà. sổ hồng.Cách TP Đà Lạt 29 kilomet.Sân bay Liên Khương 20 kilomet.DT đất: 465 mét ...
      Đường ĐT 725, Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường Nguyễn Hiến Lê vị trí đầu đường.- Tây Bắc, DT 100 mét vuông.- cư dân sầm uất an ninh đảm bảo. giá 3,6 tỉ.liên lạc...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 102 m2 132,36 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất ngôi nhà phố MT đường số gần Công Viên - khu Compound Jamona City. Tiện ích xung quanh BigC, Lotte Mart, Crescent Mall, Vivo...
      Jamona City, 720, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 91 m2 11,76 triệu/m2
      New City Phố Nối giảm giá cực shock.MT rộng 7m DT 91m2 vuông vức.Hạ tầng đã hoàn thiện 100 phần trăm, xây dựng đc luôn.Đường rộng 15,5m, view vườn...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Bán đất ngay KDC Hồng Lĩnh ngay MT 1806 Huỳnh Tấn Phát - Xã Phú Xuân - Nhà Bè.- Cách MT Huỳnh Tấn Phát ~ tầm 500m.- View sông cực kỳ mát mẻ, phong thủy đầu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 99 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 99 m2 44,45 triệu/m2
      Chị gái cần tiền trả nợ NH nên bán gấp lô MT đường Mai Đăng Chơn, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn giá rẻ bất ngờ. Đường rộng 15m, lề 4m, tiếp giáp khu Nam Hòa Xuân...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,1 tỷ

      23.1 tỷ 220 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ cần bán vài lô căn biệt thự thuộc dự án Villa Thủ Thiêm giá siêu mềm nhất thị trường.- DT: 220m²(10x22m); 240m²(10x24m); 280m²(13.4x20m).Vị...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay lô đất nền 324 m2, mặt tiền 18m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 324 m2 143,52 triệu/m2
      - Thông tin mô tả:- Vị trí nằm MT đường An Thượng 29, Mỹ An.- Thông tin chi tiết:- DT: 324m2 - Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại, tiện ích đầy đủ như trường...
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      E
      Trương Minh Tình Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 140 m2 11,08 triệu/m2
      khu dân cư DARESCO-ĐỐI DIỆN khu công nghiệp ĐỨC HOÀ III Giờ tìm đâu ra:.....=LÔ LKV 140 mét vuông (7x20)Khách bỏ cọc 100tr lô 140 mét ...
      Dự án KĐT Daresco, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 1200 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 1200 m2 18 triệu/m2
      Cần vốn KD tôi muốn bán miếng đất 1200m2 View trực diện mặt Sông nằm tại khu E dự án Sinh Thái Cẩm Đình (Giờ là dự án Sunshine Heritage Resort) Lô View...
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 0 m2
      Bán nền căn nhà phố trục chính Samsung Village, đường Bưng Ông Thoàn, TP Thủ Đức:- DT: 5x20m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường trước nhà: 10m.- pháp lí...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 750 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 750 m2 6,54 triệu/m2
      "Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 750m, MT 14m, đất ONT 50m , mặt đường...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1028 m2, mặt tiền 30m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1028 m2 1,66 triệu/m2
      Gồng không nổi.Mua 2.7 tỉ bán 1. X tỉ.liên hệ đi.Nhấc máy lên liên hệ nào...Siêu đẹp + cực rẻ - đầu tư bao lời.Đất siêu đẹp xã Hoà Hội, huyện Xuyên Mộc,...
      Đường Tỉnh Lộ 329, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!