Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 123 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 370 tr

      370 triệu 123 m2 3,01 triệu/m2
      123m2 TC 370tr gần khu công nghiệp, sát nhựa, đường bê tông thông.Cách nhựa chưa tới 200m, xung quanh cư dân đông đúc, đường bê tông thông 2 đầu.DT:...
      Đường 782, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 787 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 787 m2 4,83 triệu/m2
      Bán đất trung tâm đường Tây Sơn P. 2 Tp Bảo Lộc.- DT: 787m2 (16.4x51 nở hậu 20m) sẵn 114m2 thổ cư.- Hướng Nam.- Đất vuông nở hậu, cuối đất giáp suối, khu...
      Đường Tây Sơn, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, 507 m2 tại Cần Giờ, giá 7,71 tỷ

      7.71 tỷ 507 m2 15,2 triệu/m2
      Duy nhất nền BT khu dân cư Phước Lộc ngay vòng xoay Phúc Lọc Thọ, Măt tiền đường 24m, 507 mét vuông giá sốc 15.2tr/ mét vuông. call ngay 0965...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Vị trí đất nằm trục đường Hồ Ngọc Lãm giao với Võ Văn Kiệt, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.Gần: Chợ, trường học, siêu thị, ủy ban nhân dân,... Đang hoạt...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 6m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.11 tỷ 66 m2 47 triệu/m2
      ☘️💥💥bán ngay siêu phẩm Đông Mương, Hòn Sện ngang 6m xây dựng tự do, cách biển chỉ 2p.👉DT: 66m2 (ngang 6m).👉Hướng bắc.👉Lô sạch: Không cống + không trụ...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2, hướng Tây - Bắc tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay lô bìa đỏ KDC Cát Lái, Q. 2.--------------------------- DT 8x20m.- Tây Bắc.- Đường 12m thông thoáng, kế lô góc vị trí đẹp.- Gần trường đại ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 2,62 tỷ

      2.63 tỷ 125 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô liên kế Nam Vĩnh YênDT : 125mHướng : hướng Tây NamSát ngay công viên, gần trường mẫu giáo và cấp 1Gần căn hộ sắp xây dựngGiá chỉ...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu lô đất nền 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      Bán nền đất ngõ 29 Võng Thị - Q. Tây Hồ - DT 75m2.+ DT 75m2, MT 6m, đường trước nhà 4,5m. Xác định bán đất tặng nhà, ngõ thông chạy tứ tung.+ nền đất nằm...
      Ngõ 29, đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 111 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 111 m2 13,07 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất Hòa Lợi, giáp TP mới, Bình Dương, KDC đông đúc, cách ĐH quốc tế Miền Đông 1 kilomet.Giá 1 tỉ 450tr.liên hệ 0917 881 ***
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất 190 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 190 m2 66,85 triệu/m2
      Đất Gò Dầu (14x16m, Tổng 190 mét vuông), giá 12.7 tỉ còn thỏa thuận.- Thông tin thật:- Đường Gò Dầu, cách siêu thị Aeon 300m.- Hẻm vào nhà 7m, oto,...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Lào Cai - Lào Cai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 240 m2 29,17 triệu/m2
      Bán nền đất Lô L19-BT6 trục đường Phú Thịnh .sổ hồng sẵn sàng giao dịch. Giá đẹpLợi thế : Vị trí thuận lợi nằm trục đường lớn ô tô đậu xe thoải mái...
      Đường Phú Thịnh, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nền đất góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông 194 Lý Thánh Tông P Tân Thới Hòa. Q Tân Phú.- Đường thông nối liền với 194 Lý Thánh Tông giáp trường học Tân Thới...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 95 m2 11,58 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2 - nền đẹp, giá siêu mềm, gần lộ lớn - Nhà đất Thanh Hội.1/ Mô tả vị trí:+ đc: Đường số N1A, Dự án Cát Tường western pearl 2, P....
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 600 m2 2,67 triệu/m2
      Đất khu vực Gia Hiệp, Di Linh, Lâm Đồng.Cách TP Đà Lạt 60 kilomet.Qua khúc ba cây thông, gần trường học, trạm xá.DT 600 mét vuông, 10m MT có...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Hiệp, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 94 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 94 m2 80,86 triệu/m2
      - Vị trí: MT hẻm Lê Văn Chí p.Linh Trung, Thủ Đức, Sài Gòn. KDC hiện hữu, dân trí, nhà xây cao đồng bộ 3 tầng, tiện ích xung quanh đầy đủ.- Đường 8m thông,...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      - Khu đất nằm trong KDC hiện hữu đông đúc sát khu TĐC Võ Chí Công- Sát chợ Bình Kỳ, gần các trường mẫu giáo, cấp 1,2,3- Xung quanh nhà cửa xây san sát, xây...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 500 m2 2,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất vườn 1 sẹc đường Nguyễn Thị Rành, Trung Lập Hạ, Củ Chi.- DT 10x50 500m đất cao ráo.- Cách cầu vượt Củ Chi 5 kilomet, Gần khu ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường DX 08 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      ĐX084.Sỉ hoặc lẻ 6 nền liên kế.Gần BV 1500, gần công an Thủ Dầu Một.Giá: 2tỷ3/lô.0933 292 ***, 0986 698 ***
      Đường DX 084, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!