Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 18,78 tỷ

      18.78 tỷ 313 m2 60 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự khu vực Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- Đất đường Giáng Hương 5 (DT: 313m2) view công viên giá: 60 tr/m2- Đất đường Giáng Hương...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 5, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,64 tỷ

      8.64 tỷ 160 m2 54 triệu/m2
      -Lô C + DT 8m x 20m (160 mét vuông), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m+ Đông Bắc, trục thông qua dự án khu dân cư Đông Dương và ra đường Bưng Ông...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 20m tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Anh trai mua để xây nhà nhưng vì lý do chuyển công tác lên Hồ Chí Minh nên cần bán ngay mảnh đất để mua nhà ở nên cần bán ngay lô góc nằm ngay MT đường...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 240 m2 65 triệu/m2
      Nam Long - Phước Long B - Q. 9.* Bán nền căn biệt thự KDC Nam Long, Q. 9 gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập nước, không triều cường...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D2A, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 220 m2, mặt tiền 5m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 530 tr

      530 triệu 220 m2 2,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất MT đường Trương Thị Kiện xã Thái Mỹ huyện Củ Chi.Đất ngay ngã 3 Vuông Lầu, cách chợ 200m, cách trường cấp 2 Nguyễn Văn...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 231 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,78 tỷ

      11.79 tỷ 231 m2 51 triệu/m2
      Hiện đang có những mã nền sau:-Lô BII - 134 DT 7x26m giá 53/m2 hướng bắc.- Lô AII - 48 14 x32 giá 47tr/m2 Đông Bắc.-Lô AII - 63 14x32 giá 54tr/m2 Tây ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 91 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 91 m2 13,74 triệu/m2
      Đất cao ráo, sạch đẹp, k ngập lụt, cư dân đông đúc thiện lành, đường bê - tông 4m.DT: 91m2.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 1ty250 có thỏa thuận.
      Đường Lưu Quang Vũ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 58 m2 38,97 triệu/m2
      Ngạt thở cần bán ngay gần 60 mét vuông đất cạnh Võ Nguyên Giáp - Nguyên Khê oto tải đỗ cửa giá chỉ hơn 2 tỉ.+ MT 4.68m vuông vức.+ bìa đỏ sạch sẵn...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 300 m2 25,3 triệu/m2
      Đất căn biệt thự Phú Mỹ An, dự án Đà Nẵng Pearl thuộc Q. Ngũ Hành Sơn giáp FPT City bán.Đường Vùng Trung 4 hướng Đông 15x20m, giá 7,6 tỉ.Đường Nguyễn Phan...
      Dự án Khu đô thị Phú Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 108 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 108 m2 20 triệu/m2
      Cần bán đất nền gần biển sổ hồng sở hữu vĩnh viễn.+ Dự án nằm đối diện Duyên Hà Resort, cách sân bay Cam Ranh ~ 7 ph đi xe.+ Golden Bay 602 gồm 2000 nền,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 75 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 75 m2 15,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc - khu Cổ Đông Sơn Tây - giá 1.15 tỉ - call ngay: 0367 453 ***.DT: 75 mét vuông.MT: 8m.Giá 1.15 tỉ.Sổ full thổ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án Khu tái định cư Vsip 2 mở rộng, 150 m2, mặt tiền 5m , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Khu D P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Giá 1tỷ400 (giá cách đây 8 tháng là 2tỷ300).SHR sẵn.Chủ cần tiền bán 20 ngày công chứng. Không hổ trợ bank.DT =...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường 10, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 260 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 260 m2 25,97 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Nam Hoà Xuân đối lưng sông.DT 260m2 ngang 10m Đông Bắc.Đường 7m5.Trục thông, thích hợp xây căn biệt thự, vp, công ty, kho...ngã ba...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh 300 mét vuông đường Mỹ Phước Tân Vạn, thuộc khu đô thi Mỹ Phước 3 với giá ngộp.Dt 10x30 giá 2.100 tỉ /150 mét vuông full...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 93 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 93 m2 25 triệu/m2
      bán Lô góc 93m2 trục KD thôn Đông, Phủ Lỗ, Sóc Sơn giá cực rẻ khu vực. - Thông tin: - DT: 93 m2 - MT 4m - Dài: 21m - Đường trước đất hơn 5m, oto tránh đã...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư ngõ 87 Phúc Lợi. Đường xe máy, cách đường oto 70m.+ DT: 64,4 mét vuông, MT 4,95m, khổ đất vuông đẹp, trường trước nhà rộng...
      87, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 68 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 68 m2 89,71 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh lô đất DT 68 mét vuông tại ngách 69 ngõ 1 Bùi Xương Trạch, Đông Nam. Giá 6,1 tỉ (có thỏa thuận).- Đi thẳng đầu đường...
      Ngách 69/1, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Biên Hòa New Town, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất Hóa An, 85m2 thổ cư 100 phần trăm giá 1,8 tỉ.- nền đất cạnh đường Hoàng Minh Chánh, cách chợ 400m, đường nhựa 6m có vỉa...
      Dự án Biên Hòa New Town, Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!