Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 109 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 109 m2 97,25 triệu/m2
      Nhà giá siêu mềm - 1 Đời Chủ 30 Năm Bán Nhà 6x18m (108 mét vuông) vuông vắn - Đường oto ra vào thoải mái | Giá : 10,6 tỉ - DT : 6x18m (108 mét...
      Đường Số 10, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Sương, 100 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 100 m2 26,9 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay miếng đất MT 10m KDC An Sương, Q. 12.Vị trí tọa lạc ngay KDC hiện hữu đông đúc.- MT đường lớn 16m.- pháp lí: SHR từng nền.- Thổ cư...
      Dự án KDC An Sương, Đường DD5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 950 m2, mặt tiền 15m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 950 m2 2 triệu/m2
      DT đất cần bán 950m2, có lên thổ cư sẵn 80m2, (15mx38m).đc sổ đường Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, Củ Chi.Đường trải nhựa nhà nước 6m, đi hướng Hưng lộ 2...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 111 m2 193,7 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu Hưng Gia 2 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DT: 6*18.5m, GP xây dựng hầm, trệt 3 lầu áp mái, vị trí kế lô góc, phù hợp xây hotel, chung cư...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 343 m2, hướng Tây tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 343 m2 119,54 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất hiếm vuông vắn 2 MT trươc sau đường Thạnh Mỹ Lợi, P Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.- Vị trí: MT đường Thạnh Mỹ Lợi, cách Nguyễn Thị Định 100m...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 106 m2 11,33 triệu/m2
      DT: 5x21m = Tổng DT 106 mét vuông (Full Thổ Cư)Đất sổ hồng, chính chủ. Công chứng sang tên ngay.giá: 1 tỉ 450 tr (Còn TL thêm cho KH thiện chí)- Nằm...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 40 m2, mặt tiền 3m tại Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG nhà cấp 4 ĐẠI LINH- TRUNG VĂN- NGAY MẶT PHỐ.DT 40 m²-Vị trí cách phố, đường oto tránh chỉ 15m-chính chủ đang cho thuê giữ nhà -C4 nên không...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, hướng Nam tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán mấy lô TĐC Hoa Động giá siêu mềm nhất.Nằm cạnh đường Vành Đai 2.Đối diện Hoàng Huy Gren.Vài lô TĐC Hoa Động giá đầu tư.15 TĐC 10:...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      - Bán đất nền MT Suối Cái ngay khu dân cư Êm Đềm. Cách chợ Linh Xuân 300m.- Đối diện KCX Linh Trung rất tiện lợi để KD.- khu dân cư hiện hữu đông đúc.-...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 84 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 84 m2 24,41 triệu/m2
      Vợ chồng mới cưới bán đất Củ Chi, khu dân cư Xuyên Á lấy vốn KD- SHR, chính chủ, sẵn sổ không thế chấp, thổ cư full 100 phần trăm, xây dựng tự do-...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Lợi, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Một cặp nền phố duy nhất 5x22.5 (112.5m) khu dân cư Phú Lợi Q. 8 bán ra giá vô cùng rẻ chỉ 4tỷ350/lô. Rẻ quá rẻ không có cặp lô thứ 2. 1 cặp 8tỷ7 (ưu tiên...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 135 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,59 tỷ

      9.59 tỷ 135 m2 71 triệu/m2
      - Lô 135m View công viên giá 71 tr/m2.- Lô 152m2 đường 16m giá 79 tr/m2.- Lô 110m2 đường 12m giá 85 tr/m2.- Lô 10x21m giá 78 tr/m2.- Lô 320m2 đối diện công...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 256 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 256 m2 48,83 triệu/m2
      bán ngay đất căn biệt thự 2 MT bên cạnh công viên đường Tôn Thất Dương Kỵ view sông, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT 256 mét vuông (12,4x21m).- Tây Nam.- Vị...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 52 m2 24,04 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán 52,5 mét vuông đất ngõ oto đỗ gần, cạnh nhà văn hoá thôn, view hồ điều hoà tại thôn Giao Tất, Kim sơn, Gia Lâm. Giá chỉ 1 tỉ...
      Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 42m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 2000 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Phạm Văn Viễn gần Chợ Mỹ Xuân - Giá 7, x Tr/ mét vuông.- 42x44m - 2000 mét vuông - 300 mét vuông đất ở (3 sổ). KP Phước...
      Đường Phạm Văn Viễn, Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 119 m2 10,93 triệu/m2
      Bán lô MT đường Diên Sơn - Diên Khánh, oto đi lại thoải mái - KDC đông đúc. Giá 1,3 tỉ (liên hệ ngay: 0389 732 ***- DT: 119,2m2 (ngang 5m).- Vị trí: MT...
      Đường Bầu Bạn, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Bán đất nền Paradise Riverside sân golf long thành giá cực rẻ chỉ 1.05 tỉ/100m2.Từ QL 51 chạy vào trong ~ 1.5 kilomet, đối diện sân golf Long...
      Dự án Paradise Riverside, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      CHỦ gửi BÁN NHÀ MỚI HOÀN THIỆN - LÔ 0x LK 8.6 – GÓI 8 – khu đô thị MỸ GIA – ĐƯỜNG 18M – NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ• Vị trí: Lô 0x LK 8.6 – khu đô thị Mỹ...
      Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!