Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 771 m2, mặt tiền 18m tại Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 215,5 tỷ

      215.5 tỷ 771 m2 279,51 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ PHẠM VĂN ĐỒNG - KD ĐẲNG CẤP - VỈ HÈ RỘNG - 2 LÀN ĐƯỜNGMặt phố Phạm Văn Đồng DT: 771m2Hiện trạng: nhà C4 MT: 18mMô tả: - Vị trí đắc...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      - NH thanh lí đất mt Lê Tấn Bê, p. An Lạc, q. Bình Tân.- DT 100 mét vuông, thổ cư 90 mét vuông - pháp lí đầy đủ, SHR, bao sang tên công chứng-...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 20 miếng đất liên kế khu đô thị Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh Q9.Vị trí: Nằm trên MT đường huyết mạch Trường Lưu với lộ giới 30m và tiềm...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 90 m2 22,12 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư 100 phần trăm xây dựng tư dọ, KDC hiện hữu mua về xây dựng đc ngay.- Đất nằm trong KDC Gia Long hẻm 1368, đường Lê Văn Lương,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 160 m2 190,63 triệu/m2
      - Siêu HOT duy nhất trong tuần, đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh ngay ủy ban nhân dân TP. Thủ Đức (Q. 2) chỉ 190tr/m2- DT: 8x20 công nhận 160 mét vuông...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 721 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 721 m2 9,02 triệu/m2
      MT QL1A - Tân Dân 1 QL1A, Vạn Thắng.MT QL 1A. Đối diện KCN Vạn Thắng. Chiều ngang 25m nở hậu gần 30m.- Thửa 34, tờ: 8 DT 721.3m đã trừ quy hoạch hành lang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 42 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 42 m2 105,96 triệu/m2
      250 Kim Giang (Sau đại học Thăng Long) 42m2, mặt 3.5m, giá 4.45 tỉ - thỏa thuận.cực hiếm còn lại giữa phố Kim Giang - khu đô thị Đại Kim - oto lại đỗ...
      250, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 2000 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 2000 m2 11,75 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Thích Thiện Hòa xã Lê Minh Xuân huyện Bình Chánh tổng DT 2000 m2 cắt vuông vứt ra bán MT 24m dài hết đất trong đó có 300 m2 thổ cư còn lên...
      Đường Thích Thiện Hòa, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 40 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      BÁN nhà c4 PHÂN LÔ TRẦN QUỐC HOÀN.- Vị trí nhà nằm trong khu phân lô, gần đại học Sư Phạm, Ngoại Ngữ, Quốc Gia..- Nhà 2 mặt ngõ tương đối rộng gần 5m,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 4088 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 4088 m2 6,59 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh Lộ 7, An Nhơn Tây, Củ Chi, cạnh chợ Lô 6.+ Vị trí đắc địa, có hơn 45m MT Tỉnh Lộ 7, sát bên chợ, cư dân đông.+ Đất cao bằng đường, sạch sẽ,...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 109 m2 11,84 triệu/m2
      - Tiện ích nằm ngay MT Tỉnh Lộ 2 là cung đường quyết mạch giao nhau với Tỉnh Lộ 7 rất thích hợp KD buôn bán - DT: 5 X 21m full thổ cư , đất vuông vắn không...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà lô góc 70 mét vuông, MT 4,5m- Đường 2 oto tránh, - 2 oto 7 chỗ vào nhà- 2 mặt thoáng vĩnh viễn- Phù hợp xây văn phòng, nhà ở,...
      Đường Đồng Bát, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      Nằm cách đường Phan Văn Hớn 200m.Nằm gần Coopmart Phan Văn Hớn, nhà hàng, quán ăn, quán coffee.cư dân đông đúc, buôn bán sầm uất.Di chuyển ra MT Trường...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 16m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 87 m2 18,4 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất sát đường nguyễn kim cương, xã tân thạnh đôngNgang 7 dài 12 nở hậu 7,5mfull thổ cư , xây tự doNhóm đất ở hiện hữuRa TTTM satra củ chi 5...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Vị trí: Đất ngay dự án Việt Nhân 1 2 3 4 đường Số 8, Long Phước.2 lô liên kế 1 mặt sông thoáng mát không bị che mặt. Thích hợp xây căn biệt thự nghỉ...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất khu dân cư mới Nhà Bè. Nằm trên MT đường Nguyễn Bình - Nhà Bè.- DT: 100 mét vuông (5x20m).- Giá: 1.2tỉ.- Hỗ trợ giấy phép ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 216 m2, mặt tiền 9m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 216 m2 22,46 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự gần kênh, sát sông thuộc khu đô thị FPT Đà Nẵng.- DT: 216 mét vuông (9mx24m).- Giá: 4,85 tỉ (thỏa thuận thiện chí).- Không...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 310 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 15 tỷ

      15 tỷ 310 m2 48,39 triệu/m2
      MT QL 13.Đối điện căn hộ chung cư Comepass One, vị trí KD đa ngành.DT: 10 x 31. TC: 50m.Giá: 15 tỉ.0933 292 ***, 0986 698 ***
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!