Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 520 triệu

      520 triệu 180 m2 2,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất Xây Homestay 180 mét vuông Giá 520 tr.- Năm ngay trục QL 14E.- Khu vực cư dân đông đúc nhộn nhịp, KD sầm uất.- Ngay KDL sinh thái Đăk...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán đất nền dự án Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, 90 m2 tại Đan Phượng, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 90 m2 82 triệu/m2
      - Trục chính đường 422 dự án cienco5 - Tân Lập cạnh dự án chợ, giáp đường Hoàng Quốc Việt nối dài.- pháp lí đã có bìa đỏ sẵn công chứng.- giá cực rẻ...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường 422, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10208 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 10208 m2 0,2 triệu/m2
      Chính chủ bán 10208  mét vuông đất BHK xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận. LH chính chủ: Nguyễn Thị Lưu Nhật Trinh: 0935 530 ***
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận
      T
      Nguyễn Thị Lưu Nhật Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 100 m2 15,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ở Green City.DT: 100m2 vuông vắn sạch đẹp không cống trụ, bìa đỏ chính chủ.Vị trí gần các khách san thông sông Cổ Cò cầu...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 105 m2 35 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Kim Hoa:* khu đô thị Kim Hoa.1. Nền 105m2 bìa đỏ đường 24m giá 35tr/m.2. Nền LK thô 105m2 đường 24m giá 5 tỉ/ căn.3. nền căn...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Bán đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      mảnh đất đẹp gần chợ Di Trạch DT 50  mét vuông, oto đỗ gần trường C1 C2, giá 36 tr / mét vuông. contact 0964 935 ***- Cần bán nền đất đẹp,...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 160 m2 48 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất đường Bưng Ông Thoàn dự án Báo Kinh tế HCM (Q. 9) TP. Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Nền B19 DT đất: 8m x 20m = 160 m2.- pháp ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 85 m2 32,83 triệu/m2
      *CÒN 11 nền đất NẰM liên kế VẠN PHÚC CITY, GIÀNH RA TỪ 2 ĐẾN 5 nền đất CHIẾC KHẤU GIẢM 100TR/NỀN CHO KH TRONG NGÀY chào bán GĐ CUỐI*Vị trí: ngay đường...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 100 m2 93 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc 2MT đường 30, Linh Đông. MT chính đường 30 Linh Đông, vị trí thuận tiện KD mua bán. Xây dựng văn phòng, công ty..Dt: 100 mét ...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 69 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Bán lô TĐC Hòn Rớ 1 - MT Nguyễn Tất Thành.DT: 69 mét vuông (ngang 4,6m).Hướng: Bắc.Đường rộng 35m - MT KD.giá: 2 tỉ 9 (bớt lộc).hotline ngay 0908 208...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2500 m2 tại Xã Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 2500 m2 4,37 triệu/m2
      Bán đất tặng xưởng, Tân Uyên, Bình Dương.DT đất 2500m2 thực tế sử dụng 2700m2, xưởng 2000m2.Có nhà và phòng bảo vệ, đường xe tải 8 tấn.phòng cháy chữa ...
      Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 30 m2, mặt tiền 3m tại Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Tái Định Cư Tứ Hiệp, Trung Tâm Víp Nhất Thanh Trì, 30m2 siêu hiếm, phân lô vỉa hè, KD đỉnh.gọi ngay: Mr Tiến.- DT: 30m2 đất TĐC, MT 3m.- Vị trí đắc địa...
      Đường Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 157 m2 tại Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 157 m2 12,43 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất MT đường Nguyễn Thị Đầy, Xã Trung Lập Thượng, H. Củ Chi.- DT: 157 mét vuông (ngang 5,03m x dài 31,25m). Đất thuộc KDC hiện hữu.-...
      Đường Nguyễn Thị Đầy, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 62 m2 125 triệu/m2
      bán gấp nền đất tái định cư Ngọc Thụy, Long Biên, 62 mét vuông, MT hơn 6m, 2 mặt thoáng, oto tránh giá 125tr/ mét vuông.liên hệ ngay e Dương...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4 m2, mặt tiền 88m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 4 m2 10000 triệu/m2
      Có thể nói đây là mảnh đất hoa hậu và độc nhất xã Long Thới, Nhà Bè.- Với DT: 4300m2 (88x88) vuông vắn, ngang MT đường 88m và MT sông cũng 88m.- Kết hợp...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1399 m2, mặt tiền 30m tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 1399 m2 2,36 triệu/m2
      - Tổng DT: 1399 mét vuông (200 mét vuông ONT + 1199 mét vuông CLN)- sổ hồng riêng chính chủ. chuyển nhượng nhanh gọn.- nền đất có địa...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Khu đất có vị trí thuận lợi cho việc mở văn phòng công ty, KD,cư dân văn minh, thích hợp cho việc đầu tư, giao thông thuận tiện.
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 223 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 0.00335 tr

      0.01 triệu 223 m2 0,01 triệu/m2
      # Bán Đất Dự Án Lan Anh 1, Xã Hòa Long, TP Bà Rịa - **DT : 224,4  mét vuông - **Ngang : 12 m - **Loại đất : Full thổ cư - **Vị trí...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!