Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4 m2, mặt tiền 88m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 4 m2 10000 triệu/m2
      Có thể nói đây là mảnh đất hoa hậu và độc nhất xã Long Thới, Nhà Bè.- Với DT: 4300m2 (88x88) vuông vắn, ngang MT đường 88m và MT sông cũng 88m.- Kết hợp...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quản lộ Phụng Hiệp - Tân Thành - Cà Mau - Cà Mau, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đại đô thị Happy Home Cà Mau.Đất nền Happy Home Cà Mau sở hữu vị trí sát sân bay Cà Mau, trung tâm hành chính mới của TP Cà Mau. Nằm sát tuyến cao tốc Cà...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 181,7 tỷ

      181.7 tỷ 79 m2 2300 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Phan Thanh, Đà NẵngDT 79m²( ngang 7m)Đường rộng, thông thoángMua bán ngay giá siêu mềminbox gửi bìa đỏ
      Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá mềm.B2.99 TB 2.7 tỉ.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3 tỉ.B254...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 393 m2, mặt tiền 15m tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 393 m2 58,53 triệu/m2
      Bán đất 2 MT khu căn biệt thự cao cấp DIC An Sơn P4 Đà Lạt thích hợp nghĩ dưỡng.Giá chính chủ 23 tỉ.DT đất: 393,2m2 (15,8m*24,8m) Đất ở đô thị.Lộ giới: 2...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 560 tr

      560 triệu 85 m2 6,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền đất MT đường Trần Văn Chẩm ngay trường mẫu giáo Tân Thông Hội 2.Xung quanh cư dân cực đông đúc, đất cao ráo không ngập úng...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 141 m2, mặt tiền 6m tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 141 m2 15,96 triệu/m2
      Khu vực an ninh đừờng rộng 6m cách lê hồng phong 30m gần BV gần quãng trường trần Quang khải.Thich hợp xây ở hoặc KD đieu đc
      Lô MT Đường Huyền Trân Công Chúa, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,9 triệu/m2
      Bán miếng đất trung tâm dự án Hòa Bình New Center, vị trí tiềm năng, đầu tư KD đc:1 - Dự án ở vị trí trung tâm, nằm giáp mặt đường An Dương Vương 30m, và...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất nền dự án 509 m2 tại Đường 55 - Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 44 tr

      44 triệu 509 m2 0,09 triệu/m2
      Bán đất MT QL55 Bình Châu , Cách Uỷ Ban Xã Bình Châu 200m, Cách chợ Bình Châu 500mCách suối nước nóng 2kmCách biển chỉ 5 ph chạy xe.SHR từng nền công chứng...
      Đường 55, Xã Xuyên Mộc, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 117 m2 tại Xã Long Phước - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 117 m2 11,54 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất Long Phước DT 117 mét vuông thổ cư 90 mét vuông ngang 5m.Khu vực cư dân đông đúc.Bán giá chỉ 1 tỉ 350 thôi ạ.miếng ...
      Xã Long Phước, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Nhân Hòa - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      100 mét vuông đất vuông vức đường thông oto tại Nhân Hoà - Mỹ Hào giá chỉ hơn 1.5 tỉ.Bán kính 100m là trường - chợ Nhân Hoà, 500m ra trung tâm chợ...
      Phường Nhân Hòa, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      DT 65,3m2. MT: 5m. Đường trước nhà: 13m, sau nhà: 4m.Vị trí đẹp, nhìn sân nhà văn hóa, xây nhà định cư tuyệt với. Lợi thế trước đường sau đường khi xây các...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 58 m2 65,52 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN VÀI NỀN DỰ ÁN DIAMON TOWN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU - Vị trí: số 68 đường Bưng Ông Thoàn + Bên cạnh dự án Thời Báo Kinh Tế Hồ Chí ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ngay MT đường Hoàng Diệu 2, p. Linh Trung, TP. Thủ Đức.- Nằm đối diện đại học NH HCM, xung quanh cư dân đông đúc, trong vòng bán kính...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay miếng đất thổ cư nằm cách nhà máy khu công nghiệp Mỹ phước 3 và đường Mỹ phước - Tân vạn đi vào 150m tại Mỹ phước 3.+ DT :...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 121 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 121 m2 70,25 triệu/m2
      Bán đất MT đường số 4, P. Trường Thọ, Tp Thủ Đức - Gần Ga Metro Bình Thái thuận tiện di chuyển mọi hướng- Khu đông dân, sầm uất, tiện ở và KD/ Văn phòng/...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Lạc Vệ - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 110 m2 19,1 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán lô 110m tại KĐT Dabaco Lạc Vệ.- DT 110  mét vuông.- MT 5 m.- Hướng Đông.- Vị trí đất cách viện mắt tỉnh Bắc Ninh chỉ 600 m.- Cách...
      Dự án Dabaco Lạc Vệ, Đường Quốc Lộ 38, Xã Lạc Vệ, Tiên Du, Bắc Ninh.

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 75 m2 19 triệu/m2
      - Đất nền cách khu KTX đại học Quốc Gia, lượng sinh viên tháng 9 sẽ có 7000 sinh viên lên học chỉ 700m , 500m ra đường lớn , sổ sẵn full thổ cư , giá chỉ...
      Dự án Hola Town 2, Thạch Thất, Hà Nội
      L
      Trung Hiếu Gđkd Tâm Phú Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!