Thông tin mô tả
* Bán đất Phú Nhuận, Phước Long B,
-
- Đường: 16m.
- Hướng:
- Vị trí: Đẹp, đối diện khu cao cấp Global City, xung quanh đầy đủ tiện ích.
Giá: 16,5
Giá: 16,5 Tỷ
Diện tích: 312 m2
Giá/m2: 52,88 Triệu/m2
733937
Mua bán
* Bán đất Phú Nhuận, Phước Long B,
-
- Đường: 16m.
- Hướng:
Giá: 16,5
Lê Công Tiến
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2