Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mizuki Park, 90 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Bình Chánh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 90 m2 73,34 triệu/m2
      Bán đất nền nhà phố thương mại khu ngôi nhà phố Đảo thiên đường, Khu compound. An ninh 24/7. Thuộc KĐT Mizuki Park Nam Long.- Vị trí: Đường Nguyễn Văn...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 721 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 721 m2 9,02 triệu/m2
      MT QL1A - Tân Dân 1 QL1A, Vạn Thắng.MT QL 1A. Đối diện KCN Vạn Thắng. Chiều ngang 25m nở hậu gần 30m.- Thửa 34, tờ: 8 DT 721.3m đã trừ quy hoạch hành lang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 257 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tô Hiệu - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 257 m2 48,64 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất xây dựng MT Tô Hiệu p.8 cách ngã 5 ĐH 1,5 kilomet.MT đường nhựa 12m bằng phẳng thông thoáng,cách ĐH Yersin chỉ 500mĐất lợi...
      Đường Tô Hiệu, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 109 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây-Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 109 m2 24,04 triệu/m2
      🌸🎉✅🎉🌸🎉✅🌸🎉✅🌸🎉✅🌸🎉✅Tđc Bình Kỳ . Đường 5m5. Giá rẻ 💥💥💥👉👉Chính chủ gửi bán miếng đất đẹp vị trí gần Võ Chí Công .💥Vị trí nằm trung tâm của khu...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 605 m2, mặt tiền 15m tại Xã Tú Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 900 tr

      900 triệu 605 m2 1,49 triệu/m2
      TÚ SƠN - 605 m2 - 900 tr.- DT 605m2 có 100m2 ONT còn lại là CLN, DT thực tế hơn 660m2.- MT 15m bám đường nhựa liên xã, trục chính đường quy hoạch kết nối...
      Đường ĐT 12B, Xã Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 216 m2 tại Phường Kim Dinh - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 216 m2 15,05 triệu/m2
      Chủ bán Ngợp, Nhà đã xây thô P. Kim Dinh, Tp Bà Rịa. 7x31 có 100tc. Vị trí đẹp. NH định giá 3ty2. Cho vay 2ty440 . Khách yên tâm mua. Giá mong muốn bán ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Kim Dinh, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,12 tỷ

      4.13 tỷ 125 m2 33 triệu/m2
      Tuyến 2 của hồ Tân Xã - nhỉnh 4 tỉ.Ngay cạnh chợ Tân Xã.Ra trường FPT chỉ 3 ph.Nơi trung tâm ăn chơi và trọ của sinh viên FPT và ĐHQG.anh/chị mua xây trọ...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      khu đô thị FPT Đà Nẵng luôn hot vì:Quy hoạch đồng bộ, đầy đủ tiện ích.đc coi là khu Phú Mỹ Hưng phía Nam Đà Nẵng.Kề sông, cận biển.Tạo điều kiện cho KH...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán cắt lỗ thu hồi vốn, gọi ngay Zalo gặp Thủy để biết thêm thông tin.Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô đường thông 16m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nền đất MT đường 5,5m khu Nam Cẩm Lệ (đường Nhơn Hoà Xuân) sát lô góc Kiều Sơn Đen.- DT 150m2 ngang 5m.- Hướng Tây.- Giá 2 tỉ x (x rất...
      Đường Nhơn Hòa Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 149 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 149 m2 9,07 triệu/m2
      Bán lô sổ riêng thổ cư 60 mét vuông.Khu phố 4 Hắc Dịch, TX Phú Mỹ, BRVT.- Đất ngang 5m, sâu 30m.- Đường nhựa thông, cách 250m đường Châu Pha Tóc...
      Đường Châu Pha - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 52 m2 45,58 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất 52 mét vuông tổ 2 Thanh Lãm, P. Phú Lãm, Hà Đông.Giá 2tỷ370. Có gia lộc.ngõ tương đối rộng 2m5 cách đường oto...
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất mặt đường Huyền Kỳ, P. Phú Lãm, Hà Đông.DT 45m2, hướng Tây.Đường rộng 10m. KD.giá 2tỷ7. Có thỏa thuận.gọi ngay xem đất: Ms Chiều...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 312 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 312 m2 52,89 triệu/m2
      * Bán đất Phú Nhuận, Phước Long B, Q. 9 giá quá rẻ cho đầu tư. Đã giảm từ 70tr xuống 52 tr.- DT: 14x22,3m.- Đường: 16m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Vị trí:...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      khu dân cư Đ. Nguyễn Xiển, Q9 cũ, hàng xóm vin.- DT 70.5 mét vuông. Giá 3tỷ250 (giá cũ 4tỷ1).- Từ đường Nguyễn Xiển đi vào 200m. Bán kính...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 1000 m2 1,49 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư, đường Xuân Thới Thượng , xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.+ DT: 1000m2+ Khu vực cư dân đông đúc, không dính quy hoạch, không gần mồ mả.+...
      Đường 10, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Thiên Mã, 78 m2 tại Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 78 m2 17,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất dự án Thiên mã, cắt lỗ 300tr.DT 78 mét vuông.Giá 1,4 tỉ.Nằm trong quần thể KĐT đáng sống, gần sân golf Đồng Mô,...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!