Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 300 m2 37 triệu/m2
      Lô kề góc căn biệt thự sát sông Quán Trường khu đô thị Mỹ Gia 300 mét vuông (15m x 20m).Kề căn hộ góc căn biệt thự siêu đẹp đường lớn thông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Tọa lạc ngay trung tâm hành chính Q. 9, là điểm nối quan trọng giữa 2 khu Công Nghệ Cao.Bốn mặt tiếp giáp với các trục đường giao thông trọng điểm nên sẽ...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      - MT đường lớn 25m, kết nối thẳng ra đường cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu sắp sửa xây dựng.- Nằm gần Cụm khu công nghiệp cao Long Thành, cư dân đông đúc,...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp giá mềm MT đường Đoàn Thị Điểm, Phước Nguyên, Bà Rịa Khu vực trung tâm Bà Rịa. KDC đông đúc, hiện hữu, tri thức và an...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Phước Nguyên, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Bán đất k382 Tôn Đản 1,850 tỉDT : 100mNgang 8m chia thành 2 lô xây 2 nhà OkKiệt 4-6m thônggọi ngay lvcc quý khách gọi ngay vào SDT
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 2500 m2, mặt tiền 40m tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2500 m2 6,2 triệu/m2
      Mặt đường nhựa 651(2 sổ), đường Tuần Lễ 651, Vạn Thọ.Thửa: 96 và 98, Tờ: 19 DT 2.500m2."Ngang: 40m dài: 62m".Sẵn đất ONT: 100m2 đơn giá 6. X tr/m2 tổng giá...
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.08 tỷ 53 m2 58 triệu/m2
      bán ngay nền đất đẹp Thạch Bàn, gần Aeon Mall Long Biên, chợ Đồng Dinh. Vị trí lô góc, ngõ tương đối rộng thoáng, vài bước ra oto tránh, KD ngày đêm....
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án FLC Lux City Sầm Sơn , 130 m2, mặt tiền 5m tại Sầm Sơn, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất tại Khu Tái định cư Cường Thịnh (Trên lô đất đã có nhà). Giá rẻ chỉ 19tr/m2.* Vị trí:- Ngay sau đường Thanh Niên 43m giao với...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 109 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 4,69 tỷ

      4.69 tỷ 109 m2 43 triệu/m2
      Đất đẹp cần bán, vị trí tại khu đô thị VCN Phước Long 2, đường A3 trục đường KD đẹp rẻ đáng đầu tư.DT: 109 mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam.Giáp...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 156 m2 9,62 triệu/m2
      Hot! Duy nhất 1 mảnh đất MT HL45, Diên Phú giá mềm đầu tư.- DT: 156 mét vuông (ngang 5,3m).- Đường rộng, KDC đông đúc.- pháp lí: bìa đỏ.- Giá chỉ...
      Đường Hương lộ 45, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 81 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 81 m2 96,3 triệu/m2
      Bán đất đường số 6 P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2, cách Đồng Văn Công 100m và gần UBND Q. 2DT: 80.6m ( ngang 6 x 13.5m )Đường 2 oto tránh nhau thoải máiHướng: hướng ...
      Đường Số 6, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 70 m2 52 triệu/m2
      Bán đất thôn đìa xã Nam Hồng 50m ra đường 23B ngay cầu vượt Nam Hồng đường Võ Văn Kiệt, khổ đất vuông đẹp 5x14m.- Vị trí đất nằm ngay sân chơi thể thao...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      + Thông tin mô tả: bán ngay miếng đất đẹp ngay khu dân cư Phú Lợi, MT đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, sổ hồng.+ DT: 74.6m.+giá TT 2T2+ MT đường nội bộ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      - Điện âm nước máy hạ tầng hoàn thiện đường trải nhựa vỉa hè rộng 5m.- Đường trước lớn 20m.- KDC sinh sống làm việc sầm uất. - Kết nối ra Bãi Sau Vũng Tàu 3...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 21A - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 62 m2 18,71 triệu/m2
      Nhà tôi có nền đất ven đô Thủ đô Hà Nội đi bộ hơn 200m ra điểm bus, gần mặt đường QL to xe cộ qua lại tấp nập, ngõ oto đỗ. Gần UB, trường cấp 1,2,3,...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Phú Mỹ, 218 m2, mặt tiền 12m tại Quận 7, giá 23,98 tỷ

      23.98 tỷ 218 m2 110 triệu/m2
      Khách cần tiền bán nhanh giá rẻ hơn thị trường gần 20tr/ mét vuông.DT: 218.4 mét vuông.giá: 110tr/ mét vuông.khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 81 m2 109,88 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên Hot nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông. Ngang 6m.Hướng: Tây...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 125 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền full thổ cư.Tại xã Nghĩa Phú, Tp Quảng Ngãi.DT 125 mét vuông.Nằm trong KDC.Cách biển ~ 1 kilomet.Đầy đủ mọi tiện ích xung...
      Xã Nghĩa Phú, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!