Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô sạch đường thông LK513 gói 5 chỉ 3 tỉ bao cọc!----------------LK513 trục đường thông số 88 gói 5 Thái Hưng lô sạch đẹp, sát bên Võ Nguyên Giáp, xung...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 320 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 320 m2 24,38 triệu/m2
      Cần bán gấp lô tỉnh lô 52 thuộc xã hoà long TP bà rịa MT KD đa nghành nghề Các tiện ích sung quang Gần chợ hoà long Cách uỷ ban xã 750m liên hệ ngay 0978...
      Đường Tỉnh lộ 52, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 87 m2 75,87 triệu/m2
      mở bán mảnh đất làn 2 Bình Than khu ĐT Đại Dương gần CV Nguyễn Văn Cừ, khu vui chơi thiếu nhi, Hồ điều hòa, BV,...DT 87 mét vuông.MT 5.7m.Đông ...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị số 9 Điện Nam Điện Ngọc, 147 m2, mặt tiền 6m , giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 147 m2 11,23 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất KĐT Số 9 Điện NgọcDT 147 mét vuông. Ngang 6m dài 24.5mĐường 7m5 lề 5mSHR công chứngĐất sạch đẹp, gần chợ Điện Ngọcgiá 1ty650. Thiện...
      Dự án 9 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 400 m2 tại Đường Lê Thị Lơ - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 400 m2 3,38 triệu/m2
      Cần bán 400m2 đất MT Lê Thị Lơ, Tân Hiệp, Hóc Môn.- Cách Song Hành 100m.- DT 10x40m.- SHR thổ cư.- Giá: 1tỷ350liên hệ ngay: 0327 660 *** - AN
      Đường Lê Thị Lơ, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 174 m2, mặt tiền 7m tại Xã Long Phước - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 174 m2 14,37 triệu/m2
      - Em chính chủ ngộp bank cần bán ngay mảnh đất 173,4m2 (trong đó 100 m2 thổ cư) tại xã Long Phước, TP. BRVT.- Đường nhựa trước đất là 14m, sát đường Hương...
      Xã Long Phước, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 5m tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 680 tr

      680 triệu 71 m2 9,58 triệu/m2
      Chủ bán ngay bạt F0 TDP Quang Trung, Minh Đức, Đồ Sơn, tuyến 2 đường bộ sát biển, giá đầu tư 680 tr đến 900tr. contact 0989 983 ***.Bạt đất F0 mặt ngõ 6m...
      TDP Quang Trung, Đường Dân Tiến, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 160 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 160 m2 14,94 triệu/m2
      Cần bán 3 mảnh đất 8x20m đều có view hồ trong Cát Tường Phú Sinh, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An.- Nền D1 hướng Tây: 8x20m đường 10m, phô đi bộ. Thích hợp...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay lô liên kế Tân Việt-Đức Thượng-Hoài ĐứcVị trí đẹp - DT S=80 mét vuông , MT=H=5m,đường vỉa hè rộng 9m - Giá đầu...
      Dự án Tân Việt Tower, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Phủ Lý - Hà Nam, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 120 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất phân lô BV Bạch Mai 2.bìa đỏ chính chủ. DT 120 mét vuông.Rát thuận tiện cho việc đi lại và ở khi BV hoạt động.giá 28...
      Đường Hà Huy Tập, Xã Liêm Tuyền, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thị xã An Nhơn - Bình Định, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      Em chính chủ cần tiền muốn bán, không qua trung gian và môi giới,KĐTM nằm sát TTTM, trường cấp 1,2,3, BV, bến xe....GĐ 2 đang san lấp, đèn đã gắn trên...
      Dự án Khu đô thị mới Cẩm Văn, Thị xã An Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 150 m2 76,67 triệu/m2
      Bán MT KD đường Lã Xuân Oai - Long Trường - TP Thủ ĐứcDT : 5 x 30 = 150m2 công nhận. Thổ cư 118m2pháp lí : SHR giá 11.5 tỉ 0931 841 *** VũHiện trạng : đất...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,61 tỷ

      5.62 tỷ 122 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất MT đường 12m, nằm trong khu xây dựng tự do cực đắt giá KDC Tam Đa BCR, Trường Thạnh, Q. 9. hotline: 0902 802 ***- DT: 5m x...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu biệt thự Vườn Cam, 240 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Hoài Đức, giá 16 tỷ

      16 tỷ 240 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự Vườn Cam, dự án Vườn Cam VinapolĐất 240 mét vuông xây căn biệt thự đơn lập, đơn giá đất chỉ từ 56 triêu/ mét vuông...
      Dự án Khu biệt thự Vườn Cam - Orange Graden, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      lô đất tôi cần bán ở xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Vào 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 2, từ QL 22 vào 500m.Đường nhựa trước nhà 15m, thông thoáng dễ di chuyển.Gần chợ Việt...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 1000 m2 2,36 triệu/m2
      Đất vườn Bình Châu, từ 2,3 tỉ/nền 1.000 mét vuông SHR từng nền, công chứng ngay.Sát bên khu du lịch suối nước nóng Bình Châu - NovaLand đã mua lại...
      Đường 329, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 18,78 tỷ

      18.78 tỷ 313 m2 60 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự khu vực Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- Đất đường Giáng Hương 5 (DT: 313m2) view công viên giá: 60 tr/m2- Đất đường Giáng Hương...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 5, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 9560 m2 tại Xã Ea H'leo - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 9560 m2 0,25 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất đẹp vị trí đắc địa tại Xã Ea Hleo, Đắk Lắk.Mua vàng thì lỗ - mua thổ thì lời mảnh đất đẹp có 1 không 2 - giá siêu đầu tư.- DT:...
      Xã Ea H'leo, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!